Thảo luận - Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng | Page 77 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Chúc mừng ae nhé. Nay mình lên 100k mà xem hồi hộp phết đấy ae ạ. Khi cược mức thấp chia 5 tay thì ok đấy.Lên to ae mới hiểu cảm giác này. Nên lúc nào cũng phải phòng vốn nhé ae.

Chúc mừng ae nhé. Nay mình lên 100k mà xem hồi hộp phết đấy ae ạ. Khi cược mức thấp chia 5 tay thì ok đấy.Lên to ae mới hiểu cảm giác này. Nên lúc nào cũng phải phòng vốn nhé ae.
Chúc thuyền trưởng vững tay chèo để kéo aem về bờ nhé 😁😁😁

nay e mới vào xem toppic.mà full 5 ngày rồi.mai k biết vô dc k ạ anh

nay e mới vào xem toppic.mà full 5 ngày rồi.mai k biết vô dc k ạ anh
Nếu e vào tầm này đến cuối tháng ít cũng đc 5 tay nữa. Nhưng quan trọng là rèn đc tâm lí cho e quen đc pp chơi của a. Sang tháng sau e sẽ tự tin như ae đang theo a từ ngày đầu.

E đi 1k thôi mà đã hồi hộp, bác chơi vậy "run" la phải

Nếu e vào tầm này đến cuối tháng ít cũng đc 5 tay nữa. Nhưng quan trọng là rèn đc tâm lí cho e quen đc pp chơi của a. Sang tháng sau e sẽ tự tin như ae đang theo a từ ngày đầu.
À đâu ít nhất 10 tay nữa. Và còn có trượt cả 2 dàn từ 3-5 tay. Còn lại là trúng 1 trong 2 dàn.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.