Cầu MB - MAICA - CHIA SẺ CẦU NGÀY THỨ 3 HÀNG TUẦN | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
BẠN XEM CAI HÌNH VẼ CÓ 2 BỘ 03 ĐÓ TỔNG 3 8 RÁT NHIỀU, CẦU MÌNH NÓ CÓ CHUT LOGIC PHUC TẠP, CÒN DUYÊN THÌ AE MÌNH CÒN ĂN, MINH KẾT HỌP CẢ CÁC DDUONG KHÁC NỮA CHÚ KO PHAI RIÊNG CÂU ĐÓ, CÓ NHUNG CẦU PHỨC TẠP HOP NHIỀU NHƯNG CẼ LÂU LẮM KO CÓ THƠI GIAN BẠN À
Giải 6.3 2 số hàng chục và đơn vị ghép lại loại bộ cầu đi dài lắm rồi CT ạ. Bám vào loại bộ e thấy cũng ổn ạ

MỜI AE VÀ CÁC CAO THỦ CÙNG VÀO ĐÂY THẢO LUẬN CŨNG NHƯ CHIA SẺ THÊM, BÌNH PHẨM, THÊM BỚT ĐỂ CÓ DC NHỮNG CON SỐ CHẤT LƯỢNG NHẤT NHÉ
Dàn-càng rõ ràng như a PHAN BAO,BÁC TÔ HÙNG. Cầu vẽ đẹp như bác đại tướng LTĐ. Có gì như bác sàigon999+chút thanh078+ chút jupiter.... Tạo nên một cao thủ thực thụ là đây: maica

Dàn-càng rõ ràng như a PHAN BAO,BÁC TÔ HÙNG. Cầu vẽ đẹp như bác đại tướng LTĐ. Có gì như bác sàigon999+chút thanh078+ chút jupiter.... Tạo nên một cao thủ thực thụ là đây: maica
BẠN NÓI QUÁ RỒI, CẦU ĐẸP THẬT ĐÓ, MÀ THICH BỘ J CON J CHẲNG VẼ DC LÊN, VẤN ĐỀ LÀ CÓ ĂN HAY KO LA CÁI CỐT LÕI, NHIỀU KHI CAI CẦU VẼ ĐẸP MUOT PHỨC TẠP VÀ KY CÔNG LOGIC THAT ĐÓ NHƯNG KO VỀ LẠI VỀ CẦU ĐƠN GIẢN NHẤT, MỌI CÁI CÒN PHẢI CÓ CÁI DUYÊN NỮA, NC MÌNH CŨNG HỌC HỎI DC MỖI NGƯỜI 1 CHÚT TỪ KHI VÀO ĐÂY, CÁM ƠN BẠN ĐÃ QUÁ KHEN,,,,BẠN CHUẨN BỊ PHÁO HOA ĐI NHÁ....KAKKAKAKAAA

Đâu lòng quá các anh ơi. E đánh 52 mỗi ngày 100k 5 ngày r. E đọc mấy cmt bảo k nên tham bạch thủ . hnay e bỏ. Cũng k đánh bạch thủ con nào .Nó lại nổ. E đau lòng quá

ĐÃ CHÉN 4D G1 CHÚC MỪNG AE NÀO TRUNG MÁU NHÉ, LẠI ẤM CHẾN RỒI.
LẠI CHÉN TIEP FULL 3 CÀNG GIẢI 6 - ẤM CHÉN CẢ 2 NHÁY GIAI 6 VÀ DÀN HẠ LUÔN
1 NHÁY CHẠM 3 GIAI 7 KAAAA ANH EM LÊN MÁY BAY THÔI
TUY KO DC DC DAN NHỎ NHUNG LẠI PHÁI ẤM CHÉN 3D 4 CANG KẾT VÀ 4D DÀN VỚI 2 DÀN 42, + 65 CHẢNG BIẾT NOI J VUI HƠN LÀ MỜI AE LÊN ĐIA BAY TA ĐI SANG HÀNH TINH KHÁC TRÁNH COVIT NÀO, QUÁ ẤM CHÉN RỒI, SANG HÀNH TINH KHÁC UỐNG TRÀ, KO PHẢI TRÀ ĐÁ VỈA HÈ NỮA CHO COOVIT RA AE ƠI, AE NAO CHÉN VÀO DIỂM DANH NHÉ.

Đâu lòng quá các anh ơi. E đánh 52 mỗi ngày 100k 5 ngày r. E đọc mấy cmt bảo k nên tham bạch thủ . hnay e bỏ. Cũng k đánh bạch thủ con nào .Nó lại nổ. E đau lòng quá
KO SAO, NAY CÁC DÀN CŨNG CHÉN HẾT RỒI MÀ

KO SAO, NAY CÁC DÀN CŨNG CHÉN HẾT RỒI MÀ
e đau lòng quá a ơi. e theo a dàn 3D 455s ngày 2 đc ăn rồi ạ. e cảm ơn a. e đánh đề bên ngoài bị lỗ gần 900. e bỏ con 52 e tiếc quá. từ mai k đánh ngoài nữa. bám càng 3D a mà góc lên thôi. :(((((((((((

e đau lòng quá a ơi. e theo a dàn 3D 455s ngày 2 đc ăn rồi ạ. e cảm ơn a. e đánh đề bên ngoài bị lỗ gần 900. e bỏ con 52 e tiếc quá. từ mai k đánh ngoài nữa. bám càng 3D a mà góc lên thôi. :(((((((((((
[/QUOTEIT VÔN ĐUNG CHOI 2D CỨ 3 CÀNG MÀ PHỆT

DAN THỬ NGHIÊM NAY CUNG CHÉN HẾT ANH NHÉ
cảm ơn chủ tịch hôm nay rr quá em xin hỏi chủ tịch hàng ngày em ghép 6 càng và dàn 65s chơi 2 giải và ghép 1 dàn hạ chơi đặc biệt được không ạ mong ct chỉ giáo

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.