Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 741 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Vâng em cũng nghĩ như chị mấy hôm em vẫn đi bình thường nhưng hôm này 4,5 em hơi tăng lên tý chị ạ ko sao mình làm lại mà có anh mai ca chị em mình tự tin nhỉ
Có sếp dẫn đg chỉ lối rồi ce mình cứ từ từ mà tiến thôi. Em vốn còn bn vậy, giờ em vẫn đi đều hả?

Nâng niu những ngày đang sống
Cảm nhận bằng từng phút giây
Lấp đầy khoảnh khắc trống bằng xổ số mỗi ngày
Chúc AE cả nhà Chiến Thắng Đại Thắng rực rỡ :$
Chào a zai nhé . Tháng này lãi lờ nào rồi a e vừa phải thanh toán quả lãi hết 10tr sót hết ruột gan a ạ

LÀ TỐI NAY 21H AE LÊN LIVE GIAO LUU VOI MAICA TRÊN KÊNH YOUTUBE SỐ 7 CỦA TẬP ĐOÀN GMSH AE NHÉ!!!
Hóng quá.tối nhất định em phải xem live bác mới được.Hy vọng được gặp bác ngoài đời để được nghe những chia sẻ tâm sự kinh nghiệm chinh chiến của bác.kaka.Em thì ở Tam Trinh -Hà Nội thôi.hehe
CHÚC BÁC LUÔN THẬT NHIỀU SỨC KHỎE VÀ LÀ ĐÀU KÉO KÉO ANH EM LÊN NÚI HẾT
:$:-H<3

MAICA XIN CHÀO TOÀN THỂ AE TRONG NHÀ NHÉ
CHÚC AE 1 NGÀY MƠI VUI VẺ BÌNH AN, LUÔN MAY MẮN VÀ HẠNH PHÚC
CHÚC AE SẼ SỚM LẤY LẠI ĐƯỢC NHUNG J MÀ MAICA ĐÃ LÀM MẤT CỦA AE NHÉ
CÓ LẼ LÀ MAICA XIN DỪNG CHẬN Ở ĐÂY LÀ ĐẸP NHẤT AE À, SỰ NGHIÊP LÔ ĐỀ CỦA MAICA ĐÃ ĐƯA CÁI TÊN CỦA MAICA LÊN ĐƯỢC ĐỈNH CAO, CŨNG LÀ LÚC MAICA NÊN DỪNG LẠI O ĐÂY RỒI.
MAICA ĐÃ LAM ĐƯỢC NHŨNG ĐIỀU MAICA TỪNG ƯỚC AO, ĐÓ LA LÊN ĐƯỢC BẬC CAO NHẤT CÓ THÊ.
ĐỒNG THỜI LÊN QUÁ CAO THÌ CŨNG BỊ SOI BỊ ĐỂ Ý, MAICA CHỈ MUỐN ĐƯA AE VÀO BỜ AN TOÀN THÔI, CHỨ KO MUỐN ĐƯA AE XA BỜ. TRONG THỜI ĐIỂM NHẢY CẢM NÀY, MAICA ĐANG BỊ ĐỂ Ý THÌ TÔT NHẤT SẼ DỪNG LẠI, MAICA SẼ TRỞ LẠI SAU 1 THỜI GIAN AE NHÉ!!!!!
CÁM ƠN AE NHỮNG NGƯỜI ĐÃ TỪNG YÊU QUÁ VÀ ĐỒNG HÀNH CÙNG MAICA BAO LÂU NAY, CÙNG CHIA SẺ VUI BUỒN CÓ NHAU, VÀ ĐI CUNG NHAU QUÃNG ĐƯỜNG VỪA QUA, CŨNG CÓ THỂ NÓI LÀ ĐÃ ĐƯA MAICA LÊN ĐẾN ĐỈNH VINH QUANG.
1 LẦN NỮA MAIC XIN CHÚC CẢ NHÀ LUÔN MAY MẮN VÀ BÌNH AN NHÉ!!!!
RẤT MONG TTL MAI CA NGHỈ NGƠI MỘT THỜI GIAN RẤT NGẮN RỒI QUAY LẠI GIÚP ĐỠ ACE, ACE RẤT TIN TƯỞNG VÀO TTL MAI CA. CHÚC TTL MAI CA NHIỀU SỨC KHỎE LUÔN LẠC QUAN, SỚM QUAY LẠI GIÚP ĐỠ ACE!

RẤT MONG TTL MAI CA NGHỈ NGƠI MỘT THỜI GIAN RẤT NGẮN RỒI QUAY LẠI GIÚP ĐỠ ACE, ACE RẤT TIN TƯỞNG VÀO TTL MAI CA. CHÚC TTL MAI CA NHIỀU SỨC KHỎE LUÔN LẠC QUAN, SỚM QUAY LẠI GIÚP ĐỠ ACE!
Tết đến đit dồi không nghỉ nữa anh em ơi.
Còn bao nhiêu vốn đang khô máu với những ngày cuối năm để trả nợ ăn tết thôi.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.