Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 26 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Xịt lô Nam trung miền nam Đb ăn 1 đài Miền trung ăn 2 đài Đb chức mừng

Topic này để anh em mình cùng thảo luận cách chơi 3 miền NAM - TRUNG - BẮC. Vì tôi thấy nhiều anh em diễn đàn đang tiến về miền Nam màu mỡ.
Ae nào đã theo PHANBAO tôi 3 miền từ lâu thì cứ thoải mái bình luận suy nghĩ hay câu hỏi. Sau đó tôi sẽ cập nhật lại cách chia vốn nhỏ nhất nhỏ anh em có thể theo cả 3 miền lại ở đây.
Đảo qua nhiều Topic thấy có nhiều ae theo mình cả 3 miền. Anh em chơi ra sao cứ chia sẻ nhiệt lên. Cùng nhau phát triển nhé
:-H
E mới vào diễn đàn, giờ muốn Theo bác, với số vốn ban đầu 10tt có Theo đc không bác

Topic này để anh em mình cùng thảo luận cách chơi 3 miền NAM - TRUNG - BẮC. Vì tôi thấy nhiều anh em diễn đàn đang tiến về miền Nam màu mỡ.
Ae nào đã theo PHANBAO tôi 3 miền từ lâu thì cứ thoải mái bình luận suy nghĩ hay câu hỏi. Sau đó tôi sẽ cập nhật lại cách chia vốn nhỏ nhất nhỏ anh em có thể theo cả 3 miền lại ở đây.
Đảo qua nhiều Topic thấy có nhiều ae theo mình cả 3 miền. Anh em chơi ra sao cứ chia sẻ nhiệt lên. Cùng nhau phát triển nhé
:-H
Anh oi. Von của em có 15 triệu thoi. Em theo anh mb thui. Anh chỉ em pp vào tiền voi ạ. Em cảm ơn anh

90509

LUÔN CẬP NHẬT TỪNG NGÀY CHO ANH EM

DẠ , MAI EM GỬI HỌ 3-40 TRIỆU TRƯỚC A Ạ. EM CẢM ƠN ANH NHIỀU LẮM
Uh làm gì làm cứ trúng là rút bớt tiền, trúng là trả nợ
Sau này hết nợ thì số tiền đó để làm ăn
Tinh thần ổn định thì đi thi thố làm cao thủ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.