Về bờ - Vốn 30m kiếm lãi 30m hàng tháng cho anh em xa bờ xa đảo :)))) | Page 4 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Về bờ Vốn 30m kiếm lãi 30m hàng tháng cho anh em xa bờ xa đảo :))))

Anh Em nên chia vốn ra đi đều 10 ngày. 1 tháng gãy full 7,8 là chuyện bth. Nhưng full mâm chỉ cần 5 ngày là bù đc lại vốn. Còn húp 1 dàn rất thường xuyên. Đi đều hết tháng sẽ lãi. Tháng đen nhất là âm khoảng 9m. Nhiều nhất là lãi 50m. Tôi tính từ tháng 1 đến tháng 6 bù trừ nhau là tháng lãi đc 30m. AE cứ yên tâm chơi. Khả năng về bờ rất cao. Đừng nản. Chúc anh em may mắn ??

Mình thấy đánh 2 cửa này ghép dàn hihi cũng đc , bão cũng đc quan trọng là càng a e ah.
Hôm qua trúng đề thì gãy càng, hôm nay thì trúng càng gãy đề, Thật là éo le cuộc đời

Anh Em nên chia vốn ra đi đều 10 ngày. 1 tháng gãy full 7,8 là chuyện bth. Nhưng full mâm chỉ cần 5 ngày là bù đc lại vốn. Còn húp 1 dàn rất thường xuyên. Đi đều hết tháng sẽ lãi. Tháng đen nhất là âm khoảng 9m. Nhiều nhất là lãi 50m. Tôi tính từ tháng 1 đến tháng 6 bù trừ nhau là tháng lãi đc 30m. AE cứ yên tâm chơi. Khả năng về bờ rất cao. Đừng nản. Chúc anh em may mắn ??
Bạn chơi phương pháp nầy lâu chưa bạn

Bạn chơi phương pháp nầy lâu chưa bạn
3 tháng rồi bạn. Chưa âm tháng nào hết. Đi đều tiền hết tháng sẽ lãi. Lãi ít hay nhiều là đỏ đen thôi. Chơi như này sẽ duy trì đc vốn

3 tháng rồi bạn. Chưa âm tháng nào hết. Đi đều tiền hết tháng sẽ lãi. Lãi ít hay nhiều là đỏ đen thôi. Chơi như này sẽ duy trì đc vốn
Bạn có thống kê đề với giải nhất dàn nào thông hơn hôk bạn

Bạn đi mỗi con bn k vậy mà tháng đen nhất 50m vậy