Thảo luận - Bối rối quá | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Bối rối quá

Bây giờ vốn mình có 20tr mình chỉ chơi 3D thôi: vào mỗi ngày đều tay 5 điểm coa ok hok dàn 75s+7 càng
Vào 3d vốn ít mà lãi b ah. Lợi nhuận ổn đấy nếu như Hnay gãy hsau b phải gấp lên mới bù đc hôm trc thua

20tr hok biết có phòng dc 10 ngày gãy hok ???
Chài ơi cao thủ gì mà gãy 10 ngày gãy chỉ tầm 3 ngày đã vỡ mồm rồi. Nếu khởi điểm 5k 4 ngày tỉ lệ 5:10:20:40 bạn nhân lên với số con cũng khá đấy tầm 30 củ

Chài ơi cao thủ gì mà gãy 10 ngày gãy chỉ tầm 3 ngày đã vỡ mồm rồi. Nếu khởi điểm 5k 4 ngày tỉ lệ 5:10:20:40 bạn nhân lên với số con cũng khá đấy tầm 30 củ
Phòng vốn ấy mà

Nếu mà cứ ăn o mức 5k thì mình vào đều tay đúng hok công gãy mình chão

Bạn có vốn theo 3c giải 6 ý đánh từ 1-2k thôi nuôi theo bác maica 2 chạm 0,6.hoăc muốn ăn nhiều nuôi chạm 0,1.ghep với 100s =200 con tôi theo dỗ đám đêu 1k thôi it nhất cũng có lương ko đc tham 1k-2k tính theo tháng ko gấp tôi theo dõi 300ngay rồi ok đấy

Bản thân tôi đang thua nhiều quá ko thì tôi cunhx đánh theo cách đó vôn 50tr là ok rồi?tôi mắc bệnh kay lên tôi mới thua nhiều?nếu bạn muốn cố định cứ đánh như tôi bảo tg có lương cố đunhj ko phải soi làm h cho đau đầu

Bạn có vốn theo 3c giải 6 ý đánh từ 1-2k thôi nuôi theo bác maica 2 chạm 0,6.hoăc muốn ăn nhiều nuôi chạm 0,1.ghep với 100s =200 con tôi theo dỗ đám đêu 1k thôi it nhất cũng có lương ko đc tham 1k-2k tính theo tháng ko gấp tôi theo dõi 300ngay rồi ok đấy
1 tháng phải ra bao nhiêu nháy mới co lãi