Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 598 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Anh cũng đừng áp lực đừng buồn nữa có ai muốn vậy đâu chỉ có ae không theo suốt a và ngắt quãng thì mới nói ra những điều không hay tuy e mới theo a thôi nhưng e luôn đặt niềm tin tuyệt đối ở a mong a sớm lấy lại tinh thần để giúp ae đi tiếp
CAM ƠN AE ĐA ĐỘNG VIÊN NHÉ, MAICA KO VÂN DỀ J ĐÂU, MAICA CHI LO VÀ THUONG CHO AE IT VỐN THÔI

a sợ là vẫn day đen vì ăn mèo, a thi vân chơi, a ko sợ j cả, nhung a sợ cho ae thôi, nói thật nay gãy như thế này la điêu ko tưởng rồi, chó má hoang dại đâu đâu nhảy vào nhiêu lắm, căn lung tung, mai chết nữa thì ko biết chó nhioeèu đến mức nào, dẫu biết của đau con sót, nhung dc mình đâu dc j, thua minh lại bị chủi, ai cung như em thì đâu có chuyên j, a ko vân đề j đâu em trai, a qua quên rồi, nó la cai quy luật thôi, chứ ai chang muốn ăn mãi, a chỉ lo cho aem khác lại xa bờ thêm thôi
Không s đâu a @maica . ae ở đây ai cũng trưởng thành hết rồi. Chơi hay k là nhận thức của từng người. A ko thể cầm tay chi việc cho từng người đc. A lên số cho ae chơi đã là quá hạnh phúc cho ae rồi.
- Còn gãy khung thì buồn thật. Như CT người qua đường, e để ý cuối tháng trước gãy đề thông 7 ngày. Hiện tại cũng đang gãy thông. Hình như là 6 ngày.
- A cứ kệ ba cái thành phần chó dại cắn càng ấy đi. Lên số cho ae tham khảo để chơi. Riêng e vẫn theo a. Ở đây rất nhiều ae chuẩn bị 5-6 tay. Hoặc đi đều không chão a ạ

A maica ơi có chơi

Hôm nay tôi chia sẻ nỗi buồn này với ông cụng ông chén , tôi vẫn cứ nhớ câu chuyện ông nợ 800tr h mọi thứ phía trước lại thêm khó khăn .....
Cảm ơn bác đã chia sẻ. Hôm nay e toàn nhưng chưa hoàn toàn tuyệt vọng, Sau ngày hôm nay thì e mới chỉ tiêu hết lãi của tháng 11 và 12, vốn gốc vẫn còn. 140tr thì chỉ cần từ giờ đến cuối thánh ổn định là lại lấy lại.
E vẫn luôn ton tưởng vào sếp maica. Dàn 2D 14 ngày ăn 13 ngày, ko ai làm đc như vậy đâu.

E vẫn luôn Ko cho phép mình gục ngã , đến một lúc nào đó quá mệt mỏi thì sẽ buông xuôi thôi ??
Đời còn dài mà anh.còn người là còn tất cả.nhiều núc nghĩ cũng muốn buông xuôi nhưng còn Vk con nữa.cố lên anh nhé.

NAY CƯỢC CÁC trang ko nhận. Vì dãy số đấy đã max trang ko nhận. Chứng tỏ mọi người theo sếp maica rất nhiểu: Nay còn ấm ức k cược đc. May lại đỡ toang chia buồn ae

Hôm nay đi uống rượu. Uống hết cỡ rồi để nó say cho đỡ buồn, mà càng uống càng tỉnh ông ạ. Hôm nay uống chả đếm nổi chén nữa, có khi tới hàng lít rồi.
Hôm nay tôi buồn ít, mà buồn nhiều vì trong nhà có 2 người cũng theo, sau hôm nay lại cạn vốn để đi tiếp rồi, tự nhiên thấy khó xử vãi.
Ông còn có bạn để nhậu, có ng để chia sẻ tâm sự là vẫn còn may mắn. Tôi thì khác tôi chọn 1 mình ?? nhiều khi trong lòng nén xuống nhiều thứ quá mới thấy mệt mỏi thôi. Nhiều lúc cảm giác như mình chỉ đang tồn tại đơn độc 1 thế giới đó. Muốn lm gì cũng dc , mệt quá thì nghỉ, buồn quá thì cho phép mình rơi lệ ??. Nhưng cuộc sống mà , người đàn ông thì Ko dc rơi lệ bừa bãi , chỉ rơi lệ trước gia đình người thân thôi ??

Hãy nghĩ là tại sao a lại có mặt ở đây và a ntn thì hôm nay a lại trở thành tổng tư lệnh a nhé
A là 1 ngôi sao ở đây . Kể cả messi và ronando cũng đá hỏng pen ở các trận quan trọng mà a nhưng cái đẳng cấp và phong độ nó vẫn cứ khác với số đông mà . A yên chí đi nhiều ng tuy buồn nhưng ko giận a đâu . Đã chấp nhận chơi thì chấp tất cả

CON CHÓ NÀY MÀY SỦA NỐT HÔM NAY ĐI CON CHÓ, MÀY CÓ CƠ HỘI NỐT ĐÊM NAY Ơ TẠI DIẼN ĐÀN NÀY THÔI, MAI MÀY VĨNH VIỄN KO BAO H TỒN TẠI CÁI TK NÀY NỮA ĐÂU, MÀY MÀ CÒN Ơ DÂY ĐAO ĐI ĐẦU XUONG ĐẤT, MÀY KO BIẾT TAO ĐÂU, TAO SẼ NHỜ NGƯỜI KHÓA MÕM CHÓ MÀY VÀO ĐC ĐẤY
E báo cáo admin mấy lần rồi mà chưa dc xử lý

Mình đây cũng định dủ ae thua tha nhưng thôi ăn thì họ khen mình trượt lại bảo sui dại im ỉm tự đánh tự chịu
Người nhà chơi bên ngoài thua tha suốt, thấy theo sếp ổn định nên e chia sẻ và mọi người theo thôi.
E đâu có đc lợi ích gì, hàng ngày còn phải tổng kết lỗ lãi và trả tiền cho mọi người mà.
Mình cũng chỉ mong muốn điều tốt nhất cho mọi người thôi, ko may thì phải chịu mà.

CON CHÓ NÀY MÀY SỦA NỐT HÔM NAY ĐI CON CHÓ, MÀY CÓ CƠ HỘI NỐT ĐÊM NAY Ơ TẠI DIẼN ĐÀN NÀY THÔI, MAI MÀY VĨNH VIỄN KO BAO H TỒN TẠI CÁI TK NÀY NỮA ĐÂU, MÀY MÀ CÒN Ơ DÂY ĐAO ĐI ĐẦU XUONG ĐẤT, MÀY KO BIẾT TAO ĐÂU, TAO SẼ NHỜ NGƯỜI KHÓA MÕM CHÓ MÀY VÀO ĐC ĐẤY
E đã báo cáo admin rồi,kaka đừng nóng,kệ nó đi kaka ạ,không nên ăn thua với những thành phần đó a ơi

Thằng đó nó ăn gì mà nói ngu như cẩu thở ra đã thấy thối rồi ai bắt mày theo đâu thua vào đây cắn ,sủa lung tung beng loại vô học vô đạo đức cuộc đời mày thì đéo bao giờ khá
Lên đc, a mai ca thành phần ý chấp nó lm
Gì kệ ai nói gì thì nói a ko đc bỏ dơi con giữa chợ đâu đấy , vẫn tin ở a

Đầu tháng vừa rồi thực sự mà rất mệt mới đưa lại dc thành quả như thế đấy e. Nên a hiểu cảm giác của sếp :( chứ đâu phải muốn ăn 3-4D mà dễ , dàn đề it số cũng đâu đơn giản, sau có 1 tuần mà a oải luôn , 2-3 hôm nay Ko buồn lm gì luôn đó
mai a tính sao

Anh em cứ sống sao cho đời nó chán mình chứ việc gì phải chán đời.Dịch covid thế giới 1,6tr người chết họ ko có cơ hội làm lại chứ mình còn sống thì còn cơ hội làm lại,còn việc thua tha nợ nần thì mình cứ khất để từ từ về bờ trả chứ chủ nợ nó cũng giết dc mình đâu mà,còn bạn bè a e xa lánh thì lên đây kiếm bạn mới :+

Loại này ko xứng đang để anh bận tâm đâu anh. Nó là loại vô học và vô ơn, tiền trong túi nó, ai bắt nó theo đâu. Khi nổ thì đâu thấy nó cảm ơn đc tiếng nào, khi xịt thì nó đổ vạ người khác
Giỏi thì tự bắt số xem có chết sắp mặt chó ko .

Người nhà chơi bên ngoài thua tha suốt, thấy theo sếp ổn định nên e chia sẻ và mọi người theo thôi.
E đâu có đc lợi ích gì, hàng ngày còn phải tổng kết lỗ lãi và trả tiền cho mọi người mà.
Mình cũng chỉ mong muốn điều tốt nhất cho mọi người thôi, ko may thì phải chịu mà.
Đấy mình bao lần định dủ bạn bè thân nạp tiền và tạo tk căn bản mình chưa hét nợ bọn nó ko tin trả may chũng nó ăn đc thì chúng nó mừng sịt mấy hum lại bảo mình sui vao con đg chết , lên tớ trả giám dủ ai nhiu lúc trúng muốn khoe gê nhưng im
Ỉm

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.