Thảo luận - XSMB T5/2024. Giao lưu chia sẻ cách chơi 2D+ 3D hiệu quả. | Page 43 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận XSMB T5/2024. Giao lưu chia sẻ cách chơi 2D+ 3D hiệu quả.

Chúc mừng b nhé. Chưa hiểu b đăng đơn nhằm mục đích gì. Hôm nào ae xanh thì đăng thôi nhé. Chứ đừng nhằm hôm nào ae đỏ đít đăng là nghe chửi đó.
trước khi mình đăng để ae TK dan 3D thì cũng xin phép chủ topic rồi sau mình mới đăng dan để ae TK vui vẻ thôi mà chủ topic

Ok e. Sau đợt này thì chừa đi nhé. Đợt này rút kn những lần trc chắc a ở lại vs ae lâu hơn. Trong tg a còn ở đây. Ae chịu khó đọc lại cách lên dàn a hd ở topic cũ. Học và lên dàn theo dõi. Vài ae làm đc rồi đó. Sau này có cái cần câu vẫn hơn. Xsmb này là miếng bánh béo bở. Có nhiều cách để thắng nó. Kiếm thêm 1 suất lương a nghĩ là k khó. Ngoài kia đi làm hay kinh doanh nó còn khó khăn hơn nhiều đó e. Xs còn quay là ae còn có thể kiếm từ nó.
Trước e lên theo pp của a. Nhưng hoàn toàn là lấy số ngẫu nhiên, k có tham khảo cầu kèo hay số của các cao thủ khác. Có tháng ăn thông 9 ngày, nhưng có tháng gãy thông 5 ngày. E Chưa có phôi 7x chuẩn. Trong toppic của bác tịch tà kiếm có để lại dàn 7x, test lại tháng gãy đều đều 4- 5 lần, nhưng có tháng cũng gãy tới 9 lần. Đợt này cụt vốn nên cũng k test theo pp của a nữa.

Trước e lên theo pp của a. Nhưng hoàn toàn là lấy số ngẫu nhiên, k có tham khảo cầu kèo hay số của các cao thủ khác. Có tháng ăn thông 9 ngày, nhưng có tháng gãy thông 5 ngày. E Chưa có phôi 7x chuẩn. Trong toppic của bác tịch tà kiếm có để lại dàn 7x, test lại tháng gãy đều đều 4- 5 lần, nhưng có tháng cũng gãy tới 9 lần. Đợt này cụt vốn nên cũng k test theo pp của a nữa.
Ok e. Tạm thời cứ tham khảo số a lên đã. Khi nào đầu óc thông thì quay lại đọc topic cũ e lập đó. Giờ topic này hạn chế trao đổi cách lên dàn. Cẩn thận vẫn hơn e.

Thật ra 2 cách đi tiền là giống nhau. Ae k biết cách lên dàn nên k hiểu. Cứ nghĩ là cách khác. Thôi e cứ lên theo cách cũ cho ae đỡ bỡ ngỡ.kk
A cứ thấy cái nào ngon a cứ âm thầm đổi phong cách miễn sao cứ húp... húp .. bú bú 🍼 là a e vui ạ chứ mọi người có mấy người hiểu đâu 😁

A cứ thấy cái nào ngon a cứ âm thầm đổi phong cách miễn sao cứ húp... húp .. bú bú 🍼 là a e vui ạ chứ mọi người có mấy người hiểu đâu 😁
Nhớ lại năm ngoái. Tháng đó a bay màu hơi sớm. Tháng đó đỏ. Tk lãi cuối tháng mức thấp nhất a nhớ là 16 củ. Tiếc là k lên đc cho ae. Còn lên đc thì ae ấm.

Nhớ lại năm ngoái. Tháng đó a bay màu hơi sớm. Tháng đó đỏ. Tk lãi cuối tháng mức thấp nhất a nhớ là 16 củ. Tiếc là k lên đc cho ae. Còn lên đc thì ae ấm.
Bác cứ lên theo pp của bác ,em cũng nhớ đợt đó theo bác dc tháng hay hơn tháng gì đó xanh tè le thế nào bác lại bị bay màu,buồn thật sự luôn ạ

Chào CT Tuanpzotn! Mừng CT trở lại!
Chào cả nhà!

Theo dõi câu chuyện, mình chỉ giám góp ý thế này:

Phương pháp mà Pzo trước giờ đã nghiên cứu thế nào thì bạn cứ thế mà triển, đã qua thực nghiệm đã thấy hiệu quả thì không nên dao động bạn ạ, gãy một vài ngày là bình thường, nó đã nằm trong dự tính từ đầu của CT rồi, CT hãy cởi bỏ áp lực, để tinh thần thoải mái.

Giongsong xin phép cung cấp thông tin này, mong là có thể giúp được gì đó:

CÀNG MẢNG ĐB MB ĐÃ GAN > 150 NGÀY TÍNH ĐẾN HẾT 08/05/2024

32,46,47,50,02,19,06,74,89,83,00,65,92,77,45,01,78,15,76,56,94,42.

CỤ THỂ:

32 gan 651 ngày;
46 gan 556 ngày;
47 gan 461 ngày;
50 gan 400 ngày;
02 gan 391 ngày;
19 gan 311 ngày;
06 gan 286 ngày;
74 gan 279 ngày;
89 gan 264 ngày;
83 gan 259 ngày;
00 gan 258 ngày;
65 gan 233 ngày;
92 gan 225 ngày;
77 gan 223 ngày;
18 gan 209 ngày;
45 gan 203 ngày;
01 gan 202 ngày;
78 gan 189 ngày;
15 gan 187 ngày;
76 gan 183 ngày;
94 gan 165 ngày;
42 gan 156 ngày;

Đó là thông tin giongsong cung cấp hỗ trợ Pzo để tham khảo. Tham khảo thôi nhé, chứ không phải loại hoàn toàn gan, vì gan vẫn nổ bình thường.

GAN THÌ KHẢ NĂNG NỔ THẤP, CHỨ KHÔNG PHẢI LÀ NÓ KHÔNG NỔ (hôm nay càng mảng nổ 09 là mảng gan hơn 400 ngày đó).

Thân!
Ko gì là ko thể. Bác giongsong tk mảng lên phát, con gan nhất 651n hnay nó nổ luôn cho biết. May bác tuấn ko loại mảng con đó, ko thì a e ko đc trọn vẹn.

🔥Tài vô lộc đến phúc duyên tròn đầy🔥
🔥có duyên AI LÀ TRỆU PHÚ- Rước lộc hàng ngày🔥
👉 Vào nhóm: https://www.facebook.com/huyenanh97dv

👉TELEGRAM:https://t.me/huyenanhdv97

cách của bác chí lên dàn hqua và đi tiền như vậy e thấy ok a ah. Mọi người có thể tách ra lấy dàn trùng đi tiền gấp đôi dàn ko trùng. Vd như dàn 2d hnay và dàn 3d, e tách ra ép trùng có 40s và ko trùng còn lại 30s. Nếu ai đi tiền như trc 2d x 50k. 3d x 5k tương đương với dàn 40s x 100k. Và dàn 30s x 50k như vậy sẽ ko lo bị gãy mảng nữa anh ah. Cứ ăn vào dàn trùng là húp full. Còn dàn ko trùng coi như ăn hều. Có điều đi như vậy tốn hơn mọi ngày xíu. 50-100k.

Còn lên dàn bác cứ lên như bt. A e sẽ tự biết tách ra và đi như vậy a ah.

E nghĩ chúng ta nên dừng việc đi dàn theo cách nào ở đây đc rồi các bác. Có bác thành thạo thì đi theo kiểu của bác Chipheo vì chúng ta sẽ thêm bước tách dàn trùng, dàn ko trùng nhưng những bác ko thành thạo, mới chơi tách như thế dễ nhầm lẫn nên cứ copy pate cho an toàn. Ai đi theo cách nào thì đi chứ bàn luận nhiều nổ ra tranh cãi loạn hết topic ko vui các bác ạ ! Giống kiểu bên topic bác thầntai vs Henxui ấy. Bàn cách đi tiền loạn hết lên bác Henxui chả nói gì. Tạch full 2 hôm bác ý ở ẩn luôn nên e nghĩ cách đi dàn 2d hay 3d cũng thế thôi. Tùy mọi người và chấm dứt bàn luận ở đây các bác ạ !

E nghĩ chúng ta nên dừng việc đi dàn theo cách nào ở đây đc rồi các bác. Có bác thành thạo thì đi theo kiểu của bác Chipheo vì chúng ta sẽ thêm bước tách dàn trùng, dàn ko trùng nhưng những bác ko thành thạo, mới chơi tách như thế dễ nhầm lẫn nên cứ copy pate cho an toàn. Ai đi theo cách nào thì đi chứ bàn luận nhiều nổ ra tranh cãi loạn hết topic ko vui các bác ạ ! Giống kiểu bên topic bác thầntai vs Henxui ấy. Bàn cách đi tiền loạn hết lên bác Henxui chả nói gì. Tạch full 2 hôm bác ý ở ẩn luôn nên e nghĩ cách đi dàn 2d hay 3d cũng thế thôi. Tùy mọi người và chấm dứt bàn luận ở đây các bác ạ !
Chuẩn ạ. Vì mình xác định chỉ theo bác tuanpzo thôi ạ. Nên ai theo pp nào thì vẫn cứ theo thôi, tuỳ pp mỗi người.