Cầu MB - Dàn đặc biệt 24 số đánh theo ngày và dàn 3 càng 192 số không quá 4 ngày ace tham khảo để về bờ | Page 9 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Dàn đặc biệt 24 số đánh theo ngày và dàn 3 càng 192 số không quá 4 ngày ace tham khảo để về bờ

Mình lên số rồi ae qua bát chốt tap doan tham khảo giúp mình nhá
dàn của bác là đánh theo tuần ak. Hay cứ vào bát chốt của bác mà đánh theo ak. E rất ngưỡng mộ n ng như bác về bờ đk rồi lại giúp ae. Chúc bác nhiều sức khỏe để đưa ae vài bờ a toàn ak

dàn của bác là đánh theo tuần ak. Hay cứ vào bát chốt của bác mà đánh theo ak. E rất ngưỡng mộ n ng như bác về bờ đk rồi lại giúp ae. Chúc bác nhiều sức khỏe để đưa ae vài bờ a toàn ak
Chốt ngày nào chơi ngày đó bạn ơi ngày nào mình cũng chơi vớ đồng mà

Có vốn thì chão cho mình còn không cứ đều tay bạn nhé
Chắc mai all in hay tất tay ngày cuối. Mình nghĩ chắc chắn mai bạn sẽ đưa anh em vào bờ (quan trọng bờ nào nhé thuyền trưởng @tatung369 nhỉ)
Mai mình cũng Sẽ lên dàn ở bat chốt. Dàn 24s buộc phải nổ hạ dàn còn 16 số
Lúc 5h15 nhé

Nay mới ngày 3 bạn
Cảm ơn bạn đẫ cs, mong bạn đừng vì tâm lý do sức ép dư luận mà cố gượng ép thêm hay bớt số. Cứ theo như cách bt mọi khi bạn làm có khi lại đạt kết quả tốt. Gượng ép hoặc tâm lý phải làm cho thật tốt đôi khi lại dẫn đến thất bại. Mình cũng theo dàn của bạn 2 hum rồi, mong hum nay rực rỡ cho cả nhà hoan hỷ.

Cảm ơn bạn đẫ cs, mong bạn đừng vì tâm lý do sức ép dư luận mà cố gượng ép thêm hay bớt số. Cứ theo như cách bt mọi khi bạn làm có khi lại đạt kết quả tốt. Gượng ép hoặc tâm lý phải làm cho thật tốt đôi khi lại dẫn đến thất bại. Mình cũng theo dàn của bạn 2 hum rồi, mong hum nay rực rỡ cho cả nhà hoan hỷ.
Tuần này ăn ít nhất cũng 1,2 lần mình đảm bảo nhé

Xin hỏi bác chút, dàn của bác đăng để ae tham khảo là dàn cố định hay là dàn theo ngày ạ, thanks bác!

Ko sao 1 tuần sẽ rõ
1 tuần thì đảo hoang ko còn chỗ trú chân cho ae rồi. Cầu kèo đưa lên ae cùng tham khảo cùng nghiên cứu hoàn thiện nó và biến nó cho riêng mình theo cách chơi và vốn từng người còn đang chả ăn ai nữa là bạn dùng cái lời nói cứ khăng khăng chắc chắn cái kiểu đấy lấy cái cơ sở gì tin dc. Xong là ae ngta theo lại ra đảo vẫn ko biết dc cầu kèo ra sao. Nên là ko có cầu thì chốt số cứ vậy mà chốt . Có bản lĩnh chốt ăn thông dc là ae ngta biết. Cần gì lăng sê thế này ăn may đi nữa lỡ rủi thì khỉ ko còn đảo để ở vì bị chiếm địa bàn đấy cụ ạ

1 tuần thì đảo hoang ko còn chỗ trú chân cho ae rồi. Cầu kèo đưa lên ae cùng tham khảo cùng nghiên cứu hoàn thiện nó và biến nó cho riêng mình theo cách chơi và vốn từng người còn đang chả ăn ai nữa là bạn dùng cái lời nói cứ khăng khăng chắc chắn cái kiểu đấy lấy cái cơ sở gì tin dc. Xong là ae ngta theo lại ra đảo vẫn ko biết dc cầu kèo ra sao. Nên là ko có cầu thì chốt số cứ vậy mà chốt . Có bản lĩnh chốt ăn thông dc là ae ngta biết. Cần gì lăng sê thế này ăn may đi nữa lỡ rủi thì khỉ ko còn đảo để ở vì bị chiếm địa bàn đấy cụ ạ
Tôi khẳng định ăn hơn dàn 192s của bão thôi chứ ăn thông thì chả dám tuần trước dàn của bão chết nhưng tôi ăn 3 ngày trong tuần nói ngắn vậy thôi bác