Thảo luận - XSMB T5/2024. Giao lưu chia sẻ cách chơi 2D+ 3D hiệu quả. | Page 49 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận XSMB T5/2024. Giao lưu chia sẻ cách chơi 2D+ 3D hiệu quả.

2d rơi vào th gãy như a đã nói. Mai căng chỉ hòa. K thể gãy tiếp đc. Mảng nay a k có tg lọc. Lấy 8x. Nay lên dàn chưa đến 10p. Giờ a vẫn ở viện. Haizz. Oải thật
Mình vẫn âm thầm theo lãi tinnhs theo tháng-quý- nắm chứ ko phải theo ngày nên vẫn cứ là ok

Nếu bạn mải quá thì lên theo cách kia vừa đỡ tốn thời gian mà yên tâm không phải lo nghĩ gì về mảng. San vợi sang dàn 2D làm sao để dàn 3D vừa đủ 520 số là OK. Thế có phải nhanh gọn mà chắc chắn không. Hơn nhau vài chục k thì ăn Full 1 hôm là bù đủ cho nửa tháng. Nên cân nhắc nhé chứ còn tùy bạn, chỉ cần điều chỉnh một chút rất nhỏ thôi mà lợi ích đem lại ở rất nhiều khía cạnh mà cấu trúc tổng thể vẫn không thay đổi
Ae ghóp ý cũng là điều quý.nhưng thật sự theo mình thấy mỗi người một phonh cách,một tính.cx như bạn theo pp của bác giong song cũng vậy thôi.bạn nuôi một dàn 20s trong 30 ngày mới ra chẳng hạn.cứ dàn nọ gánh dàn kia.nếu 30 ngày không ra thì sao. sao không tìm dàn khác tỷ lệ vào vốn ít đi.mà các dàn nuôi đỡ phải gánh trong khi đó vẫn có lời từ các àn khác.trong khi đó dàn 20s kia trong 30 ngày chưa ra vốn nó lên như nào để hòa vốn.sao phải cố đấm nó làm gì.trong khi còn rất nhiều lựa chọn khác.

2d rơi vào th gãy như a đã nói. Mai căng chỉ hòa. K thể gãy tiếp đc. Mảng nay a k có tg lọc. Lấy 8x. Nay lên dàn chưa đến 10p. Giờ a vẫn ở viện. Haizz. Oải thật
Nếu mệt quá mai nghỉ 1 hôm lấy lại sức Boss ạ. CPU tỉnh táo đi rồi ta lại vào việc, vội gì đâu

Uk nay loại xịt theo tính toán. Còn 1 ngày xịt do loại nữa thôi. Đen thì thêm 1 ngày do phôi đầu. K thể hơn. Vậy e ốp mảng giúp ae xem sao?
đỏ đen có dây mà,quan trọng là cảm giác khi hạ 80% chiến thang là núc mình cảm thấy thoải mái ko có áp lực gì thì núc đấy ok nhất,?//
//thân///

Ae ghóp ý cũng là điều quý.nhưng thật sự theo mình thấy mỗi người một phonh cách,một tính.cx như bạn theo pp của bác giong song cũng vậy thôi.bạn nuôi một dàn 20s trong 30 ngày mới ra chẳng hạn.cứ dàn nọ gánh dàn kia.nếu 30 ngày không ra thì sao. sao không tìm dàn khác tỷ lệ vào vốn ít đi.mà các dàn nuôi đỡ phải gánh trong khi đó vẫn có lời từ các àn khác.trong khi đó dàn 20s kia trong 30 ngày chưa ra vốn nó lên như nào để hòa vốn.sao phải cố đấm nó làm gì.trong khi còn rất nhiều lựa chọn khác.
Luôi tuần đó bạn!

Nay bận đưa người nhà ở dưới viện cả ngày. Chiều mình bận lái xe. Tranh thủ lên dàn bằng dt. Nên dàn hnay k lọc kỹ đc. Ae cân nhắc nhé.
Nhà anh ai bị sao vậy.ổn chưa anh. Em mấy hôm nay công biệc cũng bận.mãi mới vào cóp đánh được. mong anh vẫn lên đều cho em theo với ạ

Ok cảm ơn bạn đã góp ý với mình, mình sẽ rút kinh nghiệm. Mình cũng chỉ là góp ý điều chỉnh một chút cho tối ưu nhất thôi mà còn lên thế nào là do chu top nhưng có lẽ mình cũng chưa nghĩ hết mọi nhẽ nên mong bạn và mn thông cảm nhé. Còn về các dàn nuôi theo PP bất chấp thì mình đã nuôi và đã gặp những dàn lên đến 40 ngày thậm chí sau này còn trên 40 50 ngày là bình thường. Nhưng thôi bạn nói đúng mỗi người một phong cách, một pp, một lối đi một lựa chọn riêng. Chúc bạn luôn thành công nhé!

Ok cảm ơn bạn đã góp ý với mình, mình sẽ rút kinh nghiệm. Mình cũng chỉ là góp ý điều chỉnh một chút cho tối ưu nhất thôi mà còn lên thế nào là do chu top nhưng có lẽ mình cũng chưa nghĩ hết mọi nhẽ nên mong bạn và mn thông cảm nhé. Còn về các dàn nuôi theo PP bất chấp thì mình đã nuôi và đã gặp những dàn lên đến 40 ngày thậm chí sau này còn trên 40 50 ngày là bình thường. Nhưng thôi bạn nói đúng mỗi người một phong cách, một pp, một lối đi một lựa chọn riêng. Chúc bạn luôn thành công nhé!
Hi..chí.lâu ngày mới thấy ae.ae vẫn khoẻ .đọc bài thấy ae vẫn chơi theo pp của br giongsong .vẫn ok là mừng rồi.

Alo anh ơi anh tạo giúp em dàn mà có tổng số hàng trăm và hàng chục giải đặc biệt cộng lại có tổng là 1và 6 .em nhớ dàn nàuy bác maica chia sẻ mà em ko biết cách tạo ra dàn

cảm thấy ok và có lãi là được đúng không bác, mỗi người một phong cách mà, nếu cần bổ sung dàn nuôi e chia sẻ cùng bác dàn 20 số (tổng 1+ tổng 6) nuôi đến hết tuần này bác nhé

Alo anh ơi anh tạo giúp em dàn mà có tổng số hàng trăm và hàng chục giải đặc biệt cộng lại có tổng là 1và 6 .em nhớ dàn nàuy bác maica chia sẻ mà em ko biết cách tạo ra dàn
Em nói thế này anh không hiểu được. Chắc là lấy số hàng trăm + số hàng chục được bao nhiêu lấy thêm bóng dương làm 2 tổng đê nuôi (nếu từ 10 trở lên thì lấy con đơn vị và bóng dương làm 2 tổng) nhưng ko biết của ngày nào và cầu áp dụng ra sao

Mỗi ng ý kiến góp ý lẫn nhau, theo mình nghĩ khi nào nó âm qá mức cho phép đề ra rồi hãy quyết định thay đổi, bởi mình củng bám từ đầu tháng đến giờ vẫn có lãi mà. Đâu phải là âm đỏ đít đâu nên chủ top hãy tự tin lên nhé

Ok thạnk bác dàn 20 quay đầu, 30s ,=40s nữa nha pác

Cố lên em ko sao chơi con số lâu dài mà ai theo được thì theo ko đừng nói nhiều làm người khác nản lòng

Thank bác để chụp hình lại luu về sài từ từ😁😁
Phải cẩn thận với những dàn 25, 30 số nhé. Bạn nhìn ký nhé sau 7 ngày thì vốn dùng cho dàn 20s=3080k, dàn 25s=5250k dàn 30s=8040k vậy nên chỉ nên dùng các dàn nuôi loanh quanh 20s trở về. Cần tính toán chuẩn bị vốn đủ cho cả chu kỳ nhé

Em nói thế này anh không hiểu được. Chắc là lấy số hàng trăm + số hàng chục được bao nhiêu lấy thêm bóng dương làm 2 tổng đê nuôi (nếu từ 10 trở lên thì lấy con đơn vị và bóng dương làm 2 tổng) nhưng ko biết của ngày nào và cầu áp dụng ra sao
À vâng anh ơi em nói ko hết ý .có nghĩa là tạo ra dàn bà càng 200 số mà tổng số hàng trăm và hàng chục cộng lại bằng 1 và 6 anh ạ.ví dụ 23567,23067 thì lấy 5 cộng 6 và 0 cộng 6 ý anh.em muốn có dàn 3 càng 200 tổng là 1 và 6 anh ạ