Về bờ - ?phan bảo + đồng phạm 86? | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ ?phan bảo + đồng phạm 86?

Bác cho e hỏi, nếu hôm nay đánh dàn 3d theo cao thủ mà gãy thì mai vẫn đều tiền hay gấp lên ạ
Anh theo ct nói là cứ đều tiền cho hàng ngày. Nhắm mắt lại. Điếc luôn cứ vậy mà đánh đều tiền. Một tuần sau nếu ăn được. Cộng thêm vào vốn được bao nhiêu tiền chia ra làm 3 hoặc 4 ngày. Gãy cũng thế. Ăn cũng có thế thôi.
Đầu óc không phải đau. Không phàn nàn. Lúc ăn. Có lúc gãy
Anh đang chơi vậy đó. Nay được 4 ngày rồi. Có lãi nhé

Anh theo ct nói là cứ đều tiền cho hàng ngày. Nhắm mắt lại. Điếc luôn cứ vậy mà đánh đều tiền. Một tuần sau nếu ăn được. Cộng thêm vào vốn được bao nhiêu tiền chia ra làm 3 hoặc 4 ngày. Gãy cũng thế. Ăn cũng có thế thôi.
A chỉ chơi xiên 2 số à. Có chơi lô 3 số k

Anh chơi có 1k 3D. Và 2D anh chơi có 5k. Đều tiền trong 4 ngày vừa qua. Lúc ngày đầu tiên. Anh chơi vốn là 1,5 triệu. Mà nay không kịp vào miền trung. Mà vốn + lãi giờ đã lên hơn 7 triệu rồi đó.

Đính kèm

A chỉ chơi xiên 2 số à. Có chơi lô 3 số k
Anh đánh tất cả những số cao thủ đã cho.
Nhưng vì ít vốn. Nên anh không dám đánh lô 2D.
Mà anh đem tất cả những con lô của 2 cao thủ đã cho. Ghép thành lô xiên 2. Và anh cũng chỉ đánh đều tiền mỗi cặp x 10k thôi. Em ạ

Anh đã nói pp chơi của anh theo 2 cao thủ cùng lúc. Và cũng theo phân tích của ct Phan Bảo.
Chẳng có gì chắc chắn cả.
Bởi vậy mình cứ đi đều tiền cho các đài. Những con song Thủ rất khó ăn. Chẳng biết hôm nào ăn.
Vậy 1 là không đánh.
2 là có đánh cũng đánh nhỏ thôi.
Còn Lô đơn thức 2D. Cũng đánh nhỏ thôi.
Lấy tất cả 4 hoặc 5 con lô của 2 cao thủ. Lập thành 10 cặp lô xiên 2 mà đánh. Cho đỡ vốn. Và nếu các cao thủ trúng.
Thì mình cũng ổn.
Và nếu đài này trượt. Còn có đài kia đỡ cho. Khó Bị mất vốn.
Vì ít vốn nên mới phải chơi pp ấy bạn ạ.
Mình chúc bạn @PUTIN279 . Thành công.
Nhớ bạn có 5 triệu. Thì bạn chia nhỏ làm 3 ngày nhé.
Một tuần sau. Nếu vốn ăn được Lên cao hơn.
Bạn dồn hết lại. Được bao nhiêu cũng chia làm ba và theo như vậy. Là ổn thôi
Em cảm ơn bác rất nhiều ạ!

Chơi xiên k thì lãi, tại chơi thêm 2d,3d đuôi nên mới lỗ

Hôm nay e chơi lỗ 20k?
Cảm ơn 2 người huyền thoại của diễn đàn giảimasohoc. @PHANBAO@DONGPHAM86 .
Miền bắc nay lại rực rỡ ạ.
Miền trung nay không kịp vào.
Còn miền bắc thì đây 2 người huyền thoại ơi. ...
Ngày thứ 4. Ban đầu vốn 1,5 triệu. 6 giờ 30. Ngày 30 /11. Đã lên tổng số được hơn 8 triệu rồi ct ạ.

Đính kèm

Ngày thứ 4. Ban đầu vốn 1,5 triệu. 6 giờ 30. Ngày 30 /11. Đã lên tổng số được hơn 8 triệu rồi ct ạ.
À thế mà 9 triệu rồi đó

Đính kèm

Hnay theo bác phan bảo cả 3 đài . Tiếc là xsmt hnay ko nổ em nào. Chúc ct phan bảo mọi điều tốt đẹp nhất

chô vôn ban đâu 1.5t đó bác chi choi mỗi đài mb của 2 cao thuu huyên thoai hay cả 3 miền a. cam on bac

vốn 1.5m choi ntn mà lãi lên 9m hay vậy chủ thớt
Tôi không hề nói phét quá đâu. Tôi gửi tới ct và cao thủ. Cùng ace đơn cược từng đài.
Và tôi cũng đã giải thích số tiền vào cho các thể loại. Mọi người xem test lại để hiểu rõ mà chơi. Cho an toàn. Rất cụ thể ở trên xuống dưới.
Cũng là xuất phát từ sự mền yêu các ct và các cao thủ. Cũng như một số ace đang bị hoang mang. Thì tôi mới phải đưa lên sự thật Như vậy thôi. Đợi mọi người hiểu cho tôi nhé. Đã có bạn hỏi tôi là em chỉ có 1 triệu. Không thể cố gắng hơn được.
Vậy thì chơi thế nào.
Tôi cũng đã giải thích và kèm theo những lời nhắn nhủ đó.
. Hi hi. Ai tài giỏi rồi thì nên bổ sung thêm. Nhằm giúp đỡ người ít vốn cầm cự. Có cái tết sắp tới vui vẻ và hạnh phúc

Tôi không hề nói phét quá đâu. Tôi gửi tới ct và cao thủ. Cùng ace đơn cược từng đài.
Và tôi cũng đã giải thích số tiền vào cho các thể loại. Mọi người xem test lại để hiểu rõ mà chơi. Cho an toàn. Rất cụ thể ở trên xuống dưới.
Cũng là xuất phát từ sự mền yêu các ct và các cao thủ. Cũng như một số ace đang bị hoang mang. Thì tôi mới phải đưa lên sự thật Như vậy thôi. Đợi mọi người hiểu cho tôi nhé. Đã có bạn hỏi tôi là em chỉ có 1 triệu. Không thể cố gắng hơn được.
Vậy thì chơi thế nào.
Tôi cũng đã giải thích và kèm theo những lời nhắn nhủ đó.
. Hi hi. Ai tài giỏi rồi thì nên bổ sung thêm. Nhằm giúp đỡ người ít vốn cầm cự. Có cái tết sắp tới vui vẻ và hạnh phúc
Cố thể chia sẻ cách vào tiền mn , mb ntn ko bác

Cố thể chia sẻ cách vào tiền mn , mb ntn ko bác
Tôi CS pp chơi và vào tiền có kèm theo đơn cược mà bạn. Bạn chịu khó kéo lên đầu trang rồi xuống cả dưới. Vì tôi vụng về CS. Mỗi lần một tí mà.

Tôi CS pp chơi và vào tiền có kèm theo đơn cược mà bạn. Bạn chịu khó kéo lên đầu trang rồi xuống cả dưới. Vì tôi vụng về CS. Mỗi lần một tí mà.
Có thua và cũng có được.
Tôi cũng chỉ CS trong vòng 1 tuần trở lại thôi. Rồi hết bài.

Có thua và cũng có được.
Tôi cũng chỉ CS trong vòng 1 tuần trở lại thôi. Rồi hết bài.
Nay ngày 1/12.
Sau 4 ngày ăn thông ngon.
Nay ngày 5 không ăn được số nào...
Mai phải dừng lại xem sao đã.
Tạm biệt ct và cao thủ. Cùng ace.
Lại quay lại vòng 1