Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020 | Page 197 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ -PHẦN 1 -TỪ NGÀY 8-10 ĐẾN 14 THÁNG 10 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Anh maica chia sẻ rồi.
Trường hợp 1: gãy thì sẽ chão theo tỉ lệ
Trường hợp 2: hôm nay ăn, hôm sau có thể thăng lên 1k, cứ như vậy ăn thông 3-4 hôm, hôm thứ 4 chẳng may gãy thì về đi mức ban đầu ko cần chão nhé. Mình nói thế bạn hiểu ko
Oke cảm ơn b nhé

Nhắc bạn lần cuối với Tư cáck là Thư ký đã được anh maica phê chuẩn nhé. Mọi thắc mắc kiểu này mời bạn ra phần thảo luận. Lên dàn xong đừng có ngáng bạc như thế. Theo hay ko thì tùy. Đừg làm loạn số. Bạn xem 69 về hay 28. Chú ý vào nhé.
Đồng ý với bạn thư ký của maica! Ace đã không biết đường về bờ, đang theo đại tướng mai dẫn về bờ. Xin mọi người tuân thủ qui tắc của maica! Không cầm đèn chạy trước ô tô!

dạ đúng rồi bác.bác lớn tuổi rồi nên muốn giúp bác là phải rõ ràng,dễ copy , để bác còn chơi đc
A cho e hỏi nếu đánh nhỏ mà để phòng vốn 5 ngày thì tầm bao nhiêu đc k ạ
A cho e hỏi nếu đánh nhỏ mà để phòng vốn 5 ngày thì tầm bao nhiêu đc k ạ
Mong a giúp đỡ chỉ bảo e ạ. Giờ a đang hoang mang quá . E cũng đang nợ ngập đầu rồi con mỗi 10tr để gỡ lại k biết làm sao mỗi tháng cũng mất gần 7,8 tr tiền lãi hix

Mong a giúp đỡ chỉ bảo e ạ. Giờ a đang hoang mang quá . E cũng đang nợ ngập đầu rồi con mỗi 10tr để gỡ lại k biết làm sao mỗi tháng cũng mất gần 7,8 tr tiền lãi hix
B qua topic mới này của CT @maica nhe! CT chia sẻ rất rõ số vốn và cách vào tiền r!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.