Cầu MB - Dàn đặc biệt 24 số đánh theo ngày và dàn 3 càng 192 số không quá 4 ngày ace tham khảo để về bờ | Page 10 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Dàn đặc biệt 24 số đánh theo ngày và dàn 3 càng 192 số không quá 4 ngày ace tham khảo để về bờ

Khi nào gãy Cầu .ong chia sẻ cho mọi người tham khảo được ko ? Học hỏi thêm một phương pháp cũng rất cần cho mọi người mà ! Tôi nghĩ thế thôi ,còn tùy ông. Công trình của ông mà ....

? cứ chốt trên bát chốt đê. Hi. Êm vừa ngó ròi thấy loại chạm suống còn 22s . là loại pp này e nghiên cứu rồi nó thường ăn ở khoảng từ 12s 30s đến 56số vẫn đau đầu . e tưởng mỗi ngày bắt bộ ra 24số. Cái pp này loại chạm theo từng ngày , tổng rễ ẹc mỗi tội nhiều số loại nhiều còn ít ăn may. E tin chắc bác mới ăn những ngày gần đây thôi

Có đợ e loại bừa 9 chạm 9tổng loại 1 đít còn 5s trúng ăn may thôi.

Muốn lôi kéo ae để bán số Sao? Đây là khu vực cầu kèo, ko chia sẻ cầu lại muốn ae theo số, bao nhiêu ae ra đảo rồi???

? cứ chốt trên bát chốt đê. Hi. Êm vừa ngó ròi thấy loại chạm suống còn 22s . là loại pp này e nghiên cứu rồi nó thường ăn ở khoảng từ 12s 30s đến 56số vẫn đau đầu . e tưởng mỗi ngày bắt bộ ra 24số. Cái pp này loại chạm theo từng ngày , tổng rễ ẹc mỗi tội nhiều số loại nhiều còn ít ăn may. E tin chắc bác mới ăn những ngày gần đây thôi
Mình ko hề loại chạm và tổng đâu

Xl ae tôi thấy mấy ông cứ nói cs cầu kèo sợ đồng soi, nhưng xl các ông cầu của các ông chỉ là 1 hạt cát trên sa mạc thôi đồng nào thèm vào đây mà soi, các chủ tịch như Bão, T. Hùng, Huấn, P. Bảo, hihi...chia sẻ từ đầu tuần kìa vẫn cứ ăn là bình thường, tôi trả thấy đồng nào soi, tứ thủ đề cứ ăn thông,3d,4d vẫn chén kia,

Khi nào gãy Cầu .ong chia sẻ cho mọi người tham khảo được ko ? Học hỏi thêm một phương pháp cũng rất cần cho mọi người mà ! Tôi nghĩ thế thôi ,còn tùy ông. Công trình của ông mà ....
Đây là thuật toán để giải mã các game online bạn ạ mình chỉ âm thầm chốt số thôi mình còn đang chiêm nghiệm chứ ko bắt cầu

Mình ko bán số đâu nhưng tại mình chưa lí giải được thôi mình chưa lí giải được thôi nên mn đừng trách mình ko đưa được cầu lên mình nhờ ad xoá hộ bài này
Bác ko cần phải xóa đâu bác. Bác cs là may rồi các bác còn đòi hỏi chi nữa. Ai tin thì theo k thì thôi mà. Tiền trong tay các bác mà. Ngta cs lên bát chốt đấy vào tham khảo thấy theo đk thì theo ko thì thôi có gì đâu.

Mình ko bán số đâu nhưng tại mình chưa lí giải được thôi mình chưa lí giải được thôi nên mn đừng trách mình ko đưa được cầu lên mình nhờ ad xoá hộ bài này
Nay chốt bên bát chốt chưa bác

Đừng tất tay bạn lô đề không nên tất tay bạn theo bạn cứ theo mình ko muốn bạn ra đảo đâu
cứ từ từ rồi ăn bạn ơi
Bạn rất có tâm với mọi ae. Bạn chốt vào 1 giờ nhất đình để ae biết đường hóng