Về bờ - CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO | Page 27 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ CHIẾN ĐẤU VỚI ĐỒNG CÙNG PHANBAO

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
E đánh lô, xiên ghép vòng của ct. Nên căn toàn hoà vốn. Nhớ phát ăn 89 98 32 5 nháy. Đánh có 10 điểm ngoài mà rr lm. Ae theo lô ct nên đánh lô, xiên ghép vòng tính 1 con lô ra là huề tiền. Hai con lô ra là ăn đậm. Ví dụ này nè ...

Đính kèm

Uh làm gì làm cứ trúng là rút bớt tiền, trúng là trả nợ
Sau này hết nợ thì số tiền đó để làm ăn
Tinh thần ổn định thì đi thi thố làm cao thủ
lại rực rỡ rồi a ơi, thật tiếc là đợt này e đang đi làm lấy lương trả hết nợ nần vì cơ bản nợ cũng ít chưa đến nỗi phải liều đi vay nóng không là có khi về bờ rồi a. Bản thân e cảm thấy chơi cờ bạc này muốn bình tĩnh và kỷ luật nhất thì điều đầu tiên không bị nợ nần quá nhiều dẫn đến áp lực trả nợ rồi vội vàng muốn đánh to để gỡ. Nên e chọn cách đi làm vài tháng tích góp trả hết nợ mới theo a để đòi lại những gì đã mất. Tiện đây cũng khuyên ae nào đang nợ nần vài chục đến trăm triệu đổ về thì lên chấp nhận chịu trừng phạt là đi làm để trả nợ xong xuôi khi nào có vốn , có tiền nhàn rỗi hẵng bám theo cao thủ. Lúc đó mình là nhà đầu tư chứ không còn là con bạc nữa

E đánh lô, xiên ghép vòng của ct. Nên căn toàn hoà vốn. Nhớ phát ăn 89 98 32 5 nháy. Đánh có 10 điểm ngoài mà rr lm. Ae theo lô ct nên đánh lô, xiên ghép vòng tính 1 con lô ra là huề tiền. Hai con lô ra là ăn đậm. Ví dụ này nè ...
Lại sai quy tắc à

lại rực rỡ rồi a ơi, thật tiếc là đợt này e đang đi làm lấy lương trả hết nợ nần vì cơ bản nợ cũng ít chưa đến nỗi phải liều đi vay nóng không là có khi về bờ rồi a. Bản thân e cảm thấy chơi cờ bạc này muốn bình tĩnh và kỷ luật nhất thì điều đầu tiên không bị nợ nần quá nhiều dẫn đến áp lực trả nợ rồi vội vàng muốn đánh to để gỡ. Nên e chọn cách đi làm vài tháng tích góp trả hết nợ mới theo a để đòi lại những gì đã mất. Tiện đây cũng khuyên ae nào đang nợ nần vài chục đến trăm triệu đổ về thì lên chấp nhận chịu trừng phạt là đi làm để trả nợ xong xuôi khi nào có vốn , có tiền nhàn rỗi hẵng bám theo cao thủ. Lúc đó mình là nhà đầu tư chứ không còn là con bạc nữa
Rất hay, tôi rất hoan nghênh tinh thần này.

Chả biết nói gì hơn ngoài 2 từ Cảm Ơn Anh @PHANBAO bản thân e cũng đang từng bước đi cùng anh , nhất định là sẽ cố gắng anh ạ ,,

Nay danh bac trung nam lo 1 diem de nam 2 diem trung và bắc 3 điểm nhỏ nhẹ cũng dc 2tram 80k dư ngày công,còn đòi hỏi j hơn ,vỗn ít ta đánh kiu ít,cảm ơn anh phan bảo ạ gần dc thêm.tháng lương rùi vỗn co 2 trieu jo lại có vỗn để kiếm thêm.ạ

Cảm ơn a. E chỉ theo lô, chơi nhỏ thág đc lãi đủ bỉm sữa cho con là vui rồi ạ.
Chúc a nhiều sức khỏe

Chúc chủ tịch mạnh khỏe để đưa anh em về bờ và lên núi.

Bác chỉ giúp em theo cách vào tiền của anh từ lô đến đề 2d -3d theo đúng tỷ lệ em chơi trước mắt đón tết sau là về bờ
Bạn có xem bát chốt của anh PB ko vậy? Sau mỗi dàn a đều có ghi tiền vào và có hình ảnh đơn cược của anh đó. Nếu vốn ko có nhiều thì chia ra, =1/10 thì chia 1/10, =1/5 thì chia 1/5.
Ví dụ nhé: bạn theo a PB xsmb mà vốn ít hơn thì lô 10đ/1 số. Đề 64s theo 17k/c, dàn 3d thì 1k/1c. Tổng 1 ngày là 2282k, đủ 5 tay là 11410k. Nếu theo mình xsmb thì đến thời điểm này bạn lãi gần 13tr

Đính kèm

Bạn có xem bát chốt của anh PB ko vậy? Sau mỗi dàn a đều có ghi tiền vào và có hình ảnh đơn cược của anh đó. Nếu vốn ko có nhiều thì chia ra, =1/10 thì chia 1/10, =1/5 thì chia 1/5.
Ví dụ nhé: bạn theo a PB xsmb mà vốn ít hơn thì lô 10đ/1 số. Đề 64s theo 17k/c, dàn 3d thì 1k/1c. Tổng 1 ngày là 2282k, đủ 5 tay là 11410k. Nếu theo mình xsmb thì đến thời điểm này bạn lãi gần 13tr
Lại thêm 1 ng anh em rất tốt, tính toán kĩ lưỡng thì mới chiến thắng được

Vẫn nhớ chứ ng ae
Mình chào phan bảo . hiện tại mình tích lũy vốn trong trang đc 20tr . bạn chia vốn cho mình hợp lý . hiện tại mình chỉ chơi miền bắc . Theo bạn mình có nên chơi thêm mt.va mn .ko năm ngoái mình tự chơi lấy . và cũng thua 500tr . giờ bạn chia sẻ cách chơi và cách vào tiền .mong sao đc gỡ gạc dan dân.

DẠ , MAI EM GỬI HỌ 3-40 TRIỆU TRƯỚC A Ạ. EM CẢM ƠN ANH NHIỀU LẮM
Chào bạn . bạn có mức vốn là 50tr hay sao mà bạn đi to vậy . như mình đang có mức vốn 20tr .. vào lô 15₫ .2d 25đ. 3d .1đ vậy có ổn ko bạn . dù sao bạn là người Theo nâu doi .chia sẻ giúp mình nhé

Chào bạn . bạn có mức vốn là 50tr hay sao mà bạn đi to vậy . như mình đang có mức vốn 20tr .. vào lô 15₫ .2d 25đ. 3d .1đ vậy có ổn ko bạn . dù sao bạn là người Theo nâu doi .chia sẻ giúp mình nhé
mình vốn 50 triệu bạn ạ. Vốn bạn 20 triệu thì vào 1/2 tỉ lệ a ấy đưa ra là được rồi bạn. Lô 15đ , 2d 25đ và 3d 1đ là ok rồi bạn

Nhóm có ai theo a phan bảo miền nam ko , mình cũng muốn đánh miền nam , ai có bảng thống kê miền nam với miền trung cho mình xin với
thống kê thì nó cũng chỉ là thống kê của quá khứ thôi. đâu ai biết tương lai như thế nào. Bạn muốn thì bạn có thể tự đi thống kê mà xem. Còn a PhanBao cũng nói và chia sẻ rồi , chỉ cần theo đúng phương pháp và cách vào tiền của a ý thì ko sớm thì muộn cũng vào bờ nhé, thời gian đã chứng minh tất cả. A PB ở diễn đàn từ hơn 1 năm trước rồi, chả còn gì để nói nữa.

Hôm nay thực sự tôi rất vui vì nhờ theo ct phanbao gần 1 tháng nay mà tôi đã về được bờ, ko biết cảm ơn ct ở đây luôn hay lập topic ng về bờ để cảm ơn ct nữa

Hôm nay thực sự tôi rất vui vì nhờ theo ct phanbao gần 1 tháng nay mà tôi đã về được bờ, ko biết cảm ơn ct ở đây luôn hay lập topic ng về bờ để cảm ơn ct nữa
bạn cảm ơn ở đâu chả được, do tấm lòng của mình thôi. Tag a Bảo vào nói 1 câu cảm ơn cho a ý là được rồi

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.