Về bờ - Về bờ và niềm tin | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Về bờ và niềm tin

Em xin gửi lời cảm ơn chân thành đến ban quản trị diễn đàn , đặc biệt là anh Phan Bảo , ToHung , LuuCuong nhờ những con số của các anh mà em ngày càng gần bờ hơn...và hơn nữa bản thân em thấy mình có động lực và tự tin hơn rất nhiều...mặc dù chưa về bờ hẳn nhưng em cảm nhận được ngày để em về đến bờ sẽ rất gần...giờ đã là những ngày đầu năm 2020 , em xin được chúc anh chị ban quản trị diễn đàn , anh Phan Bảo, ToHung, LuuCuong cùng gia đình năm mới sức khỏe dồi dào, an khang thịnh vượng, tấn tài tấn lộc., thành công trong tất cả mọi phương diện cuộc sống...xin cảm ơn anh chị rất nhiều....Thân ái !!!!!!!!!
Bạn theo cao thủ nào thế. Đánh và vào tiền như nào chia sẻ mình tham khảo với đc ko

Hiện giờ m còn 3tr b có thể chia sẻ cho m nên theo ai và vào tiền s cho hợp lý k b
Cảm ơn bạn...chúc bạn sớm vào bờ
Chơi môn này mà về bờ ae nè

Hiện giờ m còn 3tr b có thể chia sẻ cho m nên theo ai và vào tiền s cho hợp lý k b
Bạn nên theo 2 cao thủ cố định , lấy stl lô chơi hằng ngày , nếu cặp stl của 1 trong 2 cao thủ k nổ thì hôm sau chão tiền lên , còn nổ thì thôi giữ nguyên tỷ lệ ( như mình giờ đang theo anh Phan Bảo và LuuCuong ) chúc bạn may mắn....

Bạn theo cao thủ nào thế. Đánh và vào tiền như nào chia sẻ mình tham khảo với đc ko
Bạn nên theo 2 cao thủ cố định , lấy stl lô chơi hằng ngày , nếu cặp stl của 1 trong 2 cao thủ k nổ thì hôm sau chão tiền lên , còn nổ thì thôi giữ nguyên tỷ lệ ( như mình giờ đang theo anh Phan Bảo và LuuCuong ) chúc bạn may mắn....

may mà lên đọc cmt của các ct chia sẻ , nhiều a bảo nên theo phan bảo thế là e cũng theo luôn vừa húp lô lần dàn đề 36s rực văn rỡ, e cảm ơn

a bảo chốt hay qá , chính thức là fan a bảo từ hôm nay , có bh lịch sử thông 21 ngày lại lập lại k

??? nhờ có a bảo e gần về bờ r , mai tăng tốc làm 1 quả bentin cuối cùng để chính thức về bờ nào . ???