Về bờ - Mong ct phan bao giu cai dau lanh | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Mong ct phan bao giu cai dau lanh

hiephn

Binh Nhất
Điểm cảm xúc
250
Điểm
143
Xu
10,000Xu
moi nguoi di dau het roi , ko thay ai noi gi vay , dan de huyen thoai CT Phan bảo dau het roi , vang tanh the nay , chang thay ai bl cam on gi ca , nhung luc kho khan nay ae cang dong vien chia se , dong hanh cung ct Phan bao , mong ct lay lai phong do nhu ngay nao . mong ct giu cai dau lanh , dang cap la mai mai , truot mot vai hom chua noi nen dieu gi ca .qua bat chot ngay hn minh thay luong phen cua ct van rat nhieu qua so luot like ne .hiii hoi buon mot chut vi minh theo ct truot thong di toi vai chuc

ct đã là người nâng em lên tới đỉnh cao của danh vọng.
vậy nên 1 thời điểm ct ko có được phong độ tốt nhất e nguyện đi cùng ct đến tận cùng kể cả thắng bại.
e đã cùng ct chiến thắng vậy tại sao e ko thể cùng ct thất bại.
ở 1 thời điểm của giới hạn ct sẽ trở về đúng vị trí mà ct xứng đáng.

moi nguoi di dau het roi , ko thay ai noi gi vay , dan de huyen thoai CT Phan bảo dau het roi , vang tanh the nay , chang thay ai bl cam on gi ca , nhung luc kho khan nay ae cang dong vien chia se , dong hanh cung ct Phan bao , mong ct lay lai phong do nhu ngay nao . mong ct giu cai dau lanh , dang cap la mai mai , truot mot vai hom chua noi nen dieu gi ca .qua bat chot ngay hn minh thay luong phen cua ct van rat nhieu qua so luot like ne .hiii hoi buon mot chut vi minh theo ct truot thong di toi vai chuc
Mọi ng ko nói j ko có nghĩa là ko đồng hành bác ạ...chỉ là ko muốn tạo áp lực j hết cho ct mà thôi...mong ct sẽ trở lại mạnh mẽ

Ct nào thì cũng gặp lúc dây đen những lúc dây đen như vậy luôn cần lời động viên của ace để ct sơm lấy lại phong độ . Mình thì có thắng có thua cũng theo mỗi pb

dây đỏ quá dài rồi mình nghĩ là mai a phan bảo nên nghỉ chốt xả xui ae cũng nghỉ ngơi 1 hôm cho đỡ mệ đầu là ok nhất

K có j là hoàn hảo.30 ngày cũng phải có ngày này ngày kia nhưng vẫn luôn tin tưởng à theo a PB

Mình tin rằng có rất nhiều người hàng ngày vẫn âm thầm theo @PHANBAO, chỉ là ko muốn tạo thêm áp lực cho cao thủ mà thôi. Mong Phan Bảo sớm lấy lại phong độ. Cám ơn CT rất nhiều
Đúng ý của mình đã thua rồi thì xát muối nỗi đau lm j phải biến đau thương thành hành động chứ., Luôn tin tưởng Ct Phan Bảo

chuc chu tich mai lay lai phong do van con rat nhieu a e sau lung ung ho a thuyen da dong xong chuan bi vao bo nao

cái môn này là vậy hôm được hôm mất. có gì đâu. mong ct sớm lấy lại phong độ ạ

Luôn theo sát ct Phan Bảo. Chúc ct luôn mạnh khỏe, bình an và hạnh phúc nghe.