27 Lô Bet - Vốn 3 triệu Lãi Cao (không cầu kèo, không gấp thếp) | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

27 Lô Bet Vốn 3 triệu Lãi Cao (không cầu kèo, không gấp thếp)

Làm gì thì động não chút đi, não chưa động tay đã gõ phím rồi thì sao mà thành công được? Tôi rất mong b thành công b nhé vì b chỉ biết tính là ăn thôi b , chắc nhà b có nhiều con tỳ hiêu lắm? Chúc b thành công rực rỡ

Bạn đọc kĩ lại đi người ta chỉ tính lãi kỳ đó , lãi kỳ đó xong lùi về đánh lại 1 kỳ , ví dụ ăn kỳ 5 vào tiền lùi về 1 kỳ chứ có phải quay lại mốc ban đầu đâu mà cộng dồn lãi với lỗ
? Chúc b làm theo cs của b vimoon89 thành công rực rỡ nhé b? Chúc mừng ? Chúc mừng

Làm gì thì động não chút đi, não chưa động tay đã gõ phím rồi thì sao mà thành công được? Chào b vimoon 89 tôi ko biết não b có động hay ko động nhưng đây là cs là cho nhau kinh nghiệm để kiếm tiền hoặc nếu có thua thì cũng hạn chế thua b ah? Tôi mong b trả lời bl của mn cho dc văn hoá một chút ? Tôi thì ko thèm để ý gì những câu trả lời của b làm gì nhưng nếu như ace trên dđ đọc thấy thì họ sẽ nghĩ b là nguoi ntn hả b?

Hay đó ad. Đi 3 khung đúng tỉ lệ. Toàn ra tay 3. Nên lãi. Tks

27LOBET 1.5 hoặc 3.0

*Chọn số:
- Chọn 1 số bất kỳ từ 0-9, theo mình thì ko nuôi 1 số, AE ko biết đánh số nào thì mở cái quay số random ra mà quay cho đỡ mệt.
- Bản thân mình thì lấy luôn 2 số cuối giải nhất cộng lại (5+8=13, lấy con 3). số kỳ này đánh cho kỳ sau chết bỏ, cứ thế mà gối đầu.

*Thể loại:
- Chạm giải nhất - đề đầu - đề đuôi.
- Tổng mỗi kỳ đánh 57 số.

*Vào Tiền:
Kỳ 1: 1k/số = 57k ăn 99 lãi 42 (ăn 2 giải 3 giải thì AE tự tính nháy). Chết đánh kỳ 2
Kỳ 2: 2k/số = 114k ăn 198 lãi 84. Ăn kỳ sau quay về kỳ 1. Chết đánh kỳ 3
Kỳ 3: 3k/số = 171 ăn 297 lãi 126. Ăn kỳ sau quay về kỳ 2 (2k/số). Chết đánh kỳ 4
Kỳ 4: 4k/số
Kỳ 5: 5k/số
****Lưu ý: nếu trong mỗi chu kỳ, khi AE đang âm tiền mà kỳ sau ăn 2 hoặc 3 nháy thì AE kiểm soát lại xem đã hòa vốn chưa => Mục đích là giảm số tiền đánh xuống, tránh trường hợp để vượt qua số vốn mình có => gãy.
Mình ngồi 2 tiếng trung bình được 1m3 trở lên, có hôm đỉnh điểm đánh 90 kỳ được 3m8.
AE test xem sao rồi vào tiền nhé.
Lại có cầu hay để chiến rồi . Cảm ơn bác chia sẻ

thử bỏ ra 3m ngày kiếm 500k xem nếu ăn đc 1 tuần là hòa gốc

Đi chão thế này thì phải cộng gộp cả vốn của các kỳ chưa ra chứ, bạn tính tn thì âm vỡ mặt,5 tay chão vốn phải 6m mới đủ

Đi chão thế này thì phải cộng gộp cả vốn của các kỳ chưa ra chứ, bạn tính tn thì âm vỡ mặt,5 tay chão vốn phải 6m mới đủ
làm gì đến 6m bạn mình tự tính ra xem vốn 3m thôi , ae tham khảo thấy ok thì chơi thôi ngta chia sẻ vậy để ae tham khảo thôi

Làm gì thì động não chút đi, não chưa động tay đã gõ phím rồi thì sao mà thành công được
Mình cứ đánh 3D ko tham ngày cũng kiếm 2 củ là nghỉ vốn 3m đánh 216 số lấy giải nhất và đặc biệt đánh cho kỳ tiếp theo ( đánh tất số giải nhất và db nhưng phải căn lựa bỏ số nào và đánh số nào ,

nói chung mình vừa đnáh làm đc 1m4 rồi sau về xịt 8 tay thông mất hết lãi với ít vốn, để chiều mình vào lại chỉ tiêu 500k có lẽ rễ hơn

làm gì đến 6m bạn mình tự tính ra xem vốn 3m thôi , ae tham khảo thấy ok thì chơi thôi ngta chia sẻ vậy để ae tham khảo thôi
Vẫn biết là tk, mh tính sơ tn nhé tỉ lệ thấp nhất: 1:3:6:14:32 tức là 57-(57*3)-(57*6)-(57*12)-(57*32). Tỉ lệ này tính về toàn 1 nháy thì lãi chút xíu thôi

Vẫn biết là tk, mh tính sơ tn nhé tỉ lệ thấp nhất: 1:3:6:14:32 tức là 57-(57*3)-(57*6)-(57*12)-(57*32). Tỉ lệ này tính về toàn 1 nháy thì lãi chút xíu thôi
bac kia đánh 123456 thôi mà có gấp thếp đâu tôi mới làm lời đc 1m4, nhưng cũng có lúc xịt 8 tay thông, tôi dnag âm 200k cũng k oánh nữa chiều thử vào lại kiếm 500k xem sao

Bạn đọc kĩ lại đi người ta chỉ tính lãi kỳ đó , lãi kỳ đó xong lùi về đánh lại 1 kỳ , ví dụ ăn kỳ 5 vào tiền lùi về 1 kỳ chứ có phải quay lại mốc ban đầu đâu mà cộng dồn lãi với lỗ? B chia sẻ ntn chắc chỉ có b mới hiểu thôi b ah? Mình hỏi b nhes b? Tại sao b lại có kỳ đánh thứ 2 hả b, vì kỳ 1 bạn ko trúng nên mới có lần vào tiền của kỳ 2 đúng ko b?
Đây là phương pháp quản lý vốn Fibonacci. Bác chịu khó tìm hiểu kiến thức về tài chính tý đi ạ. Bác lên Google đọc về pp này là sẽ hiểu cách chơi của chủ tus.

Tức là tay 1:57k ăn 99
Tay 2: 57+171 ăn 297
Tay 3: 57+171+342 ăn 593
Tay 4: 57+171+342+798 ăn 1386
Tay 5: 57+171+342+798+1386 + 1824 ăn gần 3củ 2
Tổng 3192
Mh thì tay 4 ko ra là bỏ

bac kia đánh 123456 thôi mà có gấp thếp đâu tôi mới làm lời đc 1m4, nhưng cũng có lúc xịt 8 tay thông, tôi dnag âm 200k cũng k oánh nữa chiều thử vào lại kiếm 500k xem sao
Vậy cứ 1 nháy thì lỗ

Đọc cmt của AE mới thấy. Chúng ta đã quá quen với cách vào tiền chão vốn rồi, bởi vì nó đơn giản nhất và lãi cao nhất. Nhưng đó cũng là phương pháp rủi do cao nhất nên 99% người chơi lô đề thua là vì thế. Chão vốn gãy 1 khung là ngồi nhìn chứ tiền đâu mà chơi nữa.
Ông vốn bé thì chia bé, ông vốn to thì cũng đi khung to. Chả có ông nào vốn 100m mà tay 1 đi 5k cả :D

Đang test, gãy mất 2 tay rồi, có phát tay 7 mới ra, may mà dừng ở tay 4 đấy