Thảo luận - Bối rối quá | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Bối rối quá

Nghỉ đi bâc e k biết phải xoay sở đâu thư 6 tuần sau 300tr đây ạ. Hôm chủ nhật vừa rồi e vay đc 300 để trả ngân hàng rút sổ đỏ về mà hôm cn vừa rồi điên điên nạo 10tr vào chơi thôi mà sau đó thì e bay cả 309tr đó giờ k biết lấy đâu ra 300 để trả ngân hàng. Số tiền 300tr đó gia đình e phải cắm miếng đát khác để lấy tiền trả lấy sổ miếng đất này và h cũng đi hết luôn rồi
E đánh xss truyền thống lấy 200tr e chắc hơi khó. E nghỉ bét rồi nên chắc k đi nhanh vậy. Bác đánh gì kinh thế

Tôi nghĩ anh em nên nghỉ vốn 200tr nuôi ? dê bò ,trâu, hoặc làm kinh tế trong vòng 2 năm là trả hết nợ đời rồi, lấy vk l ck sinh con là vừa
...hoặc nói chuyện với anh em cùng chí hướng chia sẻ nhau cùng nhau phát triển làm giàu
Món cờ bạc này anh em đừng suy nghĩ nhiều quá.. Quên đi làm người con ngoan đi
Chúc bạn thành công nhé

Tôi nghĩ anh em nên nghỉ vốn 200tr nuôi ? dê bò ,trâu, hoặc làm kinh tế trong vòng 2 năm là trả hết nợ đời rồi, lấy vk l ck sinh con là vừa
...hoặc nói chuyện với anh em cùng chí hướng chia sẻ nhau cùng nhau phát triển làm giàu
Món cờ bạc này anh em đừng suy nghĩ nhiều quá.. Quên đi làm người con ngoan đi
Chúc bạn thành công nhé
Cảm ơn thiếu tá

Chỉ e cách chơi tháng lợi nhuận 50cu vơi
B cứ theo các cao thu bắt chạm nuôi tuần khởi điểm từ 5k cứ chão lên 1,5 lần . Chọn theo 1 cao thủ chơi dàn 3d 65 số + 7 càng. B test thử 1 tuần đi lợi nhuận cả chạm và 3d ăn đều 1 tuần lợi nhuận 12tr

B cứ theo các cao thu bắt chạm nuôi tuần khởi điểm từ 5k cứ chão lên 1,5 lần . Chọn theo 1 cao thủ chơi dàn 3d 65 số + 7 càng. B test thử 1 tuần đi lợi nhuận cả chạm và 3d ăn đều 1 tuần lợi nhuận 12tr
Tôi có 1 cách nuôi khung từ 10 nhưng ng ae góp ý từ 5k tôi lại thấy có lý vậy là khung 9 ngày đề phòng là 5-10-20-40-80-120-200-320-500 ng ae thấy ổn k 2 chạm 36s

hihi vào bám càng 1 cao thủ nào đấy bác ạk như CT #NguoiQuaDuong đó chẳng hạn ??

E vay về có phải để riêng đánh đề đâu bác mang về lo đủ thứ nữa nhưng 1 phần là ngày kiếm ít để gỡ nợ chứ k phải muốn về bờ ngay
E cug đang vay 500 trả nợ vl . Có cách này vốn 5m kiếm 500k khá đơn giản

Bác có thể chia sẻ k
Qtrog bác có làm dc k thôi . E nạp 5m lúc nào cug bỏ trong ku . Thấy bác toan ly và bác nghĩa bác sơn kéo bộ . Tay 2 e vào 5k . Tay 3 vào 8k . Tay 1 bỏ ăn k tiếc . Tối bác làm dc 2 khung là thừa 500k

ĐI ĐÁNH LÔ ĐỀ, CỜ BẠC THÌ KO NÊN VAY TIỀN NHÉ BẠN. QUÁ MẠO HIỂM.
quá nguy hiểm đi làm có vốn thì nên để 30% vốn ra coi như là đầu tư mạo hiểm chứ đi vay mà còn vay lãi về chơi số thì tỉ lệ toang cao e ngĩ vậy