Thảo luận - Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì??? | Page 292 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Tài chính nhỏ < 1 triệu Ae chơi gì và đầu tư gì???

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin chào 50k ae diễn đàn GMSH. Sau một khoảng thời gian thảo luận, chia sẻ, tâm sự cùng các ae ở topic Phương pháp kiếm lương hàng tháng. Nhận thấy được sự quan tâm, yêu quý, dõi theo từ các ae. Hôm nay mk xin mạnh dạn lập topic mới này, để gửi tới ae một Chương Trình, phương pháp chơi mới. Cá nhân mk hi vọng Chương trình này sẽ giúp được thật nhiều cho ae và đem tới 1 luồng gió mới cho diễn đàn. Ae nào yêu quý, quan tâm mk thì mạnh dạn cùng mk chiến đấu, kiếm lãi hàng tháng từ bộ môn số học này nha. Chúc các ae và mk thật nhiều may mắn và thành công???

154834

151199

151200

Chúc các anh em tháng 10 nhiều may mắn, và rực rỡ

Sửa lần cuối:
Phân tích cách Để “Cược” thôi thì đúng rồi
Mà hình như @thanhminh1 không phải bảo ae đâu. Chắc trích dẫn nhầm đoạn bình luận đấy. Chắc nhầm với @NGHIENHA93 đó. Đúng là ae đó chưa hiểu bản chất chương trình thật. Mà thôi không sao dần dần cũng sẽ hiểu thôi
chân thành xin lỗi AE tôi lóng ngóng nên nhầm tôi xóa bài. xin cám ơn

Hi Bác @VBOYCX98
Cho em hỏi thực tế PP 4 Dàn mới 5X của tháng 9 này thực tế vẫn là được xây dựng từ 6 Dàn Chính Phụ của Tháng 8 đúng k ạ
Nhưng chỉ khác một điều là Sẽ bổ sung thêm các số còn thiếu để đủ 100S để thòng trường hợp bị trắng bảng Đúng k ạ ??
Bởi vì thực thế từ 4 Dàn 5X hiện tại ta vẫn lập được 6 Dàn 3X,4X, Sau đó bổ sung thêm 1 dàn còn thiếu để đủ 100S.
Dàn thiếu này sẽ được phân bổ về 6 Dàn kia thì ta sẽ được khoảng 6 dàn 4X số.
Tỷ lệ trúng cũng tương đương đúng k ạ .

Hi Bác @VBOYCX98
Cho em hỏi thực tế PP 4 Dàn mới 5X của tháng 9 này thực tế vẫn là được xây dựng từ 6 Dàn Chính Phụ của Tháng 8 đúng k ạ
Nhưng chỉ khác một điều là Sẽ bổ sung thêm các số còn thiếu để đủ 100S để thòng trường hợp bị trắng bảng Đúng k ạ ??
Bởi vì thực thế từ 4 Dàn 5X hiện tại ta vẫn lập được 6 Dàn 3X,4X, Sau đó bổ sung thêm 1 dàn còn thiếu để đủ 100S.
Dàn thiếu này sẽ được phân bổ về 6 Dàn kia thì ta sẽ được khoảng 6 dàn 4X số.
Tỷ lệ trúng cũng tương đương đúng k ạ .
À không đúng nha ae, phương pháp lên dàn mk cải hoàn toàn rồi, không giống như tháng trước nữa. Chính vì vậy nó có tất cả trường Hợp trúng 1,2,3,4 nháy. Còn 2 chương trình tháng trước thì chưa được đầy đủ như vậy. Mỗi 1 dàn là cốt lõi luôn chứ không phải gộp 6 dàn 4x thành 4 dàn 5x đâu nha ae

À không đúng nha ae, phương pháp lên dàn mk cải hoàn toàn rồi, không giống như tháng trước nữa. Chính vì vậy nó có tất cả trường Hợp trúng 1,2,3,4 nháy. Còn 2 chương trình tháng trước thì chưa được đầy đủ như vậy. Mỗi 1 dàn là cốt lõi luôn chứ không phải gộp 6 dàn 4x thành 4 dàn 5x đâu nha ae
Em mạn phép đưa ra pp cải tiến PP này của Bác em thấy hiệu quả hơn đó ạ.
Từ 4 dàn 5X của bác em sẽ tạo ra 6 dàn khoảng 3X-4X số thôi ạ.
Sau đó em sẽ tạo thêm 1 dàn còn thiếu để đủ 100 Số, Sau đó lấy dàn thiếu này phân bổ về cho 6 dàn Kia,
Ta sẽ được 6 Dàn 4X số.
Phân tích KẾT QUẢ tương đương :
Ăn 1/4 Dàn - Em sẽ Ăn 1/6 Dàn
Ăn 2/4 Dàn - Em sẽ Ăn 1/6 Dàn
Ăn 3/4 Dàn - Em sẽ Ăn 4/6 Dàn
Ăn 4/4 Dàn - Em sẽ Ăn 6/6 Dàn.
Sơ bộ tính toán Thì tỷ suất lợi nhuận của em sẽ cao hơn của bác rất nhiều,
Tỷ suất của em chỉ thấp hơn ở trường hợp bác ăn 2/4 dàn thôi ạ.
Bác thử coi xem em tính thế có đúng k ạ.
Trân trọng.

Em mạn phép đưa ra pp cải tiến PP này của Bác em thấy hiệu quả hơn đó ạ.
Từ 4 dàn 5X của bác em sẽ tạo ra 6 dàn khoảng 3X-4X số thôi ạ.
Sau đó em sẽ tạo thêm 1 dàn còn thiếu để đủ 100 Số, Sau đó lấy dàn thiếu này phân bổ về cho 6 dàn Kia,
Ta sẽ được 6 Dàn 4X số.
Phân tích KẾT QUẢ tương đương :
Ăn 1/4 Dàn - Em sẽ Ăn 1/6 Dàn
Ăn 2/4 Dàn - Em sẽ Ăn 1/6 Dàn
Ăn 3/4 Dàn - Em sẽ Ăn 4/6 Dàn
Ăn 4/4 Dàn - Em sẽ Ăn 6/6 Dàn.
Sơ bộ tính toán Thì tỷ suất lợi nhuận của em sẽ cao hơn của bác rất nhiều,
Tỷ suất của em chỉ thấp hơn ở trường hợp bác ăn 2/4 dàn thôi ạ.
Bác thử coi xem em tính thế có đúng k ạ.
Trân trọng.
Ok ae, sáng tạo cải tiến mà hiệu quả là cái rất Tốt, nhưng cái quan trọng Mk chưa biết là ae làm điều này như thế nào? -"Từ 4 dàn 5X của bác em sẽ tạo ra 6 dàn khoảng 3X-4X số thôi ạ"
Ae lấy 3 dàn của 3 ngày vừa qua lập 1 cái Demo trong Word rồi gửi vào đây ae ta cùng nghiên cứu xem sao

Các ea trong toppic có ai bắt được dàn 3d 10 càng chập của bạn thiênnato k ạ cho e tham khảo với ạ e rất thích chơi món đó mà lâu nay k thấy bạn ấy lên nữa . E chân thành cảm ơn ạ

Ok ae, sáng tạo cải tiến mà hiệu quả là cái rất Tốt, nhưng cái quan trọng Mk chưa biết là ae làm điều này như thế nào? -"Từ 4 dàn 5X của bác em sẽ tạo ra 6 dàn khoảng 3X-4X số thôi ạ"
Ae lấy 3 dàn của 3 ngày vừa qua lập 1 cái Demo trong Word rồi gửi vào đây ae ta cùng nghiên cứu xem sao
Trong 3 ngày đầu tháng có đủ luôn 3 trường hợp ăn 2, ăn 3, ăn 4 đó. Rất dễ Demo
Demo xong Copy từng ngày, xong post lên đây nha @mickynova

Cái Này Đơn giản bác ạ, 6 Dàn của em sẽ như sau ạ:
Dàn A : Ghép Dàn 1-Dàn 2
Dàn B : Ghép Dàn 1- Dàn 3
Dàn C : Ghép Dàn 1- Dàn 4
Dàn D : Ghép Dàn 2- Dàn 3
Dàn E : Ghép Dàn 2- Dàn 4
Dàn F : Ghép Dàn 3 - Dàn 4

Sau khi được 6 Dàn A,B,C,D,E,F Em sẽ bổ sung thêm 1 Dàn G ( Tập hợp các số còn thiếu để đủ 100S - Của 6 dàn trên ).
Các số của dàn G sẽ được phân bổ lại về các dàn A,B,C,D,E,F , Như vậy các dàn A-F sẽ được cộng thêm mỗi dàn thêm một vài số nữa để chỉ ra được dàn 3X -4X số thôi ạ.

Còn kết quả trúng chuyển đổi thì như trên em đã phân tích rồi đó ạ.

TH1 : Ăn 1/4 Dàn - Em sẽ Ăn 1/6 Dàn ( TH này em tối ưu lỗ hơn bác )
TH2 : Ăn 2/4 Dàn
- Em sẽ Ăn 1/6 Dàn ( TH này em lỗ nhiều hơn )
TH3 : Ăn 3/4 Dàn
- Em sẽ Ăn 4/6 Dàn ( TH này em lời nhiều hơn bác )
TH4 , Ăn 4/4 Dàn
- Em sẽ Ăn 6/6 Dàn ( TH này em lời nhiều hơn bác )

Cái Này Đơn giản bác ạ, 6 Dàn của em sẽ như sau ạ:
Dàn A : Ghép Dàn 1-Dàn 2
Dàn B : Ghép Dàn 1- Dàn 3
Dàn C : Ghép Dàn 1- Dàn 4
Dàn D : Ghép Dàn 2- Dàn 3
Dàn E : Ghép Dàn 2- Dàn 4
Dàn F : Ghép Dàn 3 - Dàn 4

Sau khi được 6 Dàn A,B,C,D,E,F Em sẽ bổ sung thêm 1 Dàn G ( Tập hợp các số còn thiếu để đủ 100S - Của 6 dàn trên ).
Các số của dàn G sẽ được phân bổ lại về các dàn A,B,C,D,E,F , Như vậy các dàn A-F sẽ được cộng thêm mỗi dàn thêm một vài số nữa để chỉ ra được dàn 3X -4X số thôi ạ.

Còn kết quả trúng chuyển đổi thì như trên em đã phân tích rồi đó ạ.

TH1 : Ăn 1/4 Dàn - Em sẽ Ăn 1/6 Dàn ( TH này em tối ưu lỗ hơn bác )
TH2 : Ăn 2/4 Dàn
- Em sẽ Ăn 1/6 Dàn ( TH này em lỗ nhiều hơn )
TH3 : Ăn 3/4 Dàn
- Em sẽ Ăn 4/6 Dàn ( TH này em lời nhiều hơn bác )
TH4 , Ăn 4/4 Dàn
- Em sẽ Ăn 6/6 Dàn ( TH này em lời nhiều hơn bác )
Ae Ghép dàn là lấy Tổng ghép hay lấy trùng?
Hình như ae đang nhầm lẫn thì phải

Vi dụ nếu là Ghép 2 dàn 5x vào nhau thì nó ra 1 dàn mới tổng khoảng 8x rồi
Còn như ae nói ra dàn 3,4x là lấy trùng chứ không phải ghép nhé. Mà lấy đã lấy trùng thì bắt buộc cả 2 dàn đều phải ăn thì dàn trùng mới Húp! Cho nên 6 dàn chuyển đổi kia là Sai

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.