Thảo luận - Có nên vay FE credit ko? | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Có nên vay FE credit ko?

Chào ae,
Trước tiên mìn xin được gửi lời cám ơn đến diễn đàn. Các ơn những chủ tịch, những người ae tâm huyết ngày đêm soi ra những con số để ae theo.

Chắc trong này cũng nhiều ae thua tha. Mình cũng vậy thua cũng kha khá rùi và giờ cụt vốn nên muốn hỏi ae có kinh nghiệm trong này là có nên vay FE credit ko ạ? Nó có lừa đảo gì mình ko ah? Mong nhận được sự hỗ trợ của ae. Mình cám ơn.

Tôi biết đến dd cung như sàn KU này là từ lúc tôi mua cái xe trả góp, ăn xài không có kiểm soát thế là hơi âm tý, xong mới lao vào lô đề, lúc đầu chỉ nghĩ chơi vui, ai ngờ 1 tháng đánh bay xe bay tiền báo nhà, tiền lương, tổng cũng 250tr, xui thay nào giờ tui không có mua gì góp, tín dụng tốt, mua chiếc satria 68tr trả trước 30tr được giấy tờ gốc luôn, xong đem đi cầm chơi lô đề 1 tháng banh hết, vay fe 20tr đúng 1h vào ku bay sach, thời điểm đó muốn tram cảm luôn
Mình cung giong như bác đây.chơi thua 150m rồi.quyết đinh vay fe 35tr để gỡ lại.vay me đc coa 1 tuần mà ku nó hút hế rồi.h ko dám báo gia đình nữa

K trả hay trả cũng mệt với cno ông ạ. Trả rồi thì suốt ngày cno gọi cho vay tiền tiếp
Nhiều người trả hoài k hết ấy bạn, nó lừa đảo trằn trợn vụ thẻ đó, nói chung tôi vay mà k trả là tôi cũng sai, nhưng giờ k muốn báo nhà nữa, sợ báo trả xong nó lòi ra thêm 1 cục nữa thì nhức dâu lắm

Tôi vay 20tr lúc vay nói 1 đằng, tới kỳ đóng thì tiền ra 1 nẻo, tới nay cả năm rồi tôi chưa đóng nó 1 ngàn nào,
Tôi cũng vậy nó 20tr đóng dc 3 tháng xong có đóng nữa đâu . Ngày nào cũng gọi dạo kiện nọ kiện kia giờ cũng chẳng thấy nó gọi điện nữa chắc nó cũng thôi

Nhiều người trả hoài k hết ấy bạn, nó lừa đảo trằn trợn vụ thẻ đó, nói chung tôi vay mà k trả là tôi cũng sai, nhưng giờ k muốn báo nhà nữa, sợ báo trả xong nó lòi ra thêm 1 cục nữa thì nhức dâu lắm
Tôi vay thì thấy lãi cao thôi. Chứ k vấn đề gì cả. Trả xong 2 tháng nay rồi cũng chẳng vấn đề gì

Mình cung giong như bác đây.chơi thua 150m rồi.quyết đinh vay fe 35tr để gỡ lại.vay me đc coa 1 tuần mà ku nó hút hế rồi.h ko dám báo gia đình nữa
Khuyên ae bây giờ dừng hết, không vay mượn ai nữa, còn muốn gỡ thì vay hẳn ngân hàng chính thống, làm lương công nhân tra dần, tôi làm công nhân tháng cũng 10tr mà hễ lãnh lương ra toàn bị tâm ma xui khiến nướng vào sóc đĩa rồi bet, đủ trò hết, lúc đầu tôi còn chút hy vọng, nhưng tới bây giờ cứ đặt đâu thua đó, muôn ngàn cách vẫn thua,

Vay FE nói chung ok , nhưng mà lãi thì cao thôi , nhưng nếu có trả 1 cục thì lãi sẽ thấp đi đó người anh em

Vậy tui này tính tiền tào lao rồi.đóng 6 tháng mà h tra cũng còn 26trieu
K phải tào lao đâu bác. Vd tháng đầu bác đóng 2195k thì chỉ có mấy trăm tiền gốc thôi còn lại là lãi. Còn tháng cuối bác đóng thì lại là gốc và lãi chỉ mấy chục ngàn. Bác đóng sớm lại còn bị phạt nữa thì mới lên 26tr

Tôi cũng vậy nó 20tr đóng dc 3 tháng xong có đóng nữa đâu . Ngày nào cũng gọi dạo kiện nọ kiện kia giờ cũng chẳng thấy nó gọi điện nữa chắc nó cũng thôi
Dọa kiện tôi cả nam nay rồi, có cũng trả cho nó xong, mà thực sự dính vào bet hay sóc đĩa thì con người trở nên bần hèn vô cùng, ae ạ, khuyên ae bỏ đi rồi làm người

K phải tào lao đâu bác. Vd tháng đầu bác đóng 2195k thì chỉ có mấy trăm tiền gốc thôi còn lại là lãi. Còn tháng cuối bác đóng thì lại là gốc và lãi chỉ mấy chục ngàn. Bác đóng sớm lại còn bị phạt nữa thì mới lên 26tr
Vây mình ms vay có tuần nay thôi.vậy nếu ra thanh toán thì nó tinh sao bác

Dọa kiện tôi cả nam nay rồi, có cũng trả cho nó xong, mà thực sự dính vào bet hay sóc đĩa thì con người trở nên bần hèn vô cùng, ae ạ, khuyên ae bỏ đi rồi làm người
Tôi mới dấn thân vào 1 năm nay thôi. Tôi coi n như đầu tư chứ k đánh kiểu sát phạt ông ạ. Tôi theo a maica tháng kiếm 10 đến 30% số vốn thôi. Nói thật với ông mấy thằng b thân tôi thằng nào chả thua gần tỉ rồi mà tôi thua có mấy chục là ông biết rồi đấy.

Tất toan trước hạn cũng ăn phi của nó nữa, bọn lol này láo lắm,

Vây mình ms vay có tuần nay thôi.vậy nếu ra thanh toán thì nó tinh sao bác
Tính lãi của số tiền bác vay rồi tính thêm tiền phạt nữa. Bác muốn biết chính xác thì gọi điện cho tổng đài fe là n cộng cho mk mà

(QC)Khoan vay uu dai len den 57tr danh cho Quy khach. Tai ung dung https://hcvn.app/slsc hoac lien he 18006860 (mien phi) de hoan tat ho so va nhan them uu dai. De tu choi, soan TC TenThuongHieu gui 1313 ( đây nt tới mình )