Về bờ - ?phan bảo + đồng phạm 86? | Page 3 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ ?phan bảo + đồng phạm 86?

Nay ngày 1/12.
Sau 4 ngày ăn thông ngon.
Nay ngày 5 không ăn được số nào...
Mai phải dừng lại xem sao đã.
Tạm biệt ct và cao thủ. Cùng ace.
Lại quay lại vòng 1
Em hôm nay vào gãy luôn bác ạ. Số đen quá đi đâu cũng đen ạ. Càng ngày càng xa bờ rồi?

Em hôm nay vào gãy luôn bác ạ. Số đen quá đi đâu cũng đen ạ. Càng ngày càng xa bờ rồi?
Em phải thật bình tĩnh em nhé. Đừng nôn nóng. Xa bờ thêm đó em.
Lúc 17 giờ 40. Anh vào cố xong mb.
Anh đã có Linh cảm không vui rồi.
Như anh đã nói ở trên đó. Anh thấy ct dừng mn.
Và (dongpham8 cũng chốt rất muộn.
Anh đã nghi ngờ. Định không chơi. Nhưng lại tiếc mạch ăn thông.
Em bình tĩnh em nhé.

Ngày mai em quay sang ct @Nguoiquaduong .ngay nhé. Vào hết các dàn của ct. Nhưng hãy nhỏ nhẹ đều đều đã.
Nếu có thể còn vốn em bám theo @DONGPHAM86 . Cũng chơi nhỏ bằng dàn của người qua đường

Ngày mai em quay sang ct @Nguoiquaduong .ngay nhé. Vào hết các dàn của ct. Nhưng hãy nhỏ nhẹ đều đều đã.
Nếu có thể còn vốn em bám theo @DONGPHAM86 . Cũng chơi nhỏ bằng dàn của người qua đường
Anh thì anh cũng lại quay lại với dàn đề của anh thôi. Và anh cũng chỉ chơi có 1 dàn 3D Duy trì của anh thôi. Nếu nay còn ăn được thì anh vẫn theo cao thủ. Chưa quay về đâu.

Ngày nay anh thua toàn tập. Cả lotobet cũng thua. Ngày nay mất hơn 3 triệu đó em ơi.
Giờ anh đi ngủ đây không cày nữa.
Vì đã đen như vậy. Có cày cũng sẽ thua thêm.

Cảm ơn 2 người huyền thoại của diễn đàn giảimasohoc. @PHANBAO@DONGPHAM86 .
Miền bắc nay lại rực rỡ ạ.
Miền trung nay không kịp vào.
Còn miền bắc thì đây 2 người huyền thoại ơi. ...
Ngày thứ 4. Ban đầu vốn 1,5 triệu. 6 giờ 30. Ngày 30 /11. Đã lên tổng số được hơn 8 triệu rồi ct ạ.
nhất bác rồi ngon vãi nồi

Cảm ơn 2 người huyền thoại của diễn đàn giảimasohoc. @PHANBAO@DONGPHAM86 .
Miền bắc nay lại rực rỡ ạ.
Miền trung nay không kịp vào.
Còn miền bắc thì đây 2 người huyền thoại ơi. ...
Ngày thứ 4. Ban đầu vốn 1,5 triệu. 6 giờ 30. Ngày 30 /11. Đã lên tổng số được hơn 8 triệu rồi ct ạ.
Chúc mừng dân chơi đầu tháng mà lộc thế

Nát rồi ông ơi. Hôm qua 1/12. Trượt hết toàn tập. Mất hơn 3 triệu rồi.
May hôm qua em còn ít chơi dàn bác maica lại gỡ lại dc vốn rồi, em thấy bên đấy cũng ổn. Bác thấy bên đó chơi dc không, thấy thống kê không thua quá 3 ngày. Không biết có ổn không

Em thấy bác nên bỏ Lotobet đi. Ăn nhanh mà ko bền đâu
Ừ thì Để anh cai từ từ. Chứ 1 lúc cai ngay. Sợ bị sốc mất.
Dạo này thua tha quá em à. Em nhìn số tiền âm đỏ choét bên dưới của đơn cược đấy.
.

Đính kèm

Ừ thì Để anh cai từ từ. Chứ 1 lúc cai ngay. Sợ bị sốc mất.
Dạo này thua tha quá em à. Em nhìn số tiền âm đỏ choét bên dưới của đơn cược đấy.
.
Cược ít thế bác. Vẫn xanh đều mà

Cược ít thế bác. Vẫn xanh đều mà
Hì hì. Hôm kia hết sạch tk. Hôm qua anh nap vào 1 triệu. Đi từ nam ra bắc tk còn 136k. Đến lúc vào dàn đề đuôi của @DONGPHAM86 .thì chỉ Đi được 1k..
Lại ăn được cả đầu + đuôi. Vậy là có 204 k. Sáng nay vào lotobet. Hàng số lên 350k. Dành để chiều nay chơi miền bắc.
.

Đính kèm

Hì hì. Hôm kia hết sạch tk. Hôm qua anh nap vào 1 triệu. Đi từ nam ra bắc tk còn 136k. Đến lúc vào dàn đề đuôi của @DONGPHAM86 .thì chỉ Đi được 1k..
Lại ăn được cả đầu + đuôi. Vậy là có 204 k. Sáng nay vào lotobet. Hàng số lên 350k. Dành để chiều nay chơi miền bắc.
.
Lên 9tr rồi mà hết sạch rồi hả, như vậy là hỏng rồi. Nhẹ tay thôi bác ơi, có 9tr nuôi dàn MB cũng đủ ăn rồi

Lên 9tr rồi mà hết sạch rồi hả, như vậy là hỏng rồi. Nhẹ tay thôi bác ơi, có 9tr nuôi dàn MB cũng đủ ăn rồi
Hôm 30/11.lên 9 triệu là phải rút về ngay chứ. Ngày mồng 1 và mồng 2 thua hơn 3 triệu. Rồi nay sợ rồi đó.

Đính kèm