Thảo luận - Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng | Page 120 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Ok b cứ tự tin mà chơi. K phải suy nghĩ gì cả. Ai mới đầu cũng vậy cả. Ae theo mình từ ngày đầu đến bây giờ cứng cáp hết rồi đấy.
Nói thật bác là e chưa theo đc tý nào.theo đúng hôm đầu tháng từ hôm đó ngồi nhìn e a húp suốt tiếc quá bác ah.

Ae vẫn phải kiếm công việc mà làm ăn chứ. Đừng có nghĩ trong đầu chơi số để làm giàu nthe ae ạ. Mình nghĩ 1 công việc mức lương tầm 7 8tr. 10tr 1 tháng ae hoàn toàn có thể kiếm đc mà. Mình giúp ae chỉ để ae kiếm thêm thu nhập. May mắn thì có thể trả đc ít nợ. Chứ k mong ae chỉ nằm chực chờ con số có thể giúp ae đổi vận đc đâu nhé.
Bác nói chuẩn, mong bác tiếp tục rực rỡ để tết này em không còn cảnh các chủ nợ dồn nữa ạ. Mong bác vững tay

Có khả năng đợt này sẽ vượt đc kỉ lục 12 ngày trong 2 năm qua. Ae đang ăn thông gãy k đc hụt hẫng nhé. Ae nào đủ chỉ tiêu có thể nghỉ. Hoặc giảm xuống mức thấp để chơi hàng ngày cho vui. Ae nào muốn kiếm thêm vẫn đi đều đến cuối tháng. Dừng nâng mức. Lãi bình quân mỗi tháng dao động từ 7- 14tr mức cơ bản thôi ae nhé. K đc tham. Lại lẹm vào lãi đấy.
Mình đã đi 100k 2d và 10k 3d 3 hôm nay rồi, thanks chủ thớt!

Nói thật bác là e chưa theo đc tý nào.theo đúng hôm đầu tháng từ hôm đó ngồi nhìn e a húp suốt tiếc quá bác ah.
Ôi giời ơi. Ae ta tâm sự từ topic cũ đến ngày hnay. Hnao cũng nói chuyện. Chứng tỏ bạn k có niềm tin ở mình rồi. Vẫn coi mình là phét đúng k.kkk

Ôi giời ơi. Ae ta tâm sự từ topic cũ đến ngày hnay. Hnao cũng nói chuyện. Chứng tỏ bạn k có niềm tin ở mình rồi. Vẫn coi mình là phét đúng k.kkk
Ko phải vậy bác ah. Chỉ vì 1 lý do đáng tiếc nên e cụt vốn hôm mùng 2 hôm sau tụt hứng bác ah. Từ hôm đó chưa dám vào ..😭

tuấn ở cái tầm nào mà tuấn làm nhà cháy khét quá vây,cảm ơn bạn rất nhiều💓💓💓

Anh ơi , vốn em cầm đc 100tr r , giờ em đánh ở mức 10 ổn đúng k anh
K phải tiền của a nên a khó khuyên lắm. E mới chơi thì chơi nhỏ nhẹ thôi đã. Tg đầu cho quen pp đi. Dần dần cảm nhận rồi nâng dần lên cho đỡ ngợp.

Ok b cứ tự tin mà chơi. K phải suy nghĩ gì cả. Ai mới đầu cũng vậy cả. Ae theo mình từ ngày đầu đến bây giờ cứng cáp hết rồi đấy.
trc cứ nghĩ là pải chờ gãy mới vào thì ko đúng b. mh tính theo tháng chơi từ ngày nào thì đến ngày đấy tháng sau chốt là 1 tháng như thế mới chuẩn b

C1 đêm qua thằng baccar nó giết em hết sạch lãi và cụt luôn vốn chán thật sự.nhìn a e full mà nhói lòng

C1 đêm qua thằng baccar nó giết em hết sạch lãi và cụt luôn vốn chán thật sự.nhìn a e full mà nhói lòng
Chia ra mà chơi bác , chứ bác trộn vốn vào biểu sao ko cụt , em cũng chơi banh nè , em chia ra đánh banh ở Tha , đánh đề ở Ku 🤣

Dành cho các bạn mới vào.
Cách lên dàn của Ctich có khác các Ctich khác.
Dàn 2d gãy nhưng dàn 3d vẫn ăn và ngược lại.
Nên để có thể gãy trên 3 tay cả 2 dàn là rất khó(cũng có thể sẽ vượt khung 3 ngày) nhưng sẽ hiếm thấy.
Còn các bạn muốn chắc chắn thì tách 2d dàn 3d rồi ghép với dàn 2d sẽ có khoảng 70s đến 75s nhưng ở Kubet chỉ cược đc tối đa 65s.
Trong tháng mà cứ đều tay mà trên 40 nháy là thu nhập quá ok.
@MECXIZ lương cao nhất nhà tháng này rồi.kk.

Kèo bóng bạn bắt lúc nào cũng dưới phân. Đỏ đen chơi làm gì. Bao nhiêu tấm gương rồi. Cũng k khác bet là mấy đâu b ạ.

K phải tiền của a nên a khó khuyên lắm. E mới chơi thì chơi nhỏ nhẹ thôi đã. Tg đầu cho quen pp đi. Dần dần cảm nhận rồi nâng dần lên cho đỡ ngợp.
100tr thì cứ đi 50k 2d. 5d 3d đi quá nhẹ nhàng. Nếu máu hơn thì 100k với 10d.

100tr thì cứ đi 50k 2d. 5d 3d đi quá nhẹ nhàng. Nếu máu hơn thì 100k với 10d.
Qtrong là tiền có phải đi vay k ấy. Đi vay là nơm nớp. Nhiều b chơi to mình k dám khuyên. Bảo ae chơi 10 20k thôi. Giờ ae vã còn khét hơn cả mình b ạ 😅😅😅

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.