Thảo luận - Có nên vay FE credit ko? | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Có nên vay FE credit ko?

Chào ae,
Trước tiên mìn xin được gửi lời cám ơn đến diễn đàn. Các ơn những chủ tịch, những người ae tâm huyết ngày đêm soi ra những con số để ae theo.

Chắc trong này cũng nhiều ae thua tha. Mình cũng vậy thua cũng kha khá rùi và giờ cụt vốn nên muốn hỏi ae có kinh nghiệm trong này là có nên vay FE credit ko ạ? Nó có lừa đảo gì mình ko ah? Mong nhận được sự hỗ trợ của ae. Mình cám ơn.

Tôi vào làm nghề máy, không hiểu sao tính hay nổi nóng, lúc chơi tôi không cay cú, mà tiền chỉ là những con số, lúc xuống đơn cược không hề nhát tay, như kiểu ng ta hay nói là đốt tiền vậy, tôi giờ chỉ cố gắng chiến thắng cái tâm ma trong người, lương trên chục triệu thì mất 250tr coi như bài học, tich vốn chơi xsmb k ổn nữa thì chắc gút bai ae thôi, ngày xưa mình từng thề là k bao chơi cờ bạc, vì bố mình chơi bời bán nhà bán cửa đất đai ruộng vườn nên mình rất chán nản mới bỏ đi làm lúc 13t, giờ thì ngẫm lại cuộc đời mình sông mãi thế này thật vô nghĩa

Đọc hết các bài bình luận, tâm sự chia sẻ của ace. Tôi thấy sao ace chơi gì mà đáng sợ vậy.
Thôi. Dù ace có ở trong hoàn cảnh khó khăn như thế nào.
Nếu còn chơi nữa. Thì hãy quay về chơi dàn đề Đi. Mà chỉ chơi một loại là dàn đề miền Bắc. Hoặc chỉ giải nhất miền bắc. Là gỡ lại được tất cả thôi.
Đó là ý kiến cá nhân tôi.
Mong các ace sớm tìm được lối thoát.

Tất toan trước hạn cũng ăn phi của nó nữa, bọn lol này láo lắm,
Tính tiền láo lắm.lúc tư vấn thì ms con nhân viên nói như vậy.m
Tôi vào làm nghề máy, không hiểu sao tính hay nổi nóng, lúc chơi tôi không cay cú, mà tiền chỉ là những con số, lúc xuống đơn cược không hề nhát tay, như kiểu ng ta hay nói là đốt tiền vậy, tôi giờ chỉ cố gắng chiến thắng cái tâm ma trong người, lương trên chục triệu thì mất 250tr coi như bài học, tich vốn chơi xsmb k ổn nữa thì chắc gút bai ae thôi, ngày xưa mình từng thề là k bao chơi cờ bạc, vì bố mình chơi bời bán nhà bán cửa đất đai ruộng vườn nên mình rất chán nản mới bỏ đi làm lúc 13t, giờ thì ngẫm lại cuộc đời mình sông mãi thế này thật vô nghĩa
cũng đinh vay để theo cao thủ chơi xsvn.mà k kiềm chế đc bản thân.cứ vào loto nó hút h k còn 1 đồng nao nua.ms vây 35tr đc có 1 tuần nay

Đọc hết các bài bình luận, tâm sự chia sẻ của ace. Tôi thấy sao ace chơi gì mà đáng sợ vậy.
Nếu còn chơi nữa. Thì hãy quay về chơi dàn đề Đi. Mà chỉ chơi một loại là dàn đề miền Bắc. Hoặc chỉ giải nhất miền bắc. Là gỡ lại được tất cả thôi.
Chào bác mở bài cháu thấy bác tâm sự rất hay. Khổ lỗi ai nợ nần cũng muốn vờ bờ nhanh. Chứ như bác cứ chơi dàn thì dần dần cũng về bờ thôi

Bet nó hút nhanh quá cao thủ ạ.kêu chỉ chơi xsvn k thôi mà k hiu sao lại mò vào bet cho nó hút hết ct ạ

Bác lại giống e. Đi theo bạn từng ngủ ở chiếu bạc k biết bao lần mà k hề đánh. Thế mà lại dây vào lô đề,bet và xóc. Đc cái e thì kiềm chế tốt lên cũng bớt thua tha

Tiền mất không đáng sợ bằng uy tín của mình, bây giờ người thân trong nhà con không ai dám tin thì thử hỏi các bác thấy cs có bần hèn quá không, bỏ những thứ không thuộc về mình, cố gắng dành time nghiên cứu xsvn đánh 2d hay 3d cũng đc, trong tháng hòa vốn hoặc có lương tháng là được, vậy là ae đã thành công chiến thắng bản thân rồi, đừng ham quá, tôi chính thức không còn 1 chút hy vọng nào từ những trò trong trang nữa, dành thời gian yêu bản thân còn ý nghĩa hơn ae ạ

Em cũng vay cả FE cả Homedit, hơn
2 tháng này ko có trả, nó doạ kinh lắm, kiểu xã hộ đen ý các bác ah

Bet nó hút nhanh quá cao thủ ạ.kêu chỉ chơi xsvn k thôi mà k hiu sao lại mò vào bet cho nó hút hết ct ạ
Chết vì lòng tham thôi bác ạ. E thì chỉ tiêu ngày vài trăm là nghỉ. Khổ cái lúc thua thì k kiềm chế đc. Cứ thắng đc n dăm bữa nửa tháng lại bay trong 1 2 hôm thua.

Bác lại giống e. Đi theo bạn từng ngủ ở chiếu bạc k biết bao lần mà k hề đánh. Thế mà lại dây vào lô đề,bet và xóc. Đc cái e thì kiềm chế tốt lên cũng bớt thua tha
Bởi ng ta vẫn hay hát, cuộc sống đâu lường trước điều gì, mỗi ngã rẽ cuộc đời đều có nguyên do của nó, coi như của đi thay người ae ạ, bài học để đời, số thì giờ nó là đam mê rồi, tích vốn đâu tư kiếm ly cf gói thuốc cũng ổn,

Bởi ng ta vẫn hay hát, cuộc sống đâu lường trước điều gì, mỗi ngã rẽ cuộc đời đều có nguyên do của nó, coi như của đi thay người ae ạ, bài học để đời, số thì giờ nó là đam mê rồi, tích vốn đâu tư kiếm ly cf gói thuốc cũng ổn,
Đã là đam mê thì khó bỏ thôi đành sống với đam mê vậy.

Chết vì lòng tham thôi bác ạ. E thì chỉ tiêu ngày vài trăm là nghỉ. Khổ cái lúc thua thì k kiềm chế đc. Cứ thắng đc n dăm bữa nửa tháng lại bay trong 1 2 hôm thua.
Chỉ tiêu gì bác ơi, tôi chỉ tiêu 50k còn nuốt k trôi, vốn tiền triệu chỉ nghĩ đi đều 10 20k ngồi rình tầm 5p là nghỉ, ấy vậy mà được mấy hôm đâu, hôm qua ngó bài bác kia vác hẳn 94s còn trượt thì chơi với ai??

Chỉ tiêu gì bác ơi, tôi chỉ tiêu 50k còn nuốt k trôi, vốn tiền triệu chỉ nghĩ đi đều 10 20k ngồi rình tầm 5p là nghỉ, ấy vậy mà được mấy hôm đâu, hôm qua ngó bài bác kia vác hẳn 94s còn trượt thì chơi với ai??
Tôi cứ vốn vài tr ngày kiếm 3 4 trăm đây. Toàn kiếm đc 10 20tr xong gặp hôm thua là lại ra đi hết. Mới có chỉ tiêu thắng thôi chứ chưa tìm thấy đc chỉ tiêu thua mới khổ

Dàn đề của bác dạo này có ổn ko lâu cháu cũng ko để ý

Đúng rồi bác.thua la k.dung dc.cố gỡ đến khi bay acc hết tiền.tới khi đo ms k damh nua thôi

Tôi cứ vốn vài tr ngày kiếm 3 4 trăm đây. Toàn kiếm đc 10 20tr xong gặp hôm thua là lại ra đi hết. Mới có chỉ tiêu thắng thôi chứ chưa tìm thấy đc chỉ tiêu thua mới khổ
Chỉ tiêu thì bác áp dụng thắng thua luôn, hôm nay vốn bác 5tr thì vào chơi được 500k cũng nghỉ, mà thua 500k cũng nghỉ, tôi là vậy đó, nhưng oái oăm lắm, nếu cứ vào thua mãi thì tiền đâu nữa mà chơi, còn ăn thì được mấy hôm??

Chào bác mở bài cháu thấy bác tâm sự rất hay. Khổ lỗi ai nợ nần cũng muốn vờ bờ nhanh. Chứ như bác cứ chơi dàn thì dần dần cũng về bờ thôi
Vậy thì mình cũng buồn.
Vì gấp quá nên nhiều khi bị Bông lung.
Vì quá gấp nên 10 ae may mắn chỉ được 5 ae về bờ thôi. Còn 5 ae bị gặp khó khăn hơn.
Ngày xưa mình cũng nghĩ như các bạn bây giờ đấy.

Dàn đề của bác dạo này có ổn ko lâu cháu cũng ko để ý
Vào bắt chốt tập đoàn. Mà xem lại. Chứ mình không biết nói sao nữa.
Giờ mình chỉ nói nước đôi thôi.
Vì nhiều khi cũng muốn nói. Xong không thể đáp ứng được với mong muốn của ace. Nên bị chọc tức khổ thân lắm.

Vay mượn cũng như cắm xe ấy,1 là mua thêm cái nữa,2 là đi bộ,xuống tay 1-2 tiếng kết cho bằng chết,chết luôn thì phải chịu cùng lắm nhẩy cầu nhẩy lầu,chứ vay rồi rỉa rỉa snghi kiếm mấy đồng lương thì lãi nó quấn vào chân,cắc cắc bụp bụp ko trả đc xu nào rồi lại trắng tay và tàn người. Bọn nó thì dọa rồi chửi các kiểu con đà điểu,kệ mie nó,nhất là bọn Fe nói lãi 30-40% chứ xác định là trả hết thì thành gấp đôi,trả sớm thì phí phạt 10%,đại đa số là ko trả cũng chả làm gì đc nhau. Nên xác định rõ ràng chứ đừng nhùng nhằng tính tính toán toán thế này thế kia,làm bố mẹ nuôi bọn chủ lô đề hết thôi
Bác nói vậy khác gì xúi bậy ae, khuyên ae không nên vay còn được, đằng này bác bảo vay xong đập tiếng kết?? Không ăn nhảy lầu nhảy cầu?? Cuôc đời bac sao suy nghĩ ngắn thế, em xin lôi bác trước nhé, tuy trên mạng, mình k giúp ae đc vật chất cũng giúp ae đc cái tinh thần tốt hơn, ai lại khuyên như bác bao giờ