Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 294 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Dạ vâng, Đúng rồi bác nhé.
Sáng em test Demo bị coppy nhầm dàn nên bị sai ở trường hợp ăn 3/4 Dàn
Nên PP chỉ hiệu quả nhất khi FUll 4 Dàn thì ăn thực sự nhiều hơn rất nhiều ạ.
Như thế thì về tổng thể không khả thi vì hiếm khi full 4 như thế.
OK, anh em thảo luận vui vẻ, cái gì mới hay mà hiệu quả thì áp dụng, còn không khả thi thì ta loại bỏ.
Cảm ơn Anh Em ạ.
không sao đâu ae, nhầm lẫn là điều hết sức bình thường mà
Mk thì cũng rất muốn ae ta húp càng nhiều dàn ít số càng tốt mà. Khi húp full thì lãi rất cao nhưng nó sẽ luôn đi kèm với rủi ro lớn.
Cảm ơn ae rất chịu khó, châm cứu, sáng tạo nhé. À mà mấy hôm rồi ae lên bảng thống kê cho ae phấn khởi nào. Hôm trước cũng húp full này???

À không đúng nha ae, phương pháp lên dàn mk cải hoàn toàn rồi, không giống như tháng trước nữa. Chính vì vậy nó có tất cả trường Hợp trúng 1,2,3,4 nháy. Còn 2 chương trình tháng trước thì chưa được đầy đủ như vậy. Mỗi 1 dàn là cốt lõi luôn chứ không phải gộp 6 dàn 4x thành 4 dàn 5x đâu nha ae
Tháng này bác lên kiểu 4 dàn này có nghĩa là ngày nào cũng trúng ít nhất 1 dàn ak bác!

không sao đâu ae, nhầm lẫn là điều hết sức bình thường mà
Mk thì cũng rất muốn ae ta húp càng nhiều dàn ít số càng tốt mà. Khi húp full thì lãi rất cao nhưng nó sẽ luôn đi kèm với rủi ro lớn.
Cảm ơn ae rất chịu khó, châm cứu, sáng tạo nhé. À mà mấy hôm rồi ae lên bảng thống kê cho ae phấn khởi nào. Hôm trước cũng húp full này???
Hôm qua em Ăn 2/4 Dàn 2D bác ah, 3D thì gãy càng.
Tổng kết thì Em sẽ up theo Tuần ạ.

@mickynova bác chỉ giúp em cách lọc 4 dàn ra từng % ntn với, như hqa bác làm đó ạ. Tks bác nhiều.
Đó là bác @ntdung nhé, k phải là mình.
Cái này thì cũng đơn giản mà anh em.
Coppy toàn bộ Dàn vào phần tạo dàn số ấy, Tạo mức số thì biết được sác xuất là bao nhiêu luôn mà.
Bao nhiêu số mức 1, bao nhiêu số mức 2, Bao nhiêu số mức 3 và bao nhiêu số Mức 4.
Tương ứng với bao nhiêu %.

Coppy toàn bộ Dàn vào phần tạo dàn số ấy, Tạo mức số thì biết được sác xuất là bao nhiêu luôn mà.
Bao nhiêu số mức 1, bao nhiêu số mức 2, Bao nhiêu số mức 3 và bao nhiêu số Mức 4.
Đang nghieen cứu pp chơi quanh năm ma chưa ra kk

BÁc có thể chỉ cho em lại đc ko, em vẫn chưa hiểu cách làm lắm ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.