Cầu MB - Xin ý kiến các cao nhân, kép nên nuôi tiếp hay là bỏ? | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MB Xin ý kiến các cao nhân, kép nên nuôi tiếp hay là bỏ?

144 hôm nay

Xin ý kiến các cao nhân, kép nên nuôi tiếp hay là bỏ?
Theo kinh nghiệm nhiều ae chia sẽ thì khi đề về trong 2tuân hoặc trong tuần có tổng 1-9 thì vào kép bằng k7n,tỷ lệ nổ cao,vào sớm kép ko về cay lắm,

Theo mình bạn nên thủ hòa đừng tăng tiền nữa cố gắng theo 3 hôm nữa mình sẻ theo đến thứ 5 nếu ko ra mình sẻ bỏ bạn có thể tham khảo khung kép tháng 2 của cụ vương quốc.

Chia sẻ các bạn cầu kép.khi 2 số đầu của giải db là 2 số giống nhau, thì ta nuôi kép+ kép lệch khung 7 ngày

nuôi kép là nuôi khung 1 tháng . Tháng ăn 1 lần đạt 100% ăn lần 2 đạt 98%
Đôi khi có tạch khung ta lại nuôi sang khung 2 là nuôi tiếp tháng nữa là 2 tháng.
Mà khung 2 tạch ta lại nuôi khung 3 chắc là ăn vì ít khi kép chượt 3 khung lắm nhưng 3 tháng mà . mỗi tháng là 1 khung. E để ý mãi mới biết đc quy luật kép đi đó các bác cứ để ý xem tháng nào ít cũng 2 con kép mà ít nhất 1 con kép mà ít nữa là 0kep thì khung đầu trượt khung sau tháng sau chắc sẽ nổ ít 1 con mà tạch sang khung 3 thì 3 tháng nổ 1 lần kép là chắc chắc
.

E đang nuôi kép bằng và lót kép lệch các bác ạ. Tự nhiên lại ôm quả kép vào người hơi áp lực ?

Cầu báo suốt
Bỏ thì thương mà vương thì tội
Kép = kép lệch chưa thò mặt ra con nào

Mình nghĩ hôm nay đề nổ kép vì hôm qua đề về 47 ( tổng 1 ) --> Ngày hôm sau sẽ nổ đề KÉP. Hy vọng kép sẽ nổ hôm nay