Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 740 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
E nhận thấy ở đây. Hầu như ai cũng có thể tự tin bắt số cho riêng mình. Nhưng mọi người đều ko tự tin về những con số mà mình đưa ra. Có những người e thấy bắt rất giỏi. Như lelinh, huybmt,... Tại sao lại không thử đặt niềm tin vào mình. Để mình không phải phụ thuộc. Không phải là e có ý chê bai ng này ng kia. Mà e chỉ muốn ae có thể học được cách tự lập. Đừng phải hy vọng vào 1 cái gì đó để rồi thất vọng... Cái môn này. Phải có cái đầu lạnh. Kể cả có thua 2 3 ngày. Ngày 4 cũng vẫn hãy tự tin. Rất rất nhiều phương pháp. Rất nhiều cách lên dàn. Hầu như không ai giống ai. Hãy tự tìm cho 1 mình hướng đi đúng đắn... Ngã ở đâu đứng lên ở đấy. Nhưng hãy đứng dậy bằng chính đôi chân của mình...
Bạn này vì sao trong này mọi người ko gọi là toppic như các toppic khác mà mọi người gọi là nhà maica, gia đình maica ko. Vấn đề ae ơi đây ko chỉ có chơi, kiếm tiền mà vào nhà này mn còn muốn vui thì ae cùng vui, buồn hay kk cùng nhau chia sẽ, động viên nhau trong cuộc sống. Và bạn có biết câu: muốn đi nhanh thì đi 1 mình, muốn đi xa thì đi cùng bạn bè ko?
Nếu ăn đc con bt rồi khoe lên củng ko ai để ý, húp đc cả trăm triệu, úp đơn cược chỉ có người dèm pha, ko có người vui cùng củng chán. Nhưng ở đây ăn thua đều vui cùng nhau, buồn cùng nhau, động viên nhau vượt qua kk đấy mới là điều chỉ có ở tring ngôi nhà này đấy bạn ạ

Bạn này vì sao trong này mọi người ko gọi là toppic như các toppic khác mà mọi người gọi là nhà maica, gia đình maica ko. Vấn đề ae ơi đây ko chỉ có chơi, kiếm tiền mà vào nhà này mn còn muốn vui thì ae cùng vui, buồn hay kk cùng nhau chia sẽ, động viên nhau trong cuộc sống. Và bạn có biết câu: muốn đi nhanh thì đi 1 mình, muốn đi xa thì đi cùng bạn bè ko?
Nếu ăn đc con bt rồi khoe lên củng ko ai để ý, húp đc cả trăm triệu, úp đơn cược chỉ có người dèm pha, ko có người vui cùng củng chán. Nhưng ở đây ăn thua đều vui cùng nhau, buồn cùng nhau, động viên nhau vượt qua kk đấy mới là điều chỉ có ở tring ngôi nhà này đấy bạn ạ
Chị ơi chắc hôm nay anh mai ca vẫn lại chốt bình thường nhỉ hôm qua ăn rồi coi như ăn lại chị nhỉ

Hôm qua anh cũng chốt chị ạ mà anh chốt muộn 6h04 ph chín ạ ăn từ đầu đến chân em nhìn mà tiếc quá
Chị cug tiếc lắm, nhưng thôi mình xem như hôm nay bắt đầu lại từ đầu thôi. Giờ chị đi 5-10-16 xong quay đầu, lãi ít tí cũng đc miễn sao giữ vốn đêr chơi lâu dài em ạ

Chị cug tiếc lắm, nhưng thôi mình xem như hôm nay bắt đầu lại từ đầu thôi. Giờ chị đi 5-10-16 xong quay đầu, lãi ít tí cũng đc miễn sao giữ vốn đêr chơi lâu dài em ạ
Vâng em cũng nghĩ như chị mấy hôm em vẫn đi bình thường nhưng hôm này 4,5 em hơi tăng lên tý chị ạ ko sao mình làm lại mà có anh mai ca chị em mình tự tin nhỉ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.