Thảo luận - Vốn 20m nhờ anh em chỉ cách chơi kiếm ngày 500k....!!! | Page 2 | Tập Đoàn Giải Mã Số Học | Cao Thủ Chốt Số | Soi Cầu XSMB

Thảo luận Vốn 20m nhờ anh em chỉ cách chơi kiếm ngày 500k....!!!

20m ngày kiếm 500k quá đơn giản bạn ah tôi h vốn 10m ngày cũng kiếm 1m k biết thế nào chứ tôi thấy chơi lô đề cũng khó đấy chứ tài xỉu thì em quá dễ bạn ah
K cần chão cứ đi đều tiền có thể chơi 3 sảnh để ý các số xuất hiện gần nhất cũng dễ thui

Đã gọi là cờ bạc thì khó nói lắm mọi người đừng nghĩ vốn 20m ngày kiếm 500 đơn giản tôi chỉ cần 200 thôi có ai chỉ pp chơi ko ,3,4 hôm ăn liệu đến ngày 5 có gãy ,mà gãy đâu phải chỉ 1,2 ngày là xong,còn rất nhiều bãy ở phía sau chờ ta đâm vào.
Đúng rồi bạn..quan trọng là phương pháp bạn ah

Bác có thể tham khảo dàn 3d 448 số có thể tham khảo các cai thủ để lấy dàn chỉ tiêu 500k/ngày còn đặt chỉ tiêu lỗ bn/ ngày lỗ thì nghỉ ko say bạc là ok

Bây là mk tự chơi dàn 3d 448 số . Lãi / ngày của mk là từ 700/1tr lỗ 2tr-2tr3 là nghỉ ko ham gỡ hôm sau đánh tiếp ko say bạc say bạc gỡ là hết còn nước còn tát.

Đính kèm

• 695.9 KB Lượt xem: 228
Vào 27 lotobet bên 1p5 chơi theo bác CauKin ! thường chơi vào lúc 8h tối

Bây là mk tự chơi dàn 3d 448 số . Lãi / ngày của mk là từ 700/1tr lỗ 2tr-2tr3 là nghỉ ko ham gỡ hôm sau đánh tiếp ko say bạc say bạc gỡ là hết còn nước còn tát.
Cách tạo dàn 3d của bạn như nào ạh..mong bạn chia sẻ

Lâu ko gặp ông bạn rồng rồi...có mình vẫn chơi xsvn mà .lâu ko thấy các bạn trong nhóm mình đâu
Topic vẫn lên đều mà bạn, tuần trước gãy thông 3 ngày sợ quá ko dám lên nữa, đợt này ổn định rồi bạn à

Topic vẫn lên đều mà bạn, tuần trước gãy thông 3 ngày sợ quá ko dám lên nữa, đợt này ổn định rồi bạn à
Bạn cố gắng học và đào sâu thêm cái cầu của bác nguyenlon8 nhé...cố mà phấn đấu kiếm cái tấm bằng giáo sư số học bạn nhé..hj

Bạn cố gắng học và đào sâu thêm cái cầu của bác nguyenlon8 nhé...cố mà phấn đấu kiếm cái tấm bằng giáo sư số học bạn nhé..hj
Bằng thì tui ko cần chỉ cẩn xèng thôi bạn ơi...kaka. t đang theo các ct 27 lobet nè, cũng kiếm đủ 5 loet chỉ tiêu rồi bạn, vào hốt đi