Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 55 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ PHẦN 2 - TỪ 16 THÁNG 12 ĐẾN HẾT THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
a chua ngu em à, có j đâu, nha anh ai vào chang dc, em cứ tự nhiên nhé!!!
dạ vâng a. Lâu lắm rồi mới được NC với a. E vừa ghé thăm topic của a và thấy có 1 số chuyện có vẻ căng thẳng, dù ai nói ngả nói nghiêng- lòng ta vẫn vững như kiềng ba chân. Vững vàng và kiên định a nhé! E luôn tin tưởng a. A mãi là thần tượng trong lòng e

Ăn thông thì muôn lời hay ý đẹp ! Gãy quá khung thì anh lại lẻ loii nhận những lời ko hay về mình ! Đời mà ! Thức thâu đêm suốt sáng làm dàn lên cho đánh , nghĩ đủ phương pháp đánh cho anh em , rồi thua là chịu đủ thứ trên đời ! Khổ thật , 1 tuần nay đúng là ảm đạm , ko còn cười đùa nc vs nhau nhiều như trước ! Khung5 gãy nhiều anh em cũng kiệt sức bỏ ra đi r ! Buồn lắm nhưng số học biết đâu dc mà lần ! Maica làm tất cả r , điều j đến cũg phải đến thôi ? Ngày mai trời lại tốt đẹp

Kính gửi a maica. Cái chuyện mà nói kháy nhau, ghen ghét nhau thì ae trong nhà còn có nói gì người ngoài ạ? A phải chấp nhận điều đó ạ. Ở đời có người quý mình thì sẽ có người ghét mình thôi, ghét vì bất kể 1 lý do nào đó. Phương châm sống của e là ai ghét e thì e mặc kệ, vì mình sống đâu để làm hài lòng 1 ai đâu. Nhưng e thấy mọi người bên nhà maica cũng chưa sử lý tốt chuyện này. Cái chuyện người ta nói kháy là quyền tự do ngôn luận của người ta thôi a, còn ae sang đó đả kích và trách móc ông kia là ae trong nhà maica sai ràng ràng ra rồi. Thân gửi a ( e fan trung lập ) chỉ nói rõ quan điểm khi đứng ở ngoài nhìn thôi
ok em trai, nhà ai cung vậy em à, môi cây môi hoa, nhà a qua đông, và a ko có thòi gian để đọc hết dc tin nhắn của ae, lam sao a hiểu dc đâu đuôi, chỉ có hô hào phai đoàn kết thôi, còn em trai à, giữa a và a ltd em đung tham gia nhé, đó la chuyện của a và anh ấy, em chưa hiểu chuyện truoc đây thì ko nên đánh giá, a và a ấy ngoài đời đa gặp, an ngủ với a 2 đêm rồi, nên chỉ có a la người hiểu rõ nhất, em chi quen biết trong nay thôi, thì ko thể biết rõ dc, nên a góp ý em ko nên tham gia,
còn em bảo a chấp nhận, thế a có phủ nhận đâu, vấn đề đó cả dd biết a có dấu cung ko dc, và a ko phai la cái loại người dâu rốt,
còn a ko bao h đã động đến ai, thi đừng ai chọc vào a, nhất là người từng ăn ở nhà a thi a ko bao h a để yên và im lặng dc.
a cũng chỉ nhắn 1 cái tin đó la duy nhất để mà hiểu thôi, chứ h tầm a khác rồi họ ko đủ tầm để phải chấp, a cho ăn khói ròi em trai à!!!!

Kính gửi a maica. Cái chuyện mà nói kháy nhau, ghen ghét nhau thì ae trong nhà còn có nói gì người ngoài ạ? A phải chấp nhận điều đó ạ. Ở đời có người quý mình thì sẽ có người ghét mình thôi, ghét vì bất kể 1 lý do nào đó. Phương châm sống của e là ai ghét e thì e mặc kệ, vì mình sống đâu để làm hài lòng 1 ai đâu. Nhưng e thấy mọi người bên nhà maica cũng chưa sử lý tốt chuyện này. Cái chuyện người ta nói kháy là quyền tự do ngôn luận của người ta thôi a, còn ae sang đó đả kích và trách móc ông kia là ae trong nhà maica sai ràng ràng ra rồi. Thân gửi a ( e fan trung lập ) chỉ nói rõ quan điểm khi đứng ở ngoài nhìn thôi
Thôi cho tôi xin muộn rồi ngủ đi lấy sức mai còn đi làm, nói gì nói hoài hộ người ta từ ngoài vào đến trong này rảnh quá mà

ok em trai, nhà ai cung vậy em à, môi cây môi hoa, nhà a qua đông, và a ko có thòi gian để đọc hết dc tin nhắn của ae, lam sao a hiểu dc đâu đuôi, chỉ có hô hào phai đoàn kết thôi, còn em trai à, giữa a và a ltd em đung tham gia nhé, đó la chuyện của a và anh ấy, em chưa hiểu chuyện truoc đây thì ko nên đánh giá, a và a ấy ngoài đời đa gặp, an ngủ với a 2 đêm rồi, nên chỉ có a la người hiểu rõ nhất, em chi quen biết trong nay thôi, thì ko thể biết rõ dc, nên a góp ý em ko nên tham gia,
còn em bảo a chấp nhận, thế a có phủ nhận đâu, vấn đề đó cả dd biết a có dấu cung ko dc, và a ko phai la cái loại người dâu rốt,
còn a ko bao h đã động đến ai, thi đừng ai chọc vào a, nhất là người từng ăn ở nhà a thi a ko bao h a để yên và im lặng dc.
a cũng chỉ nhắn 1 cái tin đó la duy nhất để mà hiểu thôi, chứ h tầm a khác rồi họ ko đủ tầm để phải chấp, a cho ăn khói ròi em trai à!!!!
Chú maica ngủ muộn thế ạ

a ơi, e vừa đi làm về, vào diễn đàn luôn, chưa biết chuyện gì xảy ra, không phải e tham gia đâu nhưng dĩ hoà vi quý a à! Mn trong d đ đều là ae mà

Ăn thông thì muôn lời hay ý đẹp ! Gãy quá khung thì anh lại lẻ loii nhận những lời ko hay về mình ! Đời mà ! Thức thâu đêm suốt sáng làm dàn lên cho đánh , nghĩ đủ phương pháp đánh cho anh em , rồi thua là chịu đủ thứ trên đời ! Khổ thật , 1 tuần nay đúng là ảm đạm , ko còn cười đùa nc vs nhau nhiều như trước ! Khung5 gãy nhiều anh em cũng kiệt sức bỏ ra đi r ! Buồn lắm nhưng số học biết đâu dc mà lần ! Maica làm tất cả r , điều j đến cũg phải đến thôi ? Ngày mai trời lại tốt đẹp
có ăn thông thì có gãy thông, cao thủ top gay 5.7 ngày cũng có, maica 5 ngày đã là j, cứ đúng pp chuẩn bị vốn như chia sẻ thì đâu có ae nào xa bờ

Vâng a. E cũng ít khi bình luận lắm nhưng nay mới thấy chuyện này lên cũng góp ý chút thôi ạ chứ k phải vì mục đích gây chia rẽ hay gì cả. Chúc a luôn giữ vững phong độ để anh em trong diễn đàn và chính bản thân e được 1 cái tết ấm lo hạnh phúc. Cảm ơn anh.

có ăn thông thì có gãy thông, cao thủ top gay 5.7 ngày cũng có, maica 5 ngày đã là j, cứ đúng pp chuẩn bị vốn như chia sẻ thì đâu có ae nào xa bờ
cái đó không ai tránh được, trước covid CT Phanbao gãy thông 6,7 ngày, nhưng sau cơn mưa trời lại sáng, từ đó bác ấy chén thông đề thông g1 thông lô các kiểu con đà điểu. Sau lần a xịt 5 ngày chắc chắn chuỗi ngày ăn thông sẽ là của @maica

Xin phép TTL Mai Ca và cả nhà
Tối qua trên Diễn đàn có mục Thảo luận
Mình có ý ? cá nhân của mình về tư duy chiều sâu và phương pháp và đặc biệt về cái tâm cái tầm và bản lĩnh sau mỗi lần gãy .
Cầu ăn dài có rồi cũng bị gãy . Cuộc bình chọn không đánh giá về phương diện tình cảm cá nhân mà đánh giá về chiều sâu con số và phương pháp
Cá nhân mình bình chọn TTL Mai Ca và bác Sài Gòn 9999
Ấy vậy mà LTD đã mang câu nói ý nghĩ đâm thúng thóc trọc bị gạo . Kiểu ném đá sau lưng thì không thể đứng vào tốp chốt số được
Với tư duy tự cao tự đại thì khó có thể ace phục được phải không cả nhà

Xin phép TTL Mai Ca và cả nhà
Tối qua trên Diễn đàn có mục Thảo luận
Mình có ý ? cá nhân của mình về tư duy chiều sâu và phương pháp và đặc biệt về cái tâm cái tầm và bản lĩnh sau mỗi lần gãy .
Cầu ăn dài có rồi cũng bị gãy . Cuộc bình chọn không đánh giá về phương diện tình cảm cá nhân mà đánh giá về chiều sâu con số và phương pháp
Cá nhân mình bình chọn TTL Mai Ca và bác Sài Gòn 9999
Ấy vậy mà LTD đã mang câu nói ý nghĩ đâm thúng thóc trọc bị gạo . Kiểu ném đá sau lưng thì không thể đứng vào tốp chốt số được
Với tư duy tự cao tự đại thì khó có thể ace phục được phải không cả nhà
thảo luận phần nào b nhỉ mình k thấy

Cuối tuần chúc thủ lĩnh maica gặp nhiều may mắn MK HP thành công mình chỉ biết chúc maica mọi điều tốt lành sẽ đến với maica vì lòng ngưỡng mộ maica vì có tâm có tầm có đức

theo e nghĩ a maica không nên vào cái bát chốt thành viên tích cực làm gì. càng nổi càng dễ bị ku soi, ae có để ý thấy cứ lần nào đại ca lên người về bờ hoặc giao lưu là y như rằng hôm sau trượt. ae nhớ hôm live bet chứ, hôm trc ăn nhiêu, hôm sau nó cho trượt luôn 5 tay mới ăn lại . dàn 455 cũng vậy, sao 4 tháng chưa bao giờ có gãy 4 tay chứ nói gì đến tay 5, e nghĩ maica đag bị soi rồi. đây là ý kiến riêng của e, có gì không phải mong a @maica bỏ qua B-)

Mình không biết nói văn chỉ biết nói thẳng ae thông cảm thua ít kêu như vac ăn Sao không thấy kêu mình thấy bức xúc cho maica có được gì đâu nhưng vì tính hiệp nghĩa muốn giúp đỡ mọi người nên đã bỏ nhiều công sức và tâm huyết soi cầu cho ace tham khảo dù được hay thua đều vui vẻ thì dường mới dài còn mình thấy cầu như Theo maica tháng không được nhiều nhưng không thế thua được vì ae lòng tham thấy ăn nên chủ quan cứ chao mạnh quá không nghĩ nhà nước cũng bán số nếu nhiều người chơi số trung nhau tôi đảm bảo là sẽ không bao giờ về nên mọi điều có thể say ra nếu như maica không đưa số cho ae chơi thì ae tự bắt đi chắc gì 5 ngày gây hay 10 20 ý tôi chân thành vậy có gì sai sót ae thông cảm để cho maica kkong bị tâm lý thì ae nên nói chuyện vui và dong vien nhau mới ý nghĩa

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.