Thảo luận - CÁCH CHƠI LÔ+ĐỀ HIỆU QUẢ CHO AE VỀ BỜ | Page 3 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận CÁCH CHƠI LÔ+ĐỀ HIỆU QUẢ CHO AE VỀ BỜ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
AE tham khảo bảng thống kê để chọn cao thủ có phong độ tốt mà theo, tỷ lệ ăn rất cao cho ae
Thường cao thủ có phong độ tốt thì tháng đó tỷ lệ ăn rất cao

Tại vì ae hay tham khảo nhưng phải đúng số mình thích thì mới đánh , k thích thì bỏ qua rồi lại tiếc. Nên là ae hay bị thua ở đấy. Tâm lý khi thua thì muốn gấp chão để gỡ lại r lại gãy thêm. Nên đa số ae đều thua ở chỗ này. AE muốn thắng thì chỉ có cách là xây dựng cách chơi cho bản thân mình s cho khoa học, hợp lý thì mới có hiệu quả ae nhé

Tại vì ae hay tham khảo nhưng phải đúng số mình thích thì mới đánh , k thích thì bỏ qua rồi lại tiếc. Nên là ae hay bị thua ở đấy. Tâm lý khi thua thì muốn gấp chão để gỡ lại r lại gãy thêm. Nên đa số ae đều thua ở chỗ này. AE muốn thắng thì chỉ có cách là xây dựng cách chơi cho bản thân mình s cho khoa học, hợp lý thì mới có hiệu quả ae nhé
CT có lên dàn giải nhất k. Hay chỉ nêu phương pháp cho ae vậy

CT có lên dàn giải nhất k. Hay chỉ nêu phương pháp cho ae vậy
Số thì ae tham khảo ở bát chốt huyền thoại nhé, topic này chủ yếu giao lưu, hướng dẫn ae mới chưa biết chơi là chính ae nhé.
Có cầu kèo nào đẹp và kết mình cũng chia sẻ ở đây cho ae tham khảo

CT lên hẳn dàn cho mình copy đánh cho dễ luôn được không? mình tạo chạm ghép càng hơi chậm, cảm ơn CT

cứ 5h50 lên copy số cao thủ là xong, thích ghét chi cho mệt đầu ct nhỉ

Vẫn ok ae nhé, tuy nhiên cần ăn 2/3 thì mới có lãi ae nhé. chơi dàn 36s 2 đài thì lãi sẽ thấp hơn, vốn ae cần cũng sẽ cao hơn. Còn trường hợp ae bắt dàn 64s cho 1 đài thì vẫn ok, mỗi người 1 cách chơi nên ae thấy cách nào thích mà hiệu quả thì ae có thể chơi nhé
Chú tieu không thấy có gian 64s miền Bắc nhỉ

Nhiều ae mới vào chưa biết cách chơi nào hiệu quả để có lãi mỗi tuần hay cuối tháng.
Theo kinh nghiệm lâu năm chơi lô đề thì mình cũng chia sẻ và có vài lời khuyên cho ae mới chơi hoặc ae chơi lâu mà vẫn chưa có được cách chơi hiệu quả thì có thể tham khảo nhé.
Tiếp xúc qua nhiều ae thì tôi thấy đa số ae chơi theo quán tính, chưa có cách chơi hiệu quả, khoa học. Chưa biết chia vốn ra chơi, khát máu, tất tay rồi ra đảo, ...
Rất nhiều các vấn đề khác nhau, nhưng chung 1 điểm là ae đều thua tha, xa bờ.
AE chia sẻ vấn đề mình đang gặp để mình cũng như các ae cao thủ, thành viên khác trên diễn đàn cùng nhau giúp đỡ, chia sẻ cho ae tham khảo để tìm được đường về bờ cho chính mình.
Hi vọng qua topic này có thể giúp đỡ được nhiều ae về bờ và kiếm thêm thu nhập mỗi tuần, mỗi tháng
Ct chỉ giáo cách vào dàn đề 64s và 3d đề 512s + 4d đề 512s ạ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.