27 Lô Bet - Vốn 3 triệu Lãi Cao (không cầu kèo, không gấp thếp) | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

27 Lô Bet Vốn 3 triệu Lãi Cao (không cầu kèo, không gấp thếp)

Đang test, gãy mất 2 tay rồi, có phát tay 7 mới ra, may mà dừng ở tay 4 đấy
tôi đã bảo là có thể lên 8 tay mà, nãy tôi ăn thông làm 1m5 rồi xong dính quả 8 tay , ae chơi nếu thua 2m thì nghỉ, đừng tham nếu thấy k ổn tìm phương pháp khác họ thấy ăn đc họ chia sẻ thôi

bac đọc kỹ cách vào tiền của họ ấy mà bác k đọc kỹ hả, ví dụ ăn tay 4 là 4k thì quay vêề lùi 1 tay
Thôi thì pp có rồi còn vào tiền thế nào cho hiệu quả thì do ae thôi, còn mh thấy pp này cũng dc, đang dương 1m

Thôi thì pp có rồi còn vào tiền thế nào cho hiệu quả thì do ae thôi, còn mh thấy pp này cũng dc, đang dương 1m
đúng rồi nãy mình cũng ăn 1m4 r mà mình cố đấm quá thua lại âm mất 300k chiều mình vào đánh 500k nghỉ thôi k tham may ra chơi đc nó

Đọc cmt của AE mới thấy. Chúng ta đã quá quen với cách vào tiền chão vốn rồi, bởi vì nó đơn giản nhất và lãi cao nhất. Nhưng đó cũng là phương pháp rủi do cao nhất nên 99% người chơi lô đề thua là vì thế. Chão vốn gãy 1 khung là ngồi nhìn chứ tiền đâu mà chơi nữa.
Ông vốn bé thì chia bé, ông vốn to thì cũng đi khung to. Chả có ông nào vốn 100m mà tay 1 đi 5k cả :D
Chuẩn đấy bác ???

Thank bạn! cầu quá hay tôi chơi 1k,2k,4k ngồi 2 tiếng kiếm đc 1,5m. cầu này chơi phải theo dõi lúc ăn liên tiếp lúc phải nuôi 3 tay mới có ăn.

Mình cứ đánh 3D ko tham ngày cũng kiếm 2 củ là nghỉ vốn 3m đánh 216 số lấy giải nhất và đặc biệt đánh cho kỳ tiếp theo ( đánh tất số giải nhất và db nhưng phải căn lựa bỏ số nào và đánh số nào ,
Chưa hiểu cách chơi của bác, Bác chia sẻ cụ thể hơn chút dc ko

tôi đã bảo là có thể lên 8 tay mà, nãy tôi ăn thông làm 1m5 rồi xong dính quả 8 tay , ae chơi nếu thua 2m thì nghỉ, đừng tham nếu thấy k ổn tìm phương pháp khác họ thấy ăn đc họ chia sẻ thôi
Ở trên m cũng có chia sẻ lúc mình âm 8 tay liền rồi mà. nhưng với cách vào tiền này và vốn 3m m mới sử dụng tới 2m5 vốn và đã gỡ lại về 0, cuối cùng buổi đó m vẫn dương 1m4 và nghỉ. tât nhiên âm 8 tay thì cũng sẽ có lúc âm tới 10 -12 tay nên ae theo dõi thêm và cân nhắc

Đọc cmt của AE mới thấy. Chúng ta đã quá quen với cách vào tiền chão vốn rồi, bởi vì nó đơn giản nhất và lãi cao nhất. Nhưng đó cũng là phương pháp rủi do cao nhất nên 99% người chơi lô đề thua là vì thế. Chão vốn gãy 1 khung là ngồi nhìn chứ tiền đâu mà chơi nữa.
Ông vốn bé thì chia bé, ông vốn to thì cũng đi khung to. Chả có ông nào vốn 100m mà tay 1 đi 5k cả :D
Quả thật 99,99% AE đều muốn 1 tay gỡ lại hết và có lãi. AE sẵn sàng đánh đổi tất cả để gỡ lại được 50k bằng được và vĩnh biệt cụ

Xin bác chia sẻ cách chơi để m có thể áp dụng 27 lobet. THanks
Xin bác chia sẻ cách chơi để m có thể áp dụng 27 lobet. THanks
mình vẫn đnáh dàn đề 64s kết hợp 7 càng thôi, ngày 1 đi có 1k, mình đi tỉ lệ 1-1-2-2 hoặc đi đều tiền cũng đc nếu có vốn đi đều tầm 3k 1 ngày là ổn, còn cầu kèo thì đầy cao thủ bắt mình thì tự bắt kết hợp nhiều phương pháp cuối tháng dư tiền là chắc chắn bạn nhé, đang tìm phương án kiếm thêm từ mấy trò ngoài này thôi, mình dánh ngaoif này cứ ăn 1 tuần là tuần sau hay thua lại nên tạm thời theo miền bắc tạm đã vậy

Bạn nên dừng lại vì cách chơi của mình ko phải như vậy trước khi mất tất
Cầu của bác là kỳ nào mình cộng rồi đánh kỳ đó phải ko ạ ?
Vào tiền thì cứ thua thì +1,ăn thi -1 phải ko ạ ?

Cầu của bác là kỳ nào mình cộng rồi đánh kỳ đó phải ko ạ ?
Vào tiền thì cứ thua thì +1,ăn thi -1 phải ko ạ ?
Đúng rồi bạn, kỳ nào đánh kỳ đó. thực ra m ko có cầu nào cả bạn ạ. bạn thích lấy số nào thì lấy thôi. Mình thiên về cách vào tiền hơn

Bạn nói rõ ràng cho a e hiểu hơn đc ko mình vẫn chưa hiểu lắm bạn làm ví dụ đi

Bạn nói rõ ràng cho a e hiểu hơn đc ko mình vẫn chưa hiểu lắm bạn làm ví dụ đi
Mình đánh theo hệ số
Kỳ 1: 1k/số là 57k nếu trượt thì đánh kỳ 2, ăn thì vẫn đánh 1k/số
Kỳ 2: 2k/số là 114k nếu trượt đánh kỳ 3, ăn thì lại đánh 1k/số
Kỳ 3: 3k/số là 171 nếu trượt đánh kỳ 4, ăn thì đánh lại kỳ 2 là 2k/số( nếu về 2 nháy 3 nháy thì quay về đánh kỳ 1)
Kỳ 4: 4k/số

Mình đánh theo hệ số
Kỳ 1: 1k/số là 57k nếu trượt thì đánh kỳ 2, ăn thì vẫn đánh 1k/số
Kỳ 2: 2k/số là 114k nếu trượt đánh kỳ 3, ăn thì lại đánh 1k/số
Kỳ 3: 3k/số là 171 nếu trượt đánh kỳ 4, ăn thì đánh lại kỳ 2 là 2k/số( nếu về 2 nháy 3 nháy thì quay về đánh kỳ 1)
Kỳ 4: 4k/số
Theo cách này em ví dụ thử:
Bác đang chơi tay 5k, tay 5k ăn bác rút về 4k, tay 4k ăn lại rút về 3k, 3k ăn tiếp thì lại rút về 2k phải không bác ?
Kiểu cứ ăn là số tiền vào -1, Còn gãy thì +1.
E hiểu thế đúng ko bác ?