Thảo luận - Xin phương pháp Kiếm lãi ngày 3-500k | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Xin phương pháp Kiếm lãi ngày 3-500k

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.

DZUNGLOP

Binh Nhì
Điểm cảm xúc
13
Điểm
103
Xu
10,000Xu
100 ng chơi thì cả 100 ng bảo thua do lòng tham. Ace nào có pp kiếm ngày 300-500k ổn định k chỉ em kiếm thêm thu nhập với ạ. Vốn ban đầu 3-5tr ạ. Nghèo khổ đói rách lắm rồi. 😥😥😥

Đa số những người thua đều do lòng tham thích ăn to, tất tay, còn 1 phần là chưa biết cách chơi, chưa biết cách phân chia vốn, ...
AE bỏ thời gian ra đọc lại các bài viết của những thành viên, cao thủ đã chia sẻ về những phương pháp chơi hiệu quả, cách chia vốn, cách vào tiền, đi tiền tỷ lệ như thế nào là hợp lý, ... để rút ra cho mình những bài học và tìm kiếm con đường về bờ nhé.
Chúc ae nhiều may mắn
:goodluck

Đa số những người thua đều do lòng tham thích ăn to, tất tay, còn 1 phần là chưa biết cách chơi, chưa biết cách phân chia vốn, ...
AE bỏ thời gian ra đọc lại các bài viết của những thành viên, cao thủ đã chia sẻ về những phương pháp chơi hiệu quả, cách chia vốn, cách vào tiền, đi tiền tỷ lệ như thế nào là hợp lý, ... để rút ra cho mình những bài học và tìm kiếm con đường về bờ nhé.
Chúc ae nhiều may mắn
:goodluck
Cảm ơn ad ạ.

Mình vào dđ từ 2019 thua tiền tỷ rùi .lúc đầu cũng chỉ kiếm 3-5trăm.nhưng mà lực đồng tiền làm mờ mắt ae ạ.lòng tham còn người là vô đáy.ăn của ku 10ngay thì nó lấy lại trong 1h.khuyên thật ae bỏ đi mà làm người.còn ngấm vào máu như mình thì chỉ có thay máu thôi ae ạ.thèm wa thì vào phòng chát theo các ct dàn 64s 5tay là cút ngồi lâu là ăn cứt hết

100 ng chơi thì cả 100 ng bảo thua do lòng tham. Ace nào có pp kiếm ngày 300-500k ổn định k chỉ em kiếm thêm thu nhập với ạ. Vốn ban đầu 3-5tr ạ. Nghèo khổ đói rách lắm rồi. 😥😥😥
Chơi 3 chạm Hạ dàn ghép 7 càng quất thẳng vào đặc biệt và G1.
Chạm ở đâu và càng ở đâu? Hàng ngày lên diễn đàn giải mã số học theo dõi và chọn chạm và càng của các cao thủ mà quất. Chơi vậy thôi không lung tung nhé.

Mình vào dđ từ 2019 thua tiền tỷ rùi .lúc đầu cũng chỉ kiếm 3-5trăm.nhưng mà lực đồng tiền làm mờ mắt ae ạ.lòng tham còn người là vô đáy.ăn của ku 10ngay thì nó lấy lại trong 1h.khuyên thật ae bỏ đi mà làm người.còn ngấm vào máu như mình thì chỉ có thay máu thôi ae ạ.thèm wa thì vào phòng chát theo các ct dàn 64s 5tay là cút ngồi lâu là ăn cứt hết
Cảm ơn ae. Cũng khó ăn nhà ku quá nhỉ

Chơi 3 chạm Hạ dàn ghép 7 càng quất thẳng vào đặc biệt và G1.
Chạm ở đâu và càng ở đâu? Hàng ngày lên diễn đàn giải mã số học theo dõi và chọn chạm và càng của các cao thủ mà quất. Chơi vậy thôi không lung tung nhé.
Cảm ơn a ạ.

Chơi dàn đề xsmb bạn ạ

Chuẩn

Chuẩn đấy bác

vốn 5 triệu ngày kiếm đều 300k là ko thể, bạn chỉ nên kiếm lương tháng thôi

Hãy chơi theo cách của bạn viettel quản lý tốt bản thân tốt nhất để 1 thẻ k bankking dc ăn banh vào đấy hết tiền thừa đánh lô đề hôm sau luôn

mới đầu ai cũng thế thôi bác ạ ,cũng mong kiếm 300-500 một ngày, lúc có vốn rồi lại tham đánh to, xong thâm vào thịt lại càng muốn gỡ xong là ra đảo.

Công nhận… tham lam thì chỉ còn cái nịt…!!! Huhu

Vào theo ct chơi 3 miền, vốn ít , chơi nhỏ, ko chão

Trạng thái
Không mở trả lời sau này.