Về bờ - Về bờ và niềm tin | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Về bờ và niềm tin

cuonghb93

Trung Sĩ
Điểm cảm xúc
998
Điểm
173
Xu
10,000Xu
Em xin gửi lời cảm ơn chân thành đến ban quản trị diễn đàn , đặc biệt là anh Phan Bảo , ToHung , LuuCuong nhờ những con số của các anh mà em ngày càng gần bờ hơn...và hơn nữa bản thân em thấy mình có động lực và tự tin hơn rất nhiều...mặc dù chưa về bờ hẳn nhưng em cảm nhận được ngày để em về đến bờ sẽ rất gần...giờ đã là những ngày đầu năm 2020 , em xin được chúc anh chị ban quản trị diễn đàn , anh Phan Bảo, ToHung, LuuCuong cùng gia đình năm mới sức khỏe dồi dào, an khang thịnh vượng, tấn tài tấn lộc., thành công trong tất cả mọi phương diện cuộc sống...xin cảm ơn anh chị rất nhiều....Thân ái !!!!!!!!!

Em xin gửi lời cảm ơn chân thành đến ban quản trị diễn đàn , đặc biệt là anh Phan Bảo , ToHung , LuuCuong nhờ những con số của các anh mà em ngày càng gần bờ hơn...và hơn nữa bản thân em thấy mình có động lực và tự tin hơn rất nhiều...mặc dù chưa về bờ hẳn nhưng em cảm nhận được ngày để em về đến bờ sẽ rất gần...giờ đã là những ngày đầu năm 2020 , em xin được chúc anh chị ban quản trị diễn đàn , anh Phan Bảo, ToHung, LuuCuong cùng gia đình năm mới sức khỏe dồi dào, an khang thịnh vượng, tấn tài tấn lộc., thành công trong tất cả mọi phương diện cuộc sống...xin cảm ơn anh chị rất nhiều....Thân ái !!!!!!!!!
cm b , nay m cug theo 3c của ct tô hùng húp 2 nháy 3c đây , sắp sửa về bờ r đây

từ khi sang năm 2020 các ct chốt rr quá , đẳng cấp là đây chứ đâu

từ khi vào dđ học hỏi đc pp chơi và cách vào tiền của từng ct , e thấy rất bt ơn , cảm ơn dđ cảm ơn ct

theo a bảo ttđ là cũng về bờ r k cần đánh n`, pải n' là thông xuyên k lục địa ln

ct tô hùng là 1 ng thầy rất nhiệt huyết , thầy còn lên cả cầu kèo ra chỉ ra cách vào tiền ntn cho hợp lý , e cảm ơn thầy

từ khi vào dđ m thấy c/sống của m ổn định hơn rất n`, vừa chơi vừa có thể học hỏi các ct trg dđ mà quan trg nhất là có thể kiếm ra tiền từ môn số học này

nhớ 4 tháng trc thật sự rất muốn nhảy cầu , nhưng nghĩ lại m là 1 thằng con trai , lúc mà lên youtube thì thấy đề xuất video của a bão và m có vào xem thì thấy a ấy chia sẻ về dđ nên m xin cấp tk để vào xem , qả thật quá may mắn, e cảm ơn a bão cảm ơn dđ

nhớ 4 tháng trc thật sự rất muốn nhảy cầu , nhưng nghĩ lại m là 1 thằng con trai , lúc mà lên youtube thì thấy đề xuất video của a bão và m có vào xem thì thấy a ấy chia sẻ về dđ nên m xin cấp tk để vào xem , qả thật quá may mắn, e cảm ơn a bão cảm ơn dđ
chm a đã k nhảy cầu , đời còn dài , chc a thành công hơ nữa , kiếm mấy tỷ mua nhà

mấy b ngủ muộn thế , eheh e cug vào hóng xíu , e sắp về bờ r còn 10 củ nữa th , là tết ấm lo k cần nghĩ ngợi j nữa r

Chúc mừng bác.

b đang theo ct nào hay theo cả 3 ct