Thảo luận - Xiên món ăn vừa rẽ vừa ngon, về bờ bằng xiên cho ae có số vốn nhỏ | Page 4 | Diễn Đàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Soi Cầu | Cao Thủ Chốt Số

Thảo luận Xiên món ăn vừa rẽ vừa ngon, về bờ bằng xiên cho ae có số vốn nhỏ

Nay em viết bài này để ae tiện theo dõi
Cùng nhau thảo luận về xiên
Đến cuối tháng em sẽ kết dư lãi sau khi đánh xiên với vốn 100k/ xiên
Từ đầu tháng đến giờ tổng xiên em bắt đươc: 1 xiên 4, 2 xiên 3, 7 xiên 2
Sẽ cùng đồng hành cùng ae trên con đường về bờ
Bắt xiên thế nào cho hợp lý
Bắt bằng những cặp stl tỷ lệ rất thấp nên em sẽ bỏ qua, với số vốn nhỏ, tỷ lệ ăn 2 xiên 4 tháng trước sợ ae vốn ít ko có khẳ năng theo, nay em chọn 5 số để ghép vòng, ko ăn được xiên 4 còn ăn xiên 3, xiên 2
137639

Vốn đủ 5tr thì cũng khá thấp, nên tốt nhất chỉ xiên thôi để gom vốn từ từ, có lãi rồi mình đánh thêm lô với dàn 2d là ổn, vậy đi đều 20k/ xiên
Ok bác. Thế là bác chơi cả lô điểm và xiên hàng ngày ạ. Cả đề 2d nữa ạ

Các ban choi x tham khão niêmtin678 có chia sē cho moi nguoi roi .lây 5 sô btl cuã 5 cao thu chu tich.ghep von10x2..10x3 choi cuoi tháng lãnh luong.nhé

Mình đang test theo cách chơi xiên 4 với 4 cặp STL của bạn, mình thì ko biết cặp STL nào báo sắp về cùng nhau, nên cứ vào xem cầu lô 3 ngày, chọn những cặp cầu báo về cả 2 con STL. Sẽ chọn đc khoảng 7, 8 cặp, loại tiếp những cặp STL có 1 số vừa về ngày hôm qua ( tức ko chọn lô rơi). Chọn ra đc 4 cặp STL. Và ghép thành 6 cặp xiên 4 như bạn hướng dẫn, xong mình vẫn ghép vòng xiên 4 ra 70 con. Và đánh tất cả 76 cặp, 6 cặp kia đánh to tiền hơn. Như hôm qua chơi 4 cắp 2277, 5775, 2332, 3443, thì về 4 con 34 57 75 77. Vậy là ăn đc 1 cặp xiên 4, vậy là vẫn có lãi. Nhưng hôm nay thì 4 cặp mà chỉ về đc có 2 con. Đang thử test 1 tuần xem sao.

Các ban choi x tham khão niêmtin678 có chia sē cho moi nguoi roi .lây 5 sô btl cuã 5 cao thu chu tich.ghep von10x2..10x3 choi cuoi tháng lãnh luong.nhé
Đó chỉ là hên xui thôi , cái quan trọng là phải biết bắt dc nhịp chạm nổ như bạn @GIAN1 mới đem lại phần thắng cao hơn .

Mình đang test theo cách chơi xiên 4 với 4 cặp STL của bạn, mình thì ko biết cặp STL nào báo sắp về cùng nhau, nên cứ vào xem cầu lô 3 ngày, chọn những cặp cầu báo về cả 2 con STL. Sẽ chọn đc khoảng 7, 8 cặp, loại tiếp những cặp STL có 1 số vừa về ngày hôm qua ( tức ko chọn lô rơi). Chọn ra đc 4 cặp STL. Và ghép thành 6 cặp xiên 4 như bạn hướng dẫn, xong mình vẫn ghép vòng xiên 4 ra 70 con. Và đánh tất cả 76 cặp, 6 cặp kia đánh to tiền hơn. Như hôm qua chơi 4 cắp 2277, 5775, 2332, 3443, thì về 4 con 34 57 75 77. Vậy là ăn đc 1 cặp xiên 4, vậy là vẫn có lãi. Nhưng hôm nay thì 4 cặp mà chỉ về đc có 2 con. Đang thử test 1 tuần xem sao.
Chúc bạn may mắn

Đúng rồi, mình đánh kiếm cơm, kiếm lãi trước, chứ vào thêm những thứ khác lại nặng vốn, ngày nào xui gãy hết thì coi như xong
Mong bác lên số hàng ngay để ae bám vào bờ. Cảm ơn bác nhiều

Thường sẽ chọn ra 5 con ĐTL và ghép vòng với nhau, hôm nay mình chọn con btl của mình 97, ghép với con 80 của bác saigon999, con 99 là con mắn mắn lô rơi , con 60 của bác chú tiểu , 87 thì trong cặp 878 của mình nhưng 87 ko nổ
Mai đánh lại cặp 78,87 đi bạn

Bắt bằng những cặp stl tỷ lệ rất thấp nên em sẽ bỏ qua, với số vốn nhỏ, tỷ lệ ăn 2 xiên 4 tháng trước sợ ae vốn ít ko có khẳ năng theo, nay em chọn 5 số để ghép vòng, ko ăn được xiên 4 còn ăn xiên 3, xiên 2 View attachment 137639
Hàng ngày a chốt cho e theo với. E xa bờ quá. K đủ tự tin nữa. Chỉ có vốn ghép xiên vòng để lấy lại dần dần thôi :(

Bắt bằng những cặp stl tỷ lệ rất thấp nên em sẽ bỏ qua, với số vốn nhỏ, tỷ lệ ăn 2 xiên 4 tháng trước sợ ae vốn ít ko có khẳ năng theo, nay em chọn 5 số để ghép vòng, ko ăn được xiên 4 còn ăn xiên 3, xiên 2 View attachment 137639
Mong bác lên số và chia sẻ để giúp được ae nhiêu hơn qj