Cầu MB - MAICA - CHIA SẺ CẦU NGÀY THỨ 3 HÀNG TUẦN | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB
Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
M

MaiCa

Guest
MỜI AE VÀ CÁC CAO THỦ CÙNG VÀO ĐÂY THẢO LUẬN CŨNG NHƯ CHIA SẺ THÊM, BÌNH PHẨM, THÊM BỚT ĐỂ CÓ DC NHỮNG CON SỐ CHẤT LƯỢNG NHẤT NHÉ

Đính kèm

Mình nhìn hoa cả mắt, chờ Maica lên dàn ghép càng và copy thôi. Cảm ơn nhiều

MỜI AE VÀ CÁC CAO THỦ CÙNG VÀO ĐÂY THẢO LUẬN CŨNG NHƯ CHIA SẺ THÊM, BÌNH PHẨM, THÊM BỚT ĐỂ CÓ DC NHỮNG CON SỐ CHẤT LƯỢNG NHẤT NHÉ
Cầu đẹp đấy có mấy bộ trùng máu với mình. Bệt tổng 2 ngày tuần này dễ Nổ Kép, chúc chủ thớt và ae may mắn.

50751

trùng máu b35 b03 với ct, mới đi đc 2 tay lên hơi rén gặp ct trùng máu tự tin phang dc r càng 34D lấy nghìn 4.1 vạn 3.6 hnay 38 chạy 3 tay ct xem có sáng k :unsure:

thế là tự tin phang dc r chúc ct cùng ae hnay rr
BẠN XEM CAI HÌNH VẼ CÓ 2 BỘ 03 ĐÓ TỔNG 3 8 RÁT NHIỀU, CẦU MÌNH NÓ CÓ CHUT LOGIC PHUC TẠP, CÒN DUYÊN THÌ AE MÌNH CÒN ĂN, MINH KẾT HỌP CẢ CÁC DDUONG KHÁC NỮA CHÚ KO PHAI RIÊNG CÂU ĐÓ, CÓ NHUNG CẦU PHỨC TẠP HOP NHIỀU NHƯNG CẼ LÂU LẮM KO CÓ THƠI GIAN BẠN À

BẠN XEM CAI HÌNH VẼ CÓ 2 BỘ 03 ĐÓ TỔNG 3 8 RÁT NHIỀU, CẦU MÌNH NÓ CÓ CHUT LOGIC PHUC TẠP, CÒN DUYÊN THÌ AE MÌNH CÒN ĂN, MINH KẾT HỌP CẢ CÁC DDUONG KHÁC NỮA CHÚ KO PHAI RIÊNG CÂU ĐÓ, CÓ NHUNG CẦU PHỨC TẠP HOP NHIỀU NHƯNG CẼ LÂU LẮM KO CÓ THƠI GIAN BẠN À
mới tập chơi+mới đi đc 2 tay lên k tự tin mà gặp cầu ct trùng máu tự tin hơn hẳn. Nhiều lúc cầu đẹp chỉ để ngắm mấu cầu k ngờ lại nổ lên cũng phải có duyên nữa mong cái duyên đấy hnay gặp để ae rr.

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.