Thảo luận - CÁCH CHƠI LÔ+ĐỀ HIỆU QUẢ CHO AE VỀ BỜ | Page 2 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận CÁCH CHƠI LÔ+ĐỀ HIỆU QUẢ CHO AE VỀ BỜ

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.
Nhiều ae mới vào chưa biết cách chơi nào hiệu quả để có lãi mỗi tuần hay cuối tháng.
Theo kinh nghiệm lâu năm chơi lô đề thì mình cũng chia sẻ và có vài lời khuyên cho ae mới chơi hoặc ae chơi lâu mà vẫn chưa có được cách chơi hiệu quả thì có thể tham khảo nhé.
Tiếp xúc qua nhiều ae thì tôi thấy đa số ae chơi theo quán tính, chưa có cách chơi hiệu quả, khoa học. Chưa biết chia vốn ra chơi, khát máu, tất tay rồi ra đảo, ...
Rất nhiều các vấn đề khác nhau, nhưng chung 1 điểm là ae đều thua tha, xa bờ.
AE chia sẻ vấn đề mình đang gặp để mình cũng như các ae cao thủ, thành viên khác trên diễn đàn cùng nhau giúp đỡ, chia sẻ cho ae tham khảo để tìm được đường về bờ cho chính mình.
Hi vọng qua topic này có thể giúp đỡ được nhiều ae về bờ và kiếm thêm thu nhập mỗi tuần, mỗi tháng
Cảm ơn CT, hi vọng tháng này e kiếm được ít lúa, chứ cty chưa có việc đói quá a

AE có thể tham khảo bảng thống kê G1 này đầy đủ hơn nhé

AE có thể tham khảo bảng thống kê G1 này đầy đủ hơn nhé

View attachment 351079
Bảng này em xem được rồi ạ nhưng bảng tuần như bác vừa đưa lên bên trên em chưa biết vào xem ạ, em chơi nuôi các dàn gánh nhau nên chủ yếu cầu theo tuần nên toàn phải tự nhập bảng để theo dõi bác ạ

Bảng này em xem được rồi ạ nhưng bảng tuần như bác vừa đưa lên bên trên em chưa biết vào xem ạ, em chơi nuôi các dàn gánh nhau nên chủ yếu cầu theo tuần nên toàn phải tự nhập bảng để theo dõi bác ạ
Bảng này thì tự chỉnh từ bảng đề ae nhé, xóa đề nhập G1 vào

Tức là mình ít vốn chỉ lên đánh lô ba càng lo và xiên thôi ạ
Là ae nên chọn chơi 1 thể loại thôi, ae thích loại nào thì chọn chơi theo loại đó, đừng quan tâm cái khác.
Chọn xong rồi thì ae học cách chơi, chia vốn, đi tiền sao cho hợp lý. Vì mỗi loại sẽ có cách chơi khác nhau, vốn khác nhau nên ae cần phải học để chơi sao cho hiệu quả nhất, có lãi cao nhất

Vốn 1met danh 3cang de va nhât dc ko chủ tịch
Vốn 1m 1 ngày hay chỉ có 1m hết là nghỉ ae? Nếu chỉ có 1m thì ae chỉ nên chơi dàn đề 1-5đ điểm, hoặc chỉ chơi 3 càng đề. Thắng ăn thêm tý, thua thì còn vốn ngày hôm sau chơi tiếp. AE đánh cả đề với 3 càng thì đen tạch cả là lại đi xa

cho e hỏi đánh 3 càng đề ko thôi thì có ổn ko bác @ChuTieu đánh đều hay chão ạ
AE chỉ chuyên đánh 1 loại thì rất ok nhé, tham khảo các cao thủ có dàn đề ăn đề + ghép 3 càng đề rơi 6-8 càng => 500-520s tỷ lệ ăn rất cao, vốn cũng kha khá. Nếu ít vốn thì ae có thể giảm càng lại, tuy nhiên tỷ lệ ăn cũng sẽ bị giảm xuống.

Miền nam chơi 36s 3 đài có ổn k CT , vì ăn 1 đài vẫn lỗ . Sao k bắt 64s cho 1 đài thôi a
Câu hỏi này mình cũng đã thắc mắc mấy năm trc rồi mà chưa có câu tl hix. Hình như năm 2020-2021 gì đó mình hỏi ct ToHung mà ko thấy hồi đấp. Mong ct Chú Tiểu tl câu hỏi của a e

Miền nam chơi 36s 3 đài có ổn k CT , vì ăn 1 đài vẫn lỗ . Sao k bắt 64s cho 1 đài thôi a
Vẫn ok ae nhé, tuy nhiên cần ăn 2/3 thì mới có lãi ae nhé. chơi dàn 36s 2 đài thì lãi sẽ thấp hơn, vốn ae cần cũng sẽ cao hơn. Còn trường hợp ae bắt dàn 64s cho 1 đài thì vẫn ok, mỗi người 1 cách chơi nên ae thấy cách nào thích mà hiệu quả thì ae có thể chơi nhé

Câu hỏi này mình cũng đã thắc mắc mấy năm trc rồi mà chưa có câu tl hix. Hình như năm 2020-2021 gì đó mình hỏi ct ToHung mà ko thấy hồi đấp. Mong ct Chú Tiểu tl câu hỏi của a e
Cái này tùy vào sở thích của mỗi ae thôi, ae thích chơi dàn 64s 1 đài thì có thể chơi nhé, nhưng nhiều ae lại thích chơi dàn ít số đánh 3 đài, hôm nào đẹp thì có thể ăn full cả 3. Còn ae thích chơi ổn định, ăn chắc mặc bền thì có thể chơi dàn 64s cho 1 đài ae nhé.
1 phần khi chốt dàn 64s nhiều ae không biết lại đánh cho cả 3 đài nên tối ưu vẫn là dàn 36s chơi cho 3 đài vốn 108.
Ăn 1 đài lỗ nhẹ: 99 - 108 = -9
Ăn 2 đài có lời: 2x99 - 108 = +90
Ăn 3 đài lời : 3x99 - 108 = +189

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.