Cầu MN - Xin cách bắt 4 chạm đề MN | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Cầu MN Xin cách bắt 4 chạm đề MN

Cách đơn giản nhất để bắt 2c 36s của mnam .lấy 2 con số cuối cùng của đài cà mau làm đánh đầu (G8 ) và đề cho 3đ ak bạn 2 chạm này có thể chơi nguyên 1 tuần. Ko cần thiết phải kiếm cầu hàng ngày có khi xanh 1 ngày ăn 3d là chuyện bthuong

Cách đơn giản nhất để bắt 2c 36s của mnam .lấy 2 con số cuối cùng của đài cà mau làm đánh đầu (G8 ) và đề cho 3đ ak bạn 2 chạm này có thể chơi nguyên 1 tuần. Ko cần thiết phải kiếm cầu hàng ngày có khi xanh 1 ngày ăn 3d là chuyện bthuong
Bác chơi pp này lâu chưa

Cầu này chạy quanh năm bạn có thể test.đây cũng là 1 dạng cầu nuôi ko ra cứ chão nhưng tính tổng số 1 tuần vẫn lãi bạn

Mình cần cầu 4c 64s. Hi. Tăng tỉ lệ thắng lên

Ý bạn là lấy số gì, với giải 7. Ghép lại với nhau hay cộng thành điểm

Để bắt chạm miền nam hoặc miền nam cũng thế cũng nhiều cầu lắm

Đây đánh 4 con này làm chạm đi dàn 65s cho thứ 6

1-png.171786

Bác cứ soi 4 ngày gần nhất bắt bóng dương âm soi xem trong 3 ngày gần nhất nó có chạy k nếu chsyj thì bắt thôi

Vào tham khảo cầu kèo của các ct chia sẻ cho nhanh

Nhiều lắm có thể bắt ở bất cứ giải nào cũng có cầu hết á

Nay C5 G8 ăn 2 phát ,C9 ăn đề 2 phát quá ấm áp rồi còn gì 😄