Cầu MB - MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020 | Page 597 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB MAICA - ĐÓN ANH EM VÀO BỜ - PHẦN 1- TỪ NGÀY 1 ĐẾN 16 THÁNG 12 NĂM 2020

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
E nói cái này ko biết a đọc được ko. Nhưng sẽ nói. A ơi a bình tĩnh lại, a đang bị người khác kick động rồi, a cứ bình thường như ngày nào, Vẫn là A maica cố lên a , (tháng đồi 4,5trăm triệu đâu ra may pa may má)

Hôm nay đi uống rượu. Uống hết cỡ rồi để nó say cho đỡ buồn, mà càng uống càng tỉnh ông ạ. Hôm nay uống chả đếm nổi chén nữa, có khi tới hàng lít rồi.
Hôm nay tôi buồn ít, mà buồn nhiều vì trong nhà có 2 người cũng theo, sau hôm nay lại cạn vốn để đi tiếp rồi, tự nhiên thấy khó xử vãi.
Mình đây cũng định dủ ae thua tha nhưng thôi ăn thì họ khen mình trượt lại bảo sui dại im ỉm tự đánh tự chịu

Hôm nay đi uống rượu. Uống hết cỡ rồi để nó say cho đỡ buồn, mà càng uống càng tỉnh ông ạ. Hôm nay uống chả đếm nổi chén nữa, có khi tới hàng lít rồi.
Hôm nay tôi buồn ít, mà buồn nhiều vì trong nhà có 2 người cũng theo, sau hôm nay lại cạn vốn để đi tiếp rồi, tự nhiên thấy khó xử vãi.
???. Buồn tôi chưa bjo nghĩ đến đi nhậu ông ak. Nhậu vào khéo còn mất ý chí hơn ?? hay làm bậy bạ lắm kkk

chúc a MaiCa và MaiHome ngày mai đầu tháng thành công rực rỡ:$

vẫn luông ủng hộ a @maica . Trc thấy trên youtu nhiều người khen lên e cố gắng xin đc tk tapdoangiaimasohoc vào để theo a. Thắng hay thua là bt a à. K thể đen mai đc :) @maica cố lên

Cố lên e trai. A cũng 1 mớ hỗn bòng bong đây này. Nhưng chả có cách nào khác đâu e. Quan trọng là cái tinh thần. Cứ phấn chấn lên, đời có số cả rồi. Việc gì đến nó sẽ đến, nó đến rồi có tránh cũng chả tránh dc.
E vẫn luôn Ko cho phép mình gục ngã , đến một lúc nào đó quá mệt mỏi thì sẽ buông xuôi thôi ??

A maica ơi có chơi
Hôm nay tôi chia sẻ nỗi buồn này với ông cụng ông chén , tôi vẫn cứ nhớ câu chuyện ông nợ 800tr h mọi thứ phía trước lại thêm khó khăn .....

Bat cang ngu nhu cho lai con bao thu toan chay theo duoi. Ngu
CON CHÓ NÀY MÀY SỦA NỐT HÔM NAY ĐI CON CHÓ, MÀY CÓ CƠ HỘI NỐT ĐÊM NAY Ơ TẠI DIẼN ĐÀN NÀY THÔI, MAI MÀY VĨNH VIỄN KO BAO H TỒN TẠI CÁI TK NÀY NỮA ĐÂU, MÀY MÀ CÒN Ơ DÂY ĐAO ĐI ĐẦU XUONG ĐẤT, MÀY KO BIẾT TAO ĐÂU, TAO SẼ NHỜ NGƯỜI KHÓA MÕM CHÓ MÀY VÀO ĐC ĐẤY

Cố lên nhà mình ơi. Mai sang tháng mới là hết dây đen thôi ạ. Mất lòng tin là mất tất cả đó. Hãy tin tưởng vào ct. E tin mai sẽ khác

Anh cũng đừng áp lực đừng buồn nữa có ai muốn vậy đâu chỉ có ae không theo suốt a và ngắt quãng thì mới nói ra những điều không hay tuy e mới theo a thôi nhưng e luôn đặt niềm tin tuyệt đối ở a mong a sớm lấy lại tinh thần để giúp ae đi tiếp
CAM ƠN AE ĐA ĐỘNG VIÊN NHÉ, MAICA KO VÂN DỀ J ĐÂU, MAICA CHI LO VÀ THUONG CHO AE IT VỐN THÔI

a sợ là vẫn day đen vì ăn mèo, a thi vân chơi, a ko sợ j cả, nhung a sợ cho ae thôi, nói thật nay gãy như thế này la điêu ko tưởng rồi, chó má hoang dại đâu đâu nhảy vào nhiêu lắm, căn lung tung, mai chết nữa thì ko biết chó nhioeèu đến mức nào, dẫu biết của đau con sót, nhung dc mình đâu dc j, thua minh lại bị chủi, ai cung như em thì đâu có chuyên j, a ko vân đề j đâu em trai, a qua quên rồi, nó la cai quy luật thôi, chứ ai chang muốn ăn mãi, a chỉ lo cho aem khác lại xa bờ thêm thôi
Không s đâu a @maica . ae ở đây ai cũng trưởng thành hết rồi. Chơi hay k là nhận thức của từng người. A ko thể cầm tay chi việc cho từng người đc. A lên số cho ae chơi đã là quá hạnh phúc cho ae rồi.
- Còn gãy khung thì buồn thật. Như CT người qua đường, e để ý cuối tháng trước gãy đề thông 7 ngày. Hiện tại cũng đang gãy thông. Hình như là 6 ngày.
- A cứ kệ ba cái thành phần chó dại cắn càng ấy đi. Lên số cho ae tham khảo để chơi. Riêng e vẫn theo a. Ở đây rất nhiều ae chuẩn bị 5-6 tay. Hoặc đi đều không chão a ạ

A maica ơi có chơi

Hôm nay tôi chia sẻ nỗi buồn này với ông cụng ông chén , tôi vẫn cứ nhớ câu chuyện ông nợ 800tr h mọi thứ phía trước lại thêm khó khăn .....
Cảm ơn bác đã chia sẻ. Hôm nay e toàn nhưng chưa hoàn toàn tuyệt vọng, Sau ngày hôm nay thì e mới chỉ tiêu hết lãi của tháng 11 và 12, vốn gốc vẫn còn. 140tr thì chỉ cần từ giờ đến cuối thánh ổn định là lại lấy lại.
E vẫn luôn ton tưởng vào sếp maica. Dàn 2D 14 ngày ăn 13 ngày, ko ai làm đc như vậy đâu.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.