Thảo luận - Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng | Page 80 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
E k bắt a bỏ để theo e đâu. Nếu a có í định giải trí thì a cứ chơi. Còn e đang chơi theo kiểu kiếm tiền. Mà giải trí để mất tiền thì e thấy k nên đâu
Mấy ngày thông rồi chủ top mai tăng số lên tý cho an toàn

Ối giời ơi. Thế rồi lãi đc tháng lương giám đốc chứ có phải công nhân nữa đâu.kk
Năm 2019 đến 2022 biết đến bét e thua 300m bỏ đc 1 năm rồi vô tình vào thấy topic của bác e bám càng luôn ,mong sao tháng kiếm thêm tý thu nhập . Và e đã k chọn nhầm người❤️

Em đang tuân thủ theo phương pháp của bác, em đi mức 1 và dự phòng 10 tay. Bao giờ đủ 20tr em mới vào mức 2, theo bác từ mùng 1/11 xanh lè hết cả đít.
K cần thiết. Mức thấp a e chia 5-7 tay thoải mái k phải lo nghĩ đâu. Như thế mất tg ra.

Mấy ngày thông rồi chủ top mai tăng số lên tý cho an toàn
K cần thiết. Ae tính như này cho mình nhé. 64 số x2 dàn x30 ngày = 3840. 54 số x2 dàn x 30= 3240. Tức là đi dàn 54 số ta có thể gãy 6 tay thì sẽ bằng với mức đi tiền 64 số. Nhưng thực tế sẽ k gãy nhiều như vậy đâu.

View attachment 332250
Mình gửi bảng thống kê tháng 10 cho ae mới vào tham khảo. Mình bắt đầu lên dàn cho ae từ ngày 15. Chiều nay mình hỏi thấy chỉ có 2 bạn trả lời. Ae hình như k quan tâm đến cần câu. Chỉ quan tâm đến con cá thôi thì phải
Vẫn quan tâm soi xét và suy nghĩ. Mà trình mầm non cái hiểu sơ cái mù tịt. Nhìn chung hiểu thêm được chút ạ. Nên im hok dám ho he ji. Thanks bác.

Sẽ có những ngày vui như những ngày này. Và cũng sẽ có những ngày buồn xịt thông đôi 3 ngày. Mong ae theo Ct vững tin. Cuối tháng ae ra có thêm lương là ok
Chuẩn rồi ng ae. Chỉ mong ae chuẩn bị tâm lí những ngày đấy. Những ngày đó ae k chửi mình là đc. Còn K bao giờ có chuyện ăn thông đc cả tháng. Điều đó là chắc chắn.

Chuẩn rồi ng ae. Chỉ mong ae chuẩn bị tâm lí những ngày đấy. Những ngày đó ae k chửi mình là đc. Còn K bao giờ có chuyện ăn thông đc cả tháng. Điều đó là chắc chắn.
Mem nào dám chửi a . E bảo đảm mem đó khó mà xanh được . Chỉ có bỏ nghiệp đỏ đen mới ok. Mà dự là khó đấy. Nên cấm tiệt đừng mem nào chửi khi thua xịt nhé. Thân.

Vậy mình cũng đang lo, vốn mình có 5 tay mình bắt đầu vào từ ngày mai.Nhưng thấy bạn Tuấn nói mình cũng yên tâm phần nào?

View attachment 332250
Mình gửi bảng thống kê tháng 10 cho ae mới vào tham khảo. Mình bắt đầu lên dàn cho ae từ ngày 15. Chiều nay mình hỏi thấy chỉ có 2 bạn trả lời. Ae hình như k quan tâm đến cần câu. Chỉ quan tâm đến con cá thôi thì phải
E chiều giờ mới vô đc ạ. Cảm ơn a nhiều lắm ạ. Qtrog nhất là cần câu, cần câu k chắc chắn làm sao câu đc cá đc.

Chắc chắn ko ăn thông, nhưng hạn chế mức tối đa xịt cả 2 dàn bạn ạ, dàn 2d tầm 7x của bạn mà được tối ưu hóa cao nhất, sẽ là mỏ vàng cho AE khai thác, cảm ơn bạn rất nhiều vì sự tận tâm giành cho AE. Chúc bạn nhiều sức khỏe, may mắn hơn nữa nhé.

View attachment 332250
Bác ơi câu hỏi của bác ở trang nào vậy nhỉ. E vẫn muốn Cần Câu hơn là Con Cá ạ!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.