Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 25 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
ANH @PHANBAO ƠI , EM THUA THA NỢ NẦN QUÁ. EM MUỐN HỎI ANH , MONG ĐƯỢC ANH TRẢ LỜI Ạ. HẰNG NGÀY E CHỈ CHƠI MIỀN BẮC CỦA ANH , VÀO TIỀN TỈ LỆ NHƯ ANH CÓ ĐƯỢC KO Ạ.NHƯ VÂY THEO KINH NGHIỆM CỦA A THÌ MỘT THÁNG DC TẦM BAO NHIÊU Ạ. EM ĐANG NƠ 200TR. MONG ĐƯỢC ANH TRẢ LỜI Ạ.

Nếu đi theo tỷ lệ và fulll bảng đề của tôi thì vốn mỗi ngày là 9tr hơn. Tính ra ae phải có 50tr vốn trong tay để đi đều cho 5 ngày. Thì trong 5 tháng ae sẽ hết số nợ 200tr. Hoặc có thể chỉ 3-4 tháng
CÁM ƠN ANH PHANBAO ĐÃ TRẢ LỜI RÕ RÀNG ĐỂ AE BIẾT ĐƯỜNG THEO ANH!

Vẫn nhớ chứ ng ae
hồi đầu năm ngoái, đợt đó theo anh mỗi dàn đề 64s với 3d mà gần cuối tháng dính cái dây đen 5-6 ngày gì ko ra hết vốn luôn, giờ có ít vốn quay lại diễn đàn mới nhận ra là hồi đó ko đánh thêm lô cho nó đỡ giùm dàn đề.

Tôi nhớ tầm này năm ngoái cố đưa anh em về bờ bằng chuỗi lô thông 21 ngày và liên tục ăn tứ thủ đề. Năm nay mọi thứ khó khăn hơn nên ae cứ đi đều, đúng quy trình cái nọ bù cái kia. Vì thời gian chốt số của tôi đủ lâu để biết được lúc thông đề lúc ấm lô. Phải dàn tiền và k bao giờ để trúng cùng 1 giỏ

hồi đầu năm ngoái, đợt đó theo anh mỗi dàn đề 64s với 3d mà gần cuối tháng dính cái dây đen 5-6 ngày gì ko ra hết vốn luôn, giờ có ít vốn quay lại diễn đàn mới nhận ra là hồi đó ko đánh thêm lô cho nó đỡ giùm dàn đề.
Lo của a phan bảo khét lắm bạn , ăn thông hơn đề lun ?

Tôi nhớ tầm này năm ngoái cố đưa anh em về bờ bằng chuỗi lô thông 21 ngày và liên tục ăn tứ thủ đề. Năm nay mọi thứ khó khăn hơn nên ae cứ đi đều, đúng quy trình cái nọ bù cái kia. Vì thời gian chốt số của tôi đủ lâu để biết được lúc thông đề lúc ấm lô. Phải dàn tiền và k bao giờ để trúng cùng 1 giỏ
Bán số mạo danh tôi nhiều. Ae gặp ở đâu thì nhắc nhở nhiều ae khác. Coi như mình làm phúc. Và cũng giúp tôi k phải mang tiếng oan với các admin.

Đánh tất cả các đài có trên kudv. Vốn nhỏ là bao nhiêu. Còn nhỏ nhất thì ở trang có thể ghi 1đ
Bác chỉ giúp em theo cách vào tiền của anh từ lô đến đề 2d -3d theo đúng tỷ lệ em chơi trước mắt đón tết sau là về bờ

View attachment 90303

1 VỊ CAO THỦ RẤT CÓ TÂM VÀ CÓ TẦM , KHÔNG NHỮNG ĐƯA RA CON SỐ MÀ CÒN ĐƯA RA PHƯƠNG PHÁP VÀ MỨC VÀO TIỀN ĐỂ LÀM SAO TỐI ƯU LÃI/LỖ CHO ANH EM.MỘT NGƯỜI THẦY CẦM TAY HỌC TRÒ CHỈ TỪNG NÉT CHỮ , VẬY MÀ ANH EM KO NGHE THẦY THÌ NGHE AI NỮA.HÃY CỨ ĐI ĐÚNG TỈ LỆ MÀ ANH ẤY ĐÃ ĐƯA RA!
Đây là thống kê mỗi MB phải không bác

Công ty mình có thằng cũng tên là Phan Bảo mà đánh lô toàn thua, chắc mất mẹ con phan tôm rồi. Đề Phan Bảo bắt còn chuẩn hơn Hihi ấy nhỉ

Cầu đề 64S của anh Bảo bị tèo max 4 ngày phải không anh em.
Dàn Tam thủ lô tèo max là mấy ngày nhỉ.
Có anh em nào biết ko. Vốn ít lỡ nó oẳng cho 5 -7 ngày thì vỡ mồm

AE LƯỜI SUY NGHĨ QUÁ, ĐƠN CƯỢC ĐÃ CÓ, TỶ LỆ TIỀN CŨNG ĐÃ CHIA SẺ.
THAY VÌ ANH EM NÓI RÕ BẢN THÂN AE CÓ BAO NHIÊU VỐN
MUỐN ĐI NHIÊU ĐÂY, MUỐN CHIA THẾ NÀY
ĐỂ TÔI BÌNH LUẬN HỖ TRỢ THÊM
TÔI HIẾM THẤY AE CÓ BÌNH LUẬN CHỦ ĐỘNG NHƯ THẾ
THỰC SỰ THẤT VỌNG CÁCH CHƠI VÀ MONG MUỐN VỀ BỜ CỦA NHIỀU AE
Em ĐẦU TƯ 20TR CHƠI NAM,TRUNG,BẮC CHƠI LÔ10Đ ĐỀ 2D -10Đ VÀ ĐỀ 3D- 1Đ RIÊNG NAM TRUNG EM GHÉP THÊM 6 CÀNG VÀO DÀN 36S NHƯ VẬY ĐƯỢC KHÔNG Ạ CÓ GÌ ANH CHỈ BẢO THÊM CHO EM MONG CÓ CÁI TẾT ẤM CÚNG CẢM ƠN ANH

Ăn đb 26 đài soc Trăng chờ đợi Miền trung và bắc may mắn hơn

Topic này để anh em mình cùng thảo luận cách chơi 3 miền NAM - TRUNG - BẮC. Vì tôi thấy nhiều anh em diễn đàn đang tiến về miền Nam màu mỡ.
Ae nào đã theo PHANBAO tôi 3 miền từ lâu thì cứ thoải mái bình luận suy nghĩ hay câu hỏi. Sau đó tôi sẽ cập nhật lại cách chia vốn nhỏ nhất nhỏ anh em có thể theo cả 3 miền lại ở đây.
Đảo qua nhiều Topic thấy có nhiều ae theo mình cả 3 miền. Anh em chơi ra sao cứ chia sẻ nhiệt lên. Cùng nhau phát triển nhé
:-H
Hóng chốt số. Chúc cả nhà rực rỡ

nay hứng lên theo chủ tịch miền nam với trung ,ăn STD,TTD ĐỀ miền trung ,cảm ơn chủ tịch @PHAN BẢO NHÉ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.