Thảo luận - Bối rối quá | Page 5 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Bối rối quá

Pp của bác đang chơi là như thế nào cho e tham khảo với
Ví dụ nhé tớ theo cao thủ bắt mấy cầu chạm chủ Nhật có kết quả ta sẽ có các chạm. Ta đánh từ thứ 2 đến chủ Nhật tới. Ví dụ có Tầm 5 chạm mỗi chạm b vào khởi điểm 5k ( chạm 19 số) tỉ lệ như này 5:8:12:18:27:40. Cứ cháo húp vòng quanh ăn chạm này lại có vốn nuôi chạm khác hay lắm b ah

Ví dụ nhé tớ theo cao thủ bắt mấy cầu chạm chủ Nhật có kết quả ta sẽ có các chạm. Ta đánh từ thứ 2 đến chủ Nhật tới. Ví dụ có Tầm 5 chạm mỗi chạm b vào khởi điểm 5k ( chạm 19 số) tỉ lệ như này 5:8:12:18:27:40. Cứ cháo húp vòng quanh ăn chạm này lại có vốn nuôi chạm khác hay lắm b ah
Mình thấy cách chơi của bạn khá hay.Bạn có thể chia sẻ cụ thể cách chơi của bạn từ đầu tuần cho ae tk ko?Thanks

Khuyên, ko nên vay bạn ạ khổ bản thân và gđ đó. Có thì chơi ko có thì xem thôi. Chơi vui thôi kiếm xèng làm giàu khó bằng trò này lắm bạn ạ. Nhỏ nhẹ mà chơi trà đá hay xăng xe thôi.

Khuyên, ko nên vay bạn ạ khổ bản thân và gđ đó. Có thì chơi ko có thì xem thôi. Chơi vui thôi kiếm xèng làm giàu khó bằng trò này lắm bạn ạ. Nhỏ nhẹ mà chơi trà đá hay xăng xe thôi.
Tôi vay về đánh nhẹ nhàng thôi mà k phải cố đấm ăn xôi đâu ng ae đặc biệt là k đánh bét

K đánh bét ngày chỉ đánh truyền thống thôi đang nghiên cứu pp đánh sao cho hiệu quả
Vay để có vốn chơi . Nhưng bạn chia vốn cho hợp lý chơi 3D giải đặc biệt và giải nhất sẽ ổn ( ko nên chơi bét)

Cụ chất đấy vay 200m về để chơi thì bay sớm lắm.Để đầu tư đi cụ.
Bác ấy vay về lo công việc gia đình mà.. và bác ấy trích 1 ít khoảng ra để chơi kiếm mỗi ngày 500k thoii chứ coa phải vác cả 200m vào chơi đâu .. Bác ấy có nói o trên mà

Nếu trong tuần noa ra chạm nào thì bỏ chạm đó ak

Lấy chạm của ngày chủ nhật.. bạn chỉ mình cách lấy chạm của ngày chu nhất chơi cho cả tuần đi.. để tét

Ku có cho đánh quá 65s đâu mà chơi dc 5 chạm

Cùng hướng đánh tích tiểu thành đại rồi dù mình biết nick ng ae khá lâu rồi
Tôi ngày trước ở khung chát đánh bét kia ae nào trả biết giờ tôi bỏ đc lâu r nhẹ lòng hẳn bác ạ bác còn có vốn to đánh 3 càng đề theo mai ca ý chia vốn ra đủ 10 ngày, chưa bao giờ xịt quá 3 ngày nhưng cứ phải dự phòng vốn ra cho chắc

K đánh bét ngày chỉ đánh truyền thống thôi đang nghiên cứu pp đánh sao cho hiệu quả
Cứ 3 càng đề ô ạ tôi theo phuong pháp này 1 tháng dưỡi rồi mai ca chưa gãy 3 càng đề quá 3 ngày bao giờ vốn to ông đánh 5,10 điểm 1 ngày tỉ lệ 5:10:20:45 vốn 36 củ là đủ khung 4 ngày ông có 200m là phòng cho dây đen gãy 4 ngày thông nhưng hiếm đen như thế lắm 3 ngày là cùng , cố lên cùng nhau về bờ

Cứ 3 càng đề ô ạ tôi theo phuong pháp này 1 tháng dưỡi rồi mai ca chưa gãy 3 càng đề quá 3 ngày bao giờ vốn to ông đánh 5,10 điểm 1 ngày tỉ lệ 5:10:20:45 vốn 36 củ là đủ khung 4 ngày ông có 200m là phòng cho dây đen gãy 4 ngày thông nhưng hiếm đen như thế lắm 3 ngày là cùng , cố lên cùng nhau về bờ
Bác theo maica là dàn ngày hay dàn nuôi tuần ạ

Cảm ơn ng ae