Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 94 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nói ae đừng giận hay đừng gì cả nha.mình cũng nợ nần nhiều cũng đang vay mượn để chơi.nhưng đọc bl của mọi người mình thấy nhiều í kiến khác nhau.mình xin góp í thế này chơi môn này phải lì nhưng k liều.chơi có thắng có thua.chơi phải theo pp xác định ban đầu.k dc lung lay khi gãy.chơi phải chơi hết khung và đúng tỉ lệ mới k thua.( 1 tay tài xỉu,xóc đĩa mấy chục củ,hay loto bet tất tay thì thấy bt vì khi đó đang khát,còn khi chơi một khung gãy là rối) đã chơi ae hãy tin!!
Luôn tin CT, chỉ hỏi CT pp chia vốn cho tối ưu, an toàn nhất thôi b ạ! B thử đọc xem có ai trách CT nào?

- Anh Maica trả lời giúp e: chơi tỉ lệ 3:6:13 là gãy mới chão như vậy. Hay trúng vẫn tăng tỉ lệ 3:6:13 a
-e thì e hiểu là gãy mới theo tỉ lệ 3:6:13
Trúng thì mỗi ngày tăng 1k dàn 455 số
- thanks anh nhiều!
GAY THI MỚI CHAO CHỨ EM, THI HÔM SAU LÂY LẠI VỐN VÀ GỐC, CÒN NAY DC MAI DC LA ĐANG ĐÀ THẮNG, THI CỨ TĂNG DẦN LÊN 1K ĐẾN THEO HANG NGÀY ĐÊN KHI NÀO GÃY THI LẠI VỀ MỨC VAO TIÊN BAN ĐẦU LA MỨC 3 NHƯ TI LỆ ĐÃ ĐUA RA NHƯ TRÊN

Luôn tin CT, chỉ hỏi CT pp chia vốn cho tối ưu, an toàn nhất thôi b ạ! B thử đọc xem có ai trách CT nào?
Mình có nói trách đâu.mình chỉ thấy mọi người đang hơi rối khi gãy thôi.nên chỉ góp í vậy.mình hôm nay vào 5d 65x7,2d 65x4,2d 40x7,2d 40x4 mai muốn lấy cũng phải chảo 65x7 lên 10d còn các cái kia vẫn 2d.k phải mình có tiền mà mình bốc bát thôi nhưng mình vào mức 1 như vậy mức 2 phải vậy thôi.chơi cái này ngày quay lần chứ chơi bét có thể ngày gấp 4-5 lần thế,trc lúc theo bác @maica 4 ngày nay mình vừa toang 38 củ trong vòng mấy tiếng.đúc rút ra chỉ có sổ số truyền thống có pp mới thắng dc

Mình có nói trách đâu.mình chỉ thấy mọi người đang hơi rối khi gãy thôi.nên chỉ góp í vậy.mình hôm nay vào 5d 65x7,2d 65x4,2d 40x7,2d 40x4 mai muốn lấy cũng phải chảo 65x7 lên 10d còn các cái kia vẫn 2d.k phải mình có tiền mà mình bốc bát thôi nhưng mình vào mức 1 như vậy mức 2 phải vậy thôi.chơi cái này ngày quay lần chứ chơi bét có thể ngày gấp 4-5 lần thế,trc lúc theo bác @maica 4 ngày nay mình vừa toang 38 củ trong vòng mấy tiếng.đúc rút ra chỉ có sổ số truyền thống có pp mới thắng dc
Mình cũng vậy mà, nên đang học hỏi CT xem ngoài chốt số thì đi tiền ntn cho hợp lý thôi! Có ng ae test bảo tháng 8 có g 5 ngày thông, nên mình đang cân nhắc xem đi vốn ntn!

Vậy chắc để an toàn thì mình phải quay về mức 1, k tiếp tục chão r!
Theo mk đã chão. Thì chão tới lúc ăn thì thôi k là lỗ. Tháng 9 có 3 lần đến ngày 4 mới ăn. Nếu chão 3 tay rồi quay về mức 1 sẽ lỗ

Theo mk đã chão. Thì chão tới lúc ăn thì thôi k là lỗ. Tháng 9 có 3 lần đến ngày 4 mới ăn. Nếu chão 3 tay rồi quay về mức 1 sẽ lỗ
CT đang hỏi bạn test ntn kìa!

B vay đc bao nhiêu vốn vậy? Ae cùng chơi cùng pp xem ntn nào! Mình mấy hôm nuôi 4d cũng mất nhưng ăn 3d nên cũng lỗ chút!
Mình còn 20 củ theo bác ấy 4 hôm,hôm đầu lớ ngớ phang 4d 3185 số gãy.2 hôm sau chỉ chơi 3d ăn.hôm nay gãy nói chung giờ còn dương 1 củ.mình chơi 5d dàn 3d một ngày dương ít vậy là do dính quả 4d

A HIỂU Ý EM MÀ, EM NÓI ĐÚNG, CAI J ĐỀU CÓ PP VÀ CÁCH VÀO TIÊN CUNG VẬY, AI THEO DÕI MAICA LÂU RÔI SẼ BIẾT 3D CUA MAICA CHAY KO CÓ 4 NGAY GÃY THÔNG ĐÂU, 3 CÒN RẤT ÍT, 1,2 NGÀY KO VẤN ĐỀ J CẢ, ĐỂ MÀ NÓI CÓ GÃY MƠI CÓ CHẠY, VÀ CÓ CHÃO VỐN LÊN THÌ ĂN MỚI TO MỚI ĐÃ, NÊN AE KO NÊN RÔT RUỘT NHÉ, CÁ NHÂN MÌNH RAT THÍCH ĂN NGÀY 3, VÂY NÊN AE AI CÓ VỐN MỨC NÀO THÌ NÊN VÀO TIỀN THEO CÁC TỈ LÊN MÀ MAICA ĐÃ CHIA SẺ ĐẾN AE.
CÒN CÁI 4D ĐÚNG LA DẠO NAY CHẠY KO ỔN, NHUNG CÁI ĐÓ DÀNH CHO NGƯỜI NHIỀU VỐN, VÀ LUÔN PHAI CHOI SONG SONG ĐỂ 3D GÁNH CHO NÓ, NẾU AE IT VỐN CHI NÊN VÀO 3D THÔI NHÁ

B vay đc bao nhiêu vốn vậy? Ae cùng chơi cùng pp xem ntn nào! Mình mấy hôm nuôi 4d cũng mất nhưng ăn 3d nên cũng lỗ chút!
Mk thấy b có vốn 30tr thì đi 4d 3185s đi đều tay mức 1k. Tháng 8, 9 đều lãi trên 12tr. Tháng ăn trên 11 ngày là có lãi rồi

A HIỂU Ý EM MÀ, EM NÓI ĐÚNG, CAI J ĐỀU CÓ PP VÀ CÁCH VÀO TIÊN CUNG VẬY, AI THEO DÕI MAICA LÂU RÔI SẼ BIẾT 3D CUA MAICA CHAY KO CÓ 4 NGAY GÃY THÔNG ĐÂU, 3 CÒN RẤT ÍT, 1,2 NGÀY KO VẤN ĐỀ J CẢ, ĐỂ MÀ NÓI CÓ GÃY MƠI CÓ CHẠY, VÀ CÓ CHÃO VỐN LÊN THÌ ĂN MỚI TO MỚI ĐÃ, NÊN AE KO NÊN RÔT RUỘT NHÉ, CÁ NHÂN MÌNH RAT THÍCH ĂN NGÀY 3, VÂY NÊN AE AI CÓ VỐN MỨC NÀO THÌ NÊN VÀO TIỀN THEO CÁC TỈ LÊN MÀ MAICA ĐÃ CHIA SẺ ĐẾN AE.
CÒN CÁI 4D ĐÚNG LA DẠO NAY CHẠY KO ỔN, NHUNG CÁI ĐÓ DÀNH CHO NGƯỜI NHIỀU VỐN, VÀ LUÔN PHAI CHOI SONG SONG ĐỂ 3D GÁNH CHO NÓ, NẾU AE IT VỐN CHI NÊN VÀO 3D THÔI NHÁ
Bác cứ lên số cho chúng e bám là ok.cảm ơn bác.nuôi heo phải để heo béo ăn mới sướng.kaka

Ý e là nếu e đi tỉ lệ nv thì ngày 4 e tăng lên mấy k là hợp lý ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.