Thảo luận - Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng | Page 56 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Phương pháp về bờ với dàn đề truyền thống. Đảm bảo có lãi hàng tháng

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
hôm nay xúc cả 2 dàn của chủ tịch, em được hơn 9 củ, cám ơn chủ tịch nhé, nợ nần nhiều nên dạo này liều lên oánh dàn đề to hẳn, vậy là 2 hôm nay hơn 14 củ rồi. Có khi là em nghỉ hết tháng 11 này thôi, kiếm chắc gần bằng tháng lương của em rồi, chúc ae vui vẻ xúc được nhiều xiền nhé
Nghỉ đc vẫn thg nóng bác 500k ăn sáng ..🥰🥰

hôm nay xúc cả 2 dàn của chủ tịch, em được hơn 9 củ, cám ơn chủ tịch nhé, nợ nần nhiều nên dạo này liều lên oánh dàn đề to hẳn, vậy là 2 hôm nay hơn 14 củ rồi. Có khi là em nghỉ hết tháng 11 này thôi, kiếm chắc gần bằng tháng lương của em rồi, chúc ae vui vẻ xúc được nhiều xiền nhé
Ok ng ae, cảm thấy đủ chỉ tiêu có thể nghỉ. Mấy hôm làm đôi chục rồi còn gì. Bạn đi ngang tiền mình đấy. Mong đến cuối tháng làm 100 là đẹp. Ae thấy họ vốn lớn đừng có ham mà tất tay theo nhé. Cứ tuân thủ vốn. Dần dần gầy dựng lên. Khác được như họ. Kiên trì ắt sẽ thành công ae nhé

Đồng chí load hơi chậm.kk
Từ hôm để ý dàn của bác với pp BTL K10N của e. E đã ko còn hứng với lô đề nam trung và đã ko ngóng nghế CT top 1. Tốp 2 nữa. Đỡ đau đầu bác ah. Mong sao pp của bác ôk để mọi người cùng có chút lộc lá của bác...😁.

BTL KÉP KHUNG 10 NGÀY
22/10: BTL 22 x 10₫ (XỊT N1)
23/10: BTL 00 x 15₫ (HÚP * N2 +810K)❤️
24/10: BTL 55 x 10₫ (HÚP * N1 +720K)❤️
25/10: BTL 55 x 10₫ (XỊT N1)
26/10: BTL 55 x 15₫ (XỊT N2)
27/10: BTL 33 x 25₫ (XỊT N3)
28/10: BTL 00 x 42₫ (XỊT N4)
29/10: BTL 88 x 68₫ (XỊT N5)
30/10: BTL 00 x 100₫ (XỊT N6)
31/10: BTL 99 x 140d (HÚP* N7+3060K)❤️
01/11: BTL 00 x 10₫ (HÚP* N1 +720K)❤️
02/11: BTL 99 x 10đ (XỊT N1)
03/11: BTL 11 x 15₫ (CHỜ N2)

KO DÀNH CHO NGƯỜI YẾU ❤️❤️❤️

Từ hôm để ý dàn của bác với pp BTL K10N của e. E đã ko còn hứng với lô đề nam trung và đã ko ngóng nghế CT top 1. Tốp 2 nữa. Đỡ đau đầu bác ah. Mong sao pp của bác ôk để mọi người cùng có chút lộc lá của bác...😁.
Nó vẫn đang ok từ 3 năm trc. Từ thời bác tieuphong rồi mà. Đến giờ mình chỉ cải tiến lại chút thôi.kk. ct top họ giỏi đấy. Để lên top k dễ đâu. Ae theo họ vẫn kiếm ăn tốt. Nhưng phải biết lựa.

Nó vẫn đang ok từ 3 năm trc. Từ thời bác tieuphong rồi mà. Đến giờ mình chỉ cải tiến lại chút thôi.kk. ct top họ giỏi đấy. Để lên top k dễ đâu. Ae theo họ vẫn kiếm ăn tốt. Nhưng phải biết lựa.
Đúng rồi ct top như bác người qua đường ấy. Nếu theo ai theo 1 ng thôi. Kiên trì thì cũng húp no đẫy. Bác ấy đầu tháng này đã làm 2 nhát. Stđ với btđ luôn ấy. Ấm cả tháng.

Làm thế nào để coppi được số của ct vào trang cược với ạ
Ae mới vào xác nếu chơi giải trí 1 2 hôm thì đừng. K nên nhé. Còn nếu đã xác định chơi để kiếm tiền. Ae ít nhất dành ra 30p- 1h đọc lại qua từ đầu trang và topic cũ. Từ nhưng cái cơ bản vốn ra làm sao. Đi tiền ntn. Mình đã móc hết ruột gan chia sẻ với ae rồi đấy. Xong rồi mới quyết định xuống tiền nhé. Chứ thấy ng ta hô húp húp. Xong lại vào đúng dây gẫy quay ra chửi mình là k đc đâu nhé.

Chúc mừng ae nhé. Đầu tháng khá xuôi. Ae đừng ngủ quên trên chiến thắng nhé. Chặng đường còn 28 ngày. Ae vẫn phải chuẩn bị tâm lí gãy nhé. K phải lúc nào cũng ăn đâu đấy. Hnao gẫy đừng hụt hẫng. Mình chơi tính lãi theo tháng ae nhé.
Đầu xuôi đuôi lọt rồi bác ạ. Em vốn ngày chơi 5tr, 5k -3d, 50k-2d

Ae mới vào xác nếu chơi giải trí 1 2 hôm thì đừng. K nên nhé. Còn nếu đã xác định chơi để kiếm tiền. Ae ít nhất dành ra 30p- 1h đọc lại qua từ đầu trang và topic cũ. Từ nhưng cái cơ bản vốn ra làm sao. Đi tiền ntn. Mình đã móc hết ruột gan chia sẻ với ae rồi đấy. Xong rồi mới quyết định xuống tiền nhé. Chứ thấy ng ta hô húp húp. Xong lại vào đúng dây gẫy quay ra chửi mình là k đc đâu nhé.
Chuẩn bác. Đánh dài ngày và đều tay, mới ổn. Không vào khung gãy hoa hết mắt

Đầu xuôi đuôi lọt rồi bác ạ. Em vốn ngày chơi 5tr, 5k -3d, 50k-2d
Căng tay thế. Nhưng vẫn phải dự trừ vốn như mình chia sẻ nhé ng ae. Pp chơi này sẽ k để cụt vốn đc. Nhưng vẫn phải phòng. Biết địch biết ta mới thắng đc. Dần có lãi nâng mức cược. chia dài vốn ra hơn 1 chút. Lên mức cao hơn ae sẽ k thoải mái như đi chơi.

Căng tay thế. Nhưng vẫn phải dự trừ vốn như mình chia sẻ nhé ng ae. Pp chơi này sẽ k để cụt vốn đc. Nhưng vẫn phải phòng. Biết địch biết ta mới thắng đc. Dần có lãi nâng mức cược. chia dài vốn ra hơn 1 chút. Lên mức cao hơn ae sẽ k thoải mái như đi chơi.
Mình dự trữ được có 3 tay bạn ạ. Chứ không để 5 tay như bạn, thấy tỉ lệ của bạn ăn như thế. Cứ đều tay ạ, mong bạn vững tay lái. Gỡ cho ae 1 tí để ăn tết ngon

Mình dự trữ được có 3 tay bạn ạ. Chứ không để 5 tay như bạn, thấy tỉ lệ của bạn ăn như thế. Cứ đều tay ạ, mong bạn vững tay lái. Gỡ cho ae 1 tí để ăn tết ngon
Hiện tại chưa. Nhưng chưa biết tương lai tnao. Mình phải phòng. Cứ kiên nhẫn nhé ng ae.

Nên dự trù vốn đi đc 5-7 tay ae ạ ko thể đánh giá thập anh đồng được đâu ae ạ chủ quan chết ngay.

em có vốn hơn 60 củ tiền hàng nên cũng dư dả hơn chút, oánh cũng liều cố gắng tháng kiếm thêm khoảng hơn chục củ gom góp lại giả nợ chứ nợ cả tỷ bạc đau đầu lắm, gỡ lại dần dần thôi, hi vọng lấy 2,3 năm rồi nó hết nợ đi là được. chỉ sợ giải mã của mình sập thì không biết bám vào đâu thôi

em có vốn hơn 60 củ tiền hàng nên cũng dư dả hơn chút, oánh cũng liều cố gắng tháng kiếm thêm khoảng hơn chục củ gom góp lại giả nợ chứ nợ cả tỷ bạc đau đầu lắm, gỡ lại dần dần thôi, hi vọng lấy 2,3 năm rồi nó hết nợ đi là được. chỉ sợ giải mã của mình sập thì không biết bám vào đâu thôi
Ko biết giải mã sập bác chủ top có tạo cái nhóm cho ae cùng thuyền không ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.