Thảo luận - ? ĐỀ CỬ THÀNH VIÊN TÍCH CỰC SỞ HỮU BÁT CHỐT RIÊNG ? | Page 7 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận ? ĐỀ CỬ THÀNH VIÊN TÍCH CỰC SỞ HỮU BÁT CHỐT RIÊNG ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Sau khi đọc được những góp ý của các thành viên diễn đàn. Nhận thấy nhiều anh em mong muốn các cao thủ tích cực có một bát chốt riêng để tiện thể dõi.

Vì thế, Ban Quản Trị quyết định tạo một bát chốt riêng. Đây là bát chốt dành cho những thành viên tích cực và những thành viên chia sẻ những cầu kèo hay.

Tại bát chốt này, hàng tháng Admin sẽ mời 3 thành viên có phong độ ổn đỉnh và tích cực nhất của diễn đàn dựa theo đề cử của THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN.

Qua đó, đội ngũ Ban Quản Trị cũng tri ân và cám ơn những cống hiến quý giá của các thành viên tích cực.

ĐỀ CỬ THÀNH VIÊN TÍCH CỰC SỞ HỮU BÁT CHỐT RIÊNG ( TỪ 17/12 ĐẾN 19/12)
? Tất cả thành viên đều có quyền bình luận tên THÀNH VIÊN TÍCH CỰC nhất tại TOPIC này.

? Admin sẽ chọn ra 3 cái tên được BÌNH LUẬN nhiều nhất và đáp ứng đủ điều kiện của BAN QUẢN TRỊ DIỄN ĐÀN.

?Mọi người cũng có thể bình luận góp ý TÊN BÁT CHỐT mà các bạn mong muốn đặt cho các cao thủ được yêu thích nhất nha :)

Chuẩn đó bạn.. vậy nên diễn đàn ae mình đang có mặt rất cần người chốt sao hup 1 lần ăn đủ 7 ngày đỡ lao tâm khổ tướng lại đau tim bạn ak..khó lắm ae
Em thấy các cthu mỗi người có 1 sở trường nma e cứ mong sao có ct nào kéo 3D , 7cangx64s mà 1 tuần húp 5-6-7 ngày , cuối tháng lương quá ổn rồi chứ mong bthu đề khó lắm !

Mình đề cử NIEMTIN678 nha ADMIN. Mình thấy bạn này tư duy độ nhanh nhạy khá tốt. Tuy có hơi đanh đá và có những câu nói hơi sóc não người nghe hì. Nhưng trên tất cả là những đường cầu b cs lô+ đề khá hiệu qả

Vấn đề này thì sét về có tâm có tầm có chiều sâu về con số và bản lĩnh về tâm lý
Về Cầu không nên vẽ nhiều quá gây rối mắt
Mình bầu TTL Mai Ca và @ saigon999
Nhất trí 100% quan điểm của bạn. Nhiều ng vẫn mang quan điểm yêu quý cá nhân giới thiệu, đã là một bát chốt riêng cũng phải có sự cống hiến nhât định trong thời gian qua nhiều ng theo và vào bờ. Cũng Có rất nhiều cac cao thủ khác nữa tham gia rất tích cực những hàng ngày âm thầm chốt . Cá nhân mình nghĩ trước mắt có MaiCa và Saigon99 là xứng đáng, trong thời gian tới tiếp tục tìm kiếm nhân tài thêm ai thực sự mong muốn có bát chốt riêng thì nhìn gưong 2 cao thủ trên để học hỏi và phấn đâú thì mới xứng tầm.

Em thấy các cthu mỗi người có 1 sở trường nma e cứ mong sao có ct nào kéo 3D , 7cangx64s mà 1 tuần húp 5-6-7 ngày , cuối tháng lương quá ổn rồi chứ mong bthu đề khó lắm !
cần 5 ngày mà đều tháng tháng thông năm thì quá ok mà ae.. nhưng dàn nhiều số và nhiều càng nó gẫy cho 3 ngày thì bán nhà mất rồi bạn ak...ko đơn giản như ae mình nc ko đâu.. thử thực chiến coi..vỡ mặt vói dàn nhiều số đó.. ko phải lúc nào cùng lôi cái dàn nhiều số ra đc đâu.. nó hại ngược lại bạn đấy

cần 5 ngày mà đều tháng tháng thông năm thì quá ok mà ae.. nhưng dàn nhiều số và nhiều càng nó gẫy cho 3 ngày thì bán nhà mất rồi bạn ak...ko đơn giản như ae mình nc ko đâu.. thử thực chiến coi..vỡ mặt vói dàn nhiều số đó.. ko phải lúc nào cùng lôi cái dàn nhiều số ra đc đâu.. nó hại ngược lại bạn đấy
E cũng tính được như bác rồi nma e mới nói đây như là 1 món kinh doanh , cta phải phòng vốn cho nhiều ngày chứ , theo e cứ khởi nghiệp vốn 50tr ngày chơi 3D cứ 1d chão dần , hết 1 tháng tổng kết vốn + lãi rồi ta chia tiền đi mức khác nữa !

LÃO ĐẠI @saigon999 Xứng danh nhất nhé AE..Thứ nhất tuổi tác và phong độ + thứ 2 chốt số + dàn cực ổn định có pp chơi rõ ràng.. cầu kèo minh bạch.. ko lập lờ hoang tưởng..Chưa từng có kỉ lục gẫy QUÁ 4 ngày...Tuy có mặt thời gian đây ko lâu nhưng LÃO này lại là đẳng cấp PHƯƠNG TRỜI NAM đó AE
bác nói hay quá, em đoán và nhìn người ko sai bao h đâu, ngươi 4 ngày là ai, chi có maica truọt 5 ngày thôi, nhưng cung chưa có 1 tuần như ai đó đâu, thà bác im lặng thi hay hơn, BAC NÓI CÂU ĐÓ EM PHAI LÊN TIẾNG - đúng thật, lần trước nguyên 586 nói bác quả ko sai TI NÀO,,,, ok bác nhé,
MAICA XIN UNGT HỘ BÁC SÀI GÒN999 VÀ LELINH0612

Sửa lần cuối bởi điều hành viên:
E cũng tính được như bác rồi nma e mới nói đây như là 1 món kinh doanh , cta phải phòng vốn cho nhiều ngày chứ , theo e cứ khởi nghiệp vốn 50tr ngày chơi 3D cứ 1d chão dần , hết 1 tháng tổng kết vốn + lãi rồi ta chia tiền đi mức khác nữa !
Chao 5 ngay lien thi xong.can bn ngay trung de go lai.ko de hup dau cac ae

LÃO ĐẠI @saigon999 Xứng danh nhất nhé AE..Thứ nhất tuổi tác và phong độ + thứ 2 chốt số + dàn cực ổn định có pp chơi rõ ràng.. cầu kèo minh bạch.. ko lập lờ hoang tưởng..Chưa từng có kỉ lục gẫy QUÁ 4 ngày...Tuy có mặt thời gian đây ko lâu nhưng LÃO này lại là đẳng cấp PHƯƠNG TRỜI NAM đó AE
E tưởng bác với cả bác maica là anh em bác nói thế nay khác nào ám chỉ bác maica đâu ? nhà ai đông nhất thì người đó sứng đáng nhất thôi . E tưởng bác cây cao bóng cả coi nhau như ae mà nói kiểu này cũng nhỏ nhen quá bác ạ

E tưởng bác với cả bác maica là anh em bác nói thế nay khác nào ám chỉ bác maica đâu ? nhà ai đông nhất thì người đó sứng đáng nhất thôi . E tưởng bác cây cao bóng cả coi nhau như ae mà nói kiểu này cũng nhỏ nhen quá bác ạ
bạn đang dùng từ xúc xiểm gây mất đoàn kết đấy..Bạn thích ae nhà tớ có vấn đề hả.. chắc bạn chưa đủ tuổi ý đâu.. đọc từng từ và từng dấu phẩy nhé ..có từ nào như bạn vừa chọc ngoáy ko..Làm người cho đàng hoàng nhé bạn..

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.