Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 92 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Mình cũng nghĩ ae ít vốn nên đi dan 455s đều tiền là an toàn nhất vì dàn 455s của bác maica chắc chắn 1 tháng ăn trên 15 ngày như thế đánh đều tiền hàng ngày vẫn có lãi. Chứ nếu chão mà gãy thông 3 ngày thì vốn hơi căng đấy. Hết gãy đến ăn thông lại khan vốn rồi thì phí lắm đấy ae ạ. Ít vốn cứ đi đều tiền hàng ngày cho vốn lên lại tăng điểm thấy an toàn hơn. Ae nên cân nhắc viẹc vào tiền để tính kế lâu dài.
Ăn thì ngày sau tăng thêm 1k, thua ko chão, vốn e ít nên cứ thế phang.

Ae đủ vốn chơi theo p.p của anh MAICA CHỨ
vôn it nhất cung phai 3,5 tr cho 1 dan 455 cách vao tiền 124 cho 3 ngày, ai bắt đâu chơi thi vào ngay mai mức 1 la an toan nhất, ai đang chơi ngày đầu chua dc ăn thi mai chao lên nhé, có vốn chao to, it vốn chão sao cho có lãi cộng gốc hôm qua và hôm nay tinh lãi lên chút để tự biết cách vào tiền

Oke anh ạ. Nay sn k có bánh đây nè
EM SẼ CÓ NHIỀU BANH CỦA ANH, CHỈ LÀ TRƯỚC SAU THÔI EM GÁI XINH TƯƠI, CỐ LÊN HAY TIN Ở ANH, ĐUNG BUÔN NHÁ, SN PHAI VUI LÊN, A ĐANG Ở RAT XA NÊN QUÀ SẼ VỀ CHẬM CHÚT THÔI, HÃY CHỜ A NHÀ, ẢNH ĐẠI DIẸN XINH QUÁ, CHÚC EM SN NHẬT VUI VẺ LUÔN TRẺ KHỎE MẠNH MẼ VÀ MAY MẮN, A SẼ LUÔN BÊN EM NHA!!!!! KAKAKAK

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.