Thảo luận - Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mở nhà mới đc rùi hả. Kêu bác tuanpzotn sang mai cho ae rực rỡ thôi. Lần này chú ý cứ thấy ai đăng linh tinh lên thì báo luôn chứ đừng để khóa cả top nữa. Ko ae lại khổ

Chào các bác,e vừa vào thấy topic bên kia bị khoá , nhưng may lại có nhà mới rồi,chúc ae luôn may mắn,thành công.Và chú ý ko vi phạm nội quy diễn đàn tránh bị khoá topic

Ae tuyệt đối nghiêm chỉnh chấp hành nội quy diễn đàn giúp mình nhé.
1.Không gửi bất kỳ Nội dung mà có tính phỉ báng, lăng mạ, hận thù, đe dọa, thư rác hay thư rác giống như, có khả năng xúc phạm, có chứa nội dung người lớn (đồ trụy).
2.Không nói chuyện về vấn đề tài khoản.
3.Không đăng đơn cược của các trang khác ngoài ku
4.Không hỏi bất kì thông tin có chứa thông tin cá nhân của người khác (zalo fb, số điện thoại)
5.Không được vi phạm bản quyền, khuyến khích hành vi phạm pháp, hoặc vi phạm tất cả các điều luật
khác.

Ae chú ý nhé. Tất cả mn vào đây đều cùng cảnh thua tha nợ lần. Đừng có ý xúc phạm hay đăng những gì linh tinh lên đây để tránh trường hợp bị khóa top. Có đc ng tâm huyết chèo lái giúp ae thì ae lên có ý thức. Những ai thấy có hành vi vi phạm hãy báo cáo luôn admin chứ đừng để bị khóa tóp. Bác tuấn cứ cố gắng giúp ae nhé. Chân thành Cám ơn bác nhiều

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.