Về bờ - Mong ct phan bao giu cai dau lanh | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Mong ct phan bao giu cai dau lanh

ct đã là người nâng em lên tới đỉnh cao của danh vọng.
vậy nên 1 thời điểm ct ko có được phong độ tốt nhất e nguyện đi cùng ct đến tận cùng kể cả thắng bại.
e đã cùng ct chiến thắng vậy tại sao e ko thể cùng ct thất bại.
ở 1 thời điểm của giới hạn ct sẽ trở về đúng vị trí mà ct xứng đáng.
Bác mới hôm nay ngủ đc ko bác
Em thì mất ngủ bác ạ

Không sao đâu CT @PHANBAO . Hàng nghìn ae diễn đàn vẫn âm thầm theo anh , ủng hộ động viên anh cũng như giữ trọn niềm tin nơi anh đó .chúc anh và gia đình sức khỏe và thành công. Cảm ơn anh rất nhiều

moi nguoi di dau het roi , ko thay ai noi gi vay , dan de huyen thoai CT Phan bảo dau het roi , vang tanh the nay , chang thay ai bl cam on gi ca , nhung luc kho khan nay ae cang dong vien chia se , dong hanh cung ct Phan bao , mong ct lay lai phong do nhu ngay nao . mong ct giu cai dau lanh , dang cap la mai mai , truot mot vai hom chua noi nen dieu gi ca .qua bat chot ngay hn minh thay luong phen cua ct van rat nhieu qua so luot like ne .hiii hoi buon mot chut vi minh theo ct truot thong di toi vai chuc
A Phan Bảo đợt này bị mắc vía ai rồi. Chúc a bình tĩnh để dẫn dắt mọi người vs ag. Rất mong a mau lấy lại phong độ

Ai rồi cũng có những lúc, những thời điểm không gặp may mắn, Phan Bão cũng không ngoại lệ, bản thân chúc anh sức khỏe sớm ổn định phong độ càng ngày càng đẳng cấp.

Tôi có lời góp ý cs ae , nếu theo chủ tịch nào đi nữa mà chơi cách dền đều tay thì áp dụng phương pháp cắt lỗ nhá Ae

có những giá trị nó là vô giá. kể cả ct có thế nào đi chăng nữa.
tôi đây nguyện 1 lần ko thay đổi.
mãi hướng về ct PHANBAO
ang dương 700tr giờ bay gần 1 tỷ trong 5 ngày bác có cảm nhận j ko?

ct đã là người nâng em lên tới đỉnh cao của danh vọng.
vậy nên 1 thời điểm ct ko có được phong độ tốt nhất e nguyện đi cùng ct đến tận cùng kể cả thắng bại.
e đã cùng ct chiến thắng vậy tại sao e ko thể cùng ct thất bại.
ở 1 thời điểm của giới hạn ct sẽ trở về đúng vị trí mà ct xứng đáng.
[/QU