Thảo luận - ? ĐỀ CỬ THÀNH VIÊN TÍCH CỰC SỞ HỮU BÁT CHỐT RIÊNG ? | Page 6 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận ? ĐỀ CỬ THÀNH VIÊN TÍCH CỰC SỞ HỮU BÁT CHỐT RIÊNG ?

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Sau khi đọc được những góp ý của các thành viên diễn đàn. Nhận thấy nhiều anh em mong muốn các cao thủ tích cực có một bát chốt riêng để tiện thể dõi.

Vì thế, Ban Quản Trị quyết định tạo một bát chốt riêng. Đây là bát chốt dành cho những thành viên tích cực và những thành viên chia sẻ những cầu kèo hay.

Tại bát chốt này, hàng tháng Admin sẽ mời 3 thành viên có phong độ ổn đỉnh và tích cực nhất của diễn đàn dựa theo đề cử của THÀNH VIÊN DIỄN ĐÀN.

Qua đó, đội ngũ Ban Quản Trị cũng tri ân và cám ơn những cống hiến quý giá của các thành viên tích cực.

ĐỀ CỬ THÀNH VIÊN TÍCH CỰC SỞ HỮU BÁT CHỐT RIÊNG ( TỪ 17/12 ĐẾN 19/12)
? Tất cả thành viên đều có quyền bình luận tên THÀNH VIÊN TÍCH CỰC nhất tại TOPIC này.

? Admin sẽ chọn ra 3 cái tên được BÌNH LUẬN nhiều nhất và đáp ứng đủ điều kiện của BAN QUẢN TRỊ DIỄN ĐÀN.

?Mọi người cũng có thể bình luận góp ý TÊN BÁT CHỐT mà các bạn mong muốn đặt cho các cao thủ được yêu thích nhất nha :)

Mà kể ra cũng lạ.. ko một ace nào để ý.. @Tiểu_Mây là con gái nhé..ha haa... ACE ai nếm mùi lô bát quái diệt đồng của nàng rồi thì lên tiếng nào..khà khà....TM ẩn ý sâu quá..mãi mới hiểu.. tớ ếch thật.
K BÁC Ạ, MÂY NHIỀU VIỆC LẮM.
VÀ BÁT CHỐT NÀY KHÔNG DÀNH CHO ADMIN Ạ

Vấn đề này thì sét về có tâm có tầm có chiều sâu về con số và bản lĩnh về tâm lý
Về Cầu không nên vẽ nhiều quá gây rối mắt
Mình bầu TTL Mai Ca và @ saigon999
Mỗi người 1 phong cách mà bạn.. nếu cứ là con số thì diễn đàn mà ae ta đang có mặt rất nhiều siêu kinh điển đang đứng tại các bát chốt top..Dành cho mn mới chơi hoặc lười học cách chơi thôi ae.. sẵn số có tỉ lệ cao mà các cao thủ đã đạt và chứng thực qua các kì thi cử rõ ràng..Còn các khu vực khác là cs kinh nghiệm học hỏi lẫn nhau..chỉ là tham khảo tìm tòi cái hay.. ko cầu kèo chỉ dẫn cách chơi thì chơi âm u mù tịt hả ae..cái này tớ ko đồng quan điểm

Mỗi người 1 phong cách mà bạn.. nếu cứ là con số thì diễn đàn mà ae ta đang có mặt rất nhiều siêu kinh điển đang đứng tại các bát chốt top..Dành cho mn mới chơi hoặc lười học cách chơi thôi ae.. sẵn số có tỉ lệ cao mà các cao thủ đã đạt và chứng thực qua các kì thi cử rõ ràng..Còn các khu vực khác là cs kinh nghiệm học hỏi lẫn nhau..chỉ là tham khảo tìm tòi cái hay.. ko cầu kèo chỉ dẫn cách chơi thì chơi âm u mù tịt hả ae..cái này tớ ko đồng quan điểm
Thống tướng hiểu sai ý của mình rồi
Mục đích không lên gây tranh cãi
Mà vấn đề trọng tâm đó là sự tín nhiệm
Dù biết trong mọi cầu kèo . Đều có cầu tốt và sẽ có núc gẫy . Quan trọng đó là tâm lý ổn định mới là quyết định trong mọi cuộc chơi mà Thống tướng
Chứ đâu phải cuộc bình chọn đánh giá về phương diện tình cảm yêu ghét
Vì chúng ta đều là người 1 nhà trong sân chơi lớn TDGMSH

Thống tướng hiểu sai ý của mình rồi
Mục đích không lên gây tranh cãi
Mà vấn đề trọng tâm đó là sự tín nhiệm
Dù biết trong mọi cầu kèo . Đều có cầu tốt và sẽ có núc gẫy . Quan trọng đó là tâm lý ổn định mới là quyết định trong mọi cuộc chơi mà Thống tướng
Chứ đâu phải cuộc bình chọn đánh giá về phương diện tình cảm yêu ghét
Vì chúng ta đều là người 1 nhà trong sân chơi lớn TDGMSH
ADMIN đề ra phương thức khi đứng bát chốt phải đạt đủ các yêu cầu bạn ak.. ko chỉ một khía cạnh..hội tụ đủ những yếu tố để đứng bát chốt này còn khó hơn cả các bát chốt top 12 đó bạn ak

Phải chăng ý của @Tiểu_Mây là cái bạn @NIEMTIN678..Bạn ý chốt số khốc liệt .. quá gắt.. nhưng ko hiểu sao ko đc lòng ae.. mình ko tìm hiểu nổi @Tiểu_Mây ak...Số nổ hàng ngày của bạn này khá ổn định..đã đạt thông cả lô + đề + 3 càng + 4 càng + dàn nuôi cực ít số gần 100 ngày rồi..Hnay lô mà mình tk của bạn ý nổ đạt 70% hơn so với mấy số đã cs..hazzz..Tiếc là ko đc lòng mến mộ chung
Chắc phải chém gió nhiều hơn nữa A. E nghĩ chỉ cần tâm huyết cs nhieu cầu, tỷ lệ ăn cao như anh nói đủ tiêu chuẩn để ADM xem xét rồi. Còn nhieu ng tài nữa các ADM đều biết hết. Có lẽ để khách quan mà thôi

Mỗi người một lối đi - suy nghĩ tuy nhiên theo mình thì nên nếu để cầm bát chốt nên để bác maica , vì e thấy cách đi của bác hợp , đơn giản là cứ 7 càng x 64s , kiếm cơm hàng ngày , món này coi như hình thức kinh doanh, chọn lối đi nào dễ thì đi !
- Bổ sung thêm 1 chút nữa thì các cthu khác thì mỗi người có 1 thế mạnh riêng
Theo ý kiến riêng thì nên tạo 1 bát chốt tại đó có sự hiện diện của các cao thủ , tầm 2-3 người kết hợp lại để hàng ngày lọc ra những đường cầu đề hay ít số + bthu - tết nhất đến nơi mongg cta có tiền tiêu tết
CHÚC CÁC CTT SỨC KHOẺ !

Sửa lần cuối:
Mỗi người một lối đi - suy nghĩ tuy nhiên theo mình thì nên nếu để cầm bát chốt nên để bác maica , vì e thấy cách đi của bác hợp , đơn giản là cứ 7 càng x 64s , kiếm cơm hàng ngày , món này coi như hình thức kinh doanh, chọn lối đi nào dễ thì đi !
Chuẩn đó bạn.. vậy nên diễn đàn ae mình đang có mặt rất cần người chốt sao hup 1 lần ăn đủ 7 ngày đỡ lao tâm khổ tướng lại đau tim bạn ak..khó lắm ae

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.