Thảo luận - Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng | Page 78 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Tiếc quá mình theo dõi topic của bạn Tuấn 3 hôm nay mà ko giám vào tiền,vốn của mình mỏng khoảng 5 tay,nên cứ đợi gẫy mới vào,tiếc quá đầu tháng rực rỡ thông, Cảm ơn bạn Tuấn nhé,giúp ace đang xa bờ.

Tiếc quá mình theo dõi topic của bạn Tuấn 3 hôm nay mà ko giám vào tiền,vốn của mình mỏng khoảng 5 tay,nên cứ đợi gẫy mới vào,tiếc quá đầu tháng rực rỡ thông, Cảm ơn bạn Tuấn nhé,giúp ace đang xa bờ.
Cờ bạc đợi gẫy thì vào dây đen hả bác

Đừng có tưởng e. Những lời khuyên trên đây là vô giá. Có tiền chưa chắc e đã mua đc đâu. Toàn những nhân chứng sống cả đấy.
Dạ a. Tay mơ mà. Thấy hô hào bú bú húp đã. Nào vô tưởng bở. Giờ sợ xanh mặt rồi ạ. Cảm ơn các a đã chia sẽ và thông cảm. TRÂN TRỌNG.

Mình cứ sợ đang ăn thông mình vào thì lại gẫy bạn ạ,đúng vốn ít chơi gì cũng ke tay,mất ăn, tiếc quá bạn ạ?

5 Tay thoải mái mà bạn. Cứ tự tin mà chơi. pp có gãy nhưng k cụt vốn đâu mà sợ. Tháng này mình tối ưu dàn rồi. K gãy nhiều như tháng trc nữa đâu.

5 Tay thoải mái mà bạn. Cứ tự tin mà chơi. pp có gãy nhưng k cụt vốn đâu mà sợ. Tháng này mình tối ưu dàn rồi. K gãy nhiều như tháng trc nữa đâu.
Xin lỗi bạn,mình 45 tuổi còn bạn nếu nhiều hơn mình,thì cho mình xin lỗi nhé? OK bạn mình có vốn 5 tay, từ mại mình vào mức tối thiểu.cảm ơn bạn nhiều nhé Tuấn.

Xin lỗi bạn,mình 45 tuổi còn bạn nếu nhiều hơn mình,thì cho mình xin lỗi nhé? OK bạn mình có vốn 5 tay, từ mại mình vào mức tối thiểu.cảm ơn bạn nhiều nhé Tuấn.
Ok bác vậy bác lớn tuổi hơn e rồi. Trước tiên bác dành tg đọc lại hd e chia sẻ ở topic này từ đầu trang. Và topic cũ. Xem vốn. Tiền đi ntn. Cái quan trọng nhất ở đây là pp. Khá là an toàn. E đã kiểm chứng rồi. Khi đã hiểu thì mới vào tiền bác nhé. Tháng đầu sẽ là khoảng tg rèn luyện tâm lí cho bác để quen với pp. Sau 1 khoảng tg. Bác sẽ tự tin như ae đang theo e ngay từ đầu thôi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.