Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 56 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xin phép TTL Mai Ca và cả nhà
Tối qua trên Diễn đàn có mục Thảo luận
Mình có ý ? cá nhân của mình về tư duy chiều sâu và phương pháp và đặc biệt về cái tâm cái tầm và bản lĩnh sau mỗi lần gãy .
Cầu ăn dài có rồi cũng bị gãy . Cuộc bình chọn không đánh giá về phương diện tình cảm cá nhân mà đánh giá về chiều sâu con số và phương pháp
Cá nhân mình bình chọn TTL Mai Ca và bác Sài Gòn 9999
Ấy vậy mà LTD đã mang câu nói ý nghĩ đâm thúng thóc trọc bị gạo . Kiểu ném đá sau lưng thì không thể đứng vào tốp chốt số được
Với tư duy tự cao tự đại thì khó có thể ace phục được phải không cả nhà
Do them dau vao lua.vai

có ăn thông thì có gãy thông, cao thủ top gay 5.7 ngày cũng có, maica 5 ngày đã là j, cứ đúng pp chuẩn bị vốn như chia sẻ thì đâu có ae nào xa bờ
Ôi a ơi cái hồi mới vào diễn đàn là e theo mấy ô cao thủ top 1 nguoiquaduong anhduy vs dongpham, đánh cả bắc trung nam đc 2 hôm thấy k ăn thua bỏ lun. Từ hồi biết đến maica là e theo mỗi a thôi đấy :)) Mong bác giữ vững phong độ dàn đề 65s cho anh em đc nhờ huhu ? chứ mà xịt đề là e buồn lắm lun ?

H moi dc ca nha tam su.cuoc sog ma co luc thag,luc tram quan trog la minh du ban linh thoi.voi mot dieu nua minh moi noi voi @maica du co gay 5 hom thi @maica van nen dua so cho ca nha.ai theo thi theo.chuc dai gd minh luon doan ket.cuoi cug se gat hai dc trai hot

Theo e nghĩ bác @maica bây giờ tập trung vào dàn ĐB VÀ G1 thôi còn g6 thì tạm thời gác qua một bên , ra Tết ngày dài tháng rộng lúc đó có thời gian thì gd mình maicahome sẽ tính tiếp. Còn bg bác maica cứ tập trung vào db và g1 để cả nhà maica home mình có cái Tết âm no bên gia đình ah.

Đúng r:(( giờ tập trung đb vs G1 thôi TTL à , Lô 3D vs G6 gác tạm cũng dc :(( thề chứ giờ Lô cuối năm bắt khó dã man , 15 con 10 con , may ra dc 1 2 con lô , khó chơi kinh khủng ! ngày trc cứ con nào hay về ,gan 2 ngày là vè lại , đánh khung quá yên tâm , giờ thì chết hẳn :((

Xin phép TTL Mai Ca và cả nhà
Tối qua trên Diễn đàn có mục Thảo luận
Mình có ý ? cá nhân của mình về tư duy chiều sâu và phương pháp và đặc biệt về cái tâm cái tầm và bản lĩnh sau mỗi lần gãy .
Cầu ăn dài có rồi cũng bị gãy . Cuộc bình chọn không đánh giá về phương diện tình cảm cá nhân mà đánh giá về chiều sâu con số và phương pháp
Cá nhân mình bình chọn TTL Mai Ca và bác Sài Gòn 9999
Ấy vậy mà LTD đã mang câu nói ý nghĩ đâm thúng thóc trọc bị gạo . Kiểu ném đá sau lưng thì không thể đứng vào tốp chốt số được
Với tư duy tự cao tự đại thì khó có thể ace phục được phải không cả nhà
Bạn ơi! Trên diễn đàn đang có mục bình chọn gì ở đâu đấy chỉ mình với để mình vào bình chọn cho MAICA nhà mình. Cám ơn bạn!

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.