Thảo luận - Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng | Page 75 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Cái hay ở đấy đó. Tại sao giờ ta vẫn còn vốn. Thực tế chứng minh rồi đó.
Chuẩn a. E phải học thêm pp loại số, lọc và chọn số. Hiểu pp nhưng vào thực tế k phải dễ. Tìm thêm vài pp lấy dàn 6x-7x cho chuẩn tí

Trước h toàn chơi bét. Từ khi theo a mới tìm hiểu bên truyền thống. Kiến thức rộng lớn quá

Cám ơn b. Chúc bạn nay mở bát hồng phát nhé.
Cảm ơn bác. E cũng đang nghiên cứu pp chs của bác khá hay . Nếu chs theo pp của bác thì rất ok
Nhưng chs theo dàn của e lại vốn to .sợ mn k chs theo dk nên e vẫn lên dàn 6x8 càng thoi
Do chưa bjk cách lên dàn mảng 3d .nên vẫn fai dùng pp cũ là 8cang vậy
Cùng chúc nhau ngày cuối tuần nhẹ nhàng nhưng vẫn rr nhé bác 🍀🍀🍀

Trước h toàn chơi bét. Từ khi theo a mới tìm hiểu bên truyền thống. Kiến thức rộng lớn quá
Các ct diễn đàn vẫn chưa ứng dụng. Nhà mình chứng minh đc pp. Các Ct sau này mà ứng dụng thì ae sau này sẽ k phải lo nữa. Vấn đề đang ở niềm tin e ạ.

Các ct diễn đàn vẫn chưa ứng dụng. Nhà mình chứng minh đc pp. Các Ct sau này mà ứng dụng thì ae sau này sẽ k phải lo nữa. Vấn đề đang ở niềm tin e ạ.
Chào bạn. Hi vọng bạn lên cách ghép dàn và hạ giàn cho mọi người tham khảo được không. Mình mới vào nên không có biết

Cảm ơn bác. E cũng đang nghiên cứu pp chs của bác khá hay . Nếu chs theo pp của bác thì rất ok
Nhưng chs theo dàn của e lại vốn to .sợ mn k chs theo dk nên e vẫn lên dàn 6x8 càng thoi
Do chưa bjk cách lên dàn mảng 3d .nên vẫn fai dùng pp cũ là 8cang vậy
Cùng chúc nhau ngày cuối tuần nhẹ nhàng nhưng vẫn rr nhé bác 🍀🍀🍀
Ok b, biến tấu 1 chút sao cho ae ít vốn có thể theo đc thì tốt hơn. Mình đang làm chon dàn dễ chơi nhất để ae chơi đấy.

Tìm hiểu đi bạn. Rồi sau này tiếp bước bác tuấn cho ae nương nhờ những lúc bác tuấn vắng nhà. Trước chơi bet lên thấy bạn là bám theo. Và nhất là cá heo. Cứ thấy cá lên là yên tâm xanh luôn. Công nhận cá bắt 1c tốt thật. Giờ ko chơi bet nữa thỉnh thoảng vào phòng chát tếu táo với ae

Gửi cho ông a cái dàn ngày hôm nay. Thấy nt khoe miền nam ăn 2 nháy, niềm trung 3 nháy. Vãi ông thật chứ. Hên mà ăn full,

Chào bạn. Hi vọng bạn lên cách ghép dàn và hạ giàn cho mọi người tham khảo được không. Mình mới vào nên không có biết
Bạn mới thì bạn nên tìm đọc trên diễn đàn. Như các bài của bác k8585. Pt366. Chứ mình k giỏi để hd ae cái đó. Và đọc xong bạn cần thực hành.Chứ chỉ cho b xong để đấy mất công lắm. Thực hành xong chưa chắc bạn đã kiếm tiền đc ngay đâu. Mà mất tiền học phí đấy. Trc tiên bạn nên tìm 1 ai đó để tk trc rồi đọc và học dần bạn nhé. Học phí sẽ bớt đi đấy.

Tìm hiểu đi bạn. Rồi sau này tiếp bước bác tuấn cho ae nương nhờ những lúc bác tuấn vắng nhà. Trước chơi bet lên thấy bạn là bám theo. Và nhất là cá heo. Cứ thấy cá lên là yên tâm xanh luôn. Công nhận cá bắt 1c tốt thật. Giờ ko chơi bet nữa thỉnh thoảng vào phòng chát tếu táo với ae
Theo bét mình có ra đảo.kkk

Gửi cho ông a cái dàn ngày hôm nay. Thấy nt khoe miền nam ăn 2 nháy, niềm trung 3 nháy. Vãi ông thật chứ. Hên mà ăn full,
Pp đi ổn mà e. Bạn tuyen1516 đi đang rất ổn đấy. A chưa nghiên cứu. Mấy nay no đẫy bụng k thấy mặt mũi đâu cả.

Ae có ai biết cách hủy cược trên kubet k ạ. Mình vài nhầm mà k tìm đuợc chỗ hủy cược🥲🥲

Ae có ai biết cách hủy cược trên kubet k ạ. Mình vài nhầm mà k tìm đuợc chỗ hủy cược🥲🥲
Bấm vào chổ đơn cược, vô chưa kết toán. Còn cái thùng rác màu xanh là hủy. Mà giờ chắc khóa rồi. Hy vọng.

Đính kèm

• 483.2 KB Lượt xem: 71
Em cũng tưởng kiếm dược tiền góp cho con. Ai nghĩ âm luôn tiền học phí của con. Hãi luôn.
Đừng có tưởng e. Những lời khuyên trên đây là vô giá. Có tiền chưa chắc e đã mua đc đâu. Toàn những nhân chứng sống cả đấy.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.